Chúc mừng các cụ sở hữu xe TOYOTA, Altis, Vios, Camry là 3 xe top 1 năm 2012

coolpix8700

Xe ngựa
-Cái câu "doanh số chỉ là nhất thời" nghe có vẻ như hờn dỗi ấy nhỉ? Ko biết khi mà cái nhất thời đấy nó tồn tại được hơn chục năm rồi thì gọi là gì nhỉ? Toàn ông ngửa cổ lên giời kêu "nho còn xanh lắm", thôi gs đi ngủ đi, lên đây nói câu nào thấy dờ ốt câu đấy!:P
Cứ để thỉnh thoảng 1 vài câu bi bô cho vui bác ơi,
Tiếng Việt thì chưa thạo, mở mồm ra khuyên người ta học, chê người ta ngu dốt... có khả năng hấp thụ cái gì đâu mà xanh mới chín!
Hôm nay nghe cái ông Nguyễn Hữu Thái Hòa (CEO FPT) trong cái chương trình CEO ở VTV1 với chủ đề "giải quyết khủng hoảng" có đề cập cách "thu hồi" của Toy thì cũng đáng học thật!

Luu Lehong

Xe container
Hay ông matiz 19 là âm binh của hãng Toy gài vào OF không chừng. Cứ giả ngây giả ngô còm vu vơ làm anh em phản biện vô hình dung lại làm rõ các ưu điểm của Toy. Chả thế mà từ khi có mấy ông mang danh fan hàn vào box lại càng làm Toy nó cháy hàng :D
Em cứ mệt đứt cả hơi lo lắp xe chả còn có ngày nghỉ nữa :))

matiz19

Xe tăng
Hay ông matiz 19 là âm binh của hãng Toy gài vào OF không chừng. Cứ giả ngây giả ngô còm vu vơ làm anh em phản biện vô hình dung lại làm rõ các ưu điểm của Toy. Chả thế mà từ khi có mấy ông mang danh fan hàn vào box lại càng làm Toy nó cháy hàng :D
Em cứ mệt đứt cả hơi lo lắp xe chả còn có ngày nghỉ nữa :))
Cụ đoán gần đúng rồi đấy :D
Cái này là bí mật "thiên cơ bất khả lộ". Nói nhỏ với các cụ sale Toy em là Giám đốc Marketing của Toy cài vào đây để định hướng cho các cụ PR sao cho thuyết phục. Nói nhăng nói quậy vừa đẩy giá trị kỳ vọng của Toy lên quá cao so với giá trị cảm nhận gây bất lợi cho hãng, vừa làm mất uy tín thương hiệu.
Các cụ đừng nói cho ai biết nhé :D

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Top2 thế giới 2012: Toyota Corolla Altis: nhờ bán chạy ở nhiều thị trường khác nên xe Corolla ít nhất vẫn đứng vị trí thứ hai, với doanh số toàn cầu ước đạt 966.000 chiếc.

Top7 thế giới 2012 Toyota Camry: Camry là mẫu xe cỡ trung duy nhất trong danh sách Top 10 xe bán chạy nhất thế giới năm 2012. Đây là mẫu xe con bán chạy nhất tại Mỹ trong nhiều năm liền, với doanh số đạt khoảng 400.000 xe/năm. Theo LMC Automotive, năm 2012 vừa qua, xe Camry đạt doanh số khoảng 705.000 chiếc.

nobody.perfect

Xe đạp
Hôm trc e gặp quả Equuss Hàn gì đó, xe chiếm hết phố luôn, đi còn đi chậm như kiểu khoe xe, nhìn vào trong thấy 1 chú tóc tím(lần này ko xanh hoặc đỏ) mặt vênh như bánh đa, e bực quá mắng cho phát, "xe hàn ah", thấy mặt như bánh đa nhúng nước luôn=))
Cụ @phuongtv_76 đang chạy xe gì mà hô to đến mức đồng chí kia mặt như bánh đa nhúng nước thế ạ? :D

PLD

Xe buýt
Cụ @phuongtv_76 đang chạy xe gì mà hô to đến mức đồng chí kia mặt như bánh đa nhúng nước thế ạ? :D
đang đi vios chuồng gà bác à, có mà dám đi gần, cọ vào nó cái bán cả con vios cũng ko đủ tiền đền=))

Isu_zu

Xe container

Hằng Lê

Xe tăng
đang đi vios chuồng gà bác à, có mà dám đi gần, cọ vào nó cái bán cả con vios cũng ko đủ tiền đền=))
bảo hiểm bắt buộc mua có mấy lít ở hang rửa xe là thừa tiền trả gara sơn xi gò hàn.
xe hàn chi phí sửa chữa cứ gọi là thấp lè tè, nhiều chủ xe huýt sáo cái xong ấy mà :D

32tst

Xe buýt
Không biết hàng Liên Doanh VN ra sao chứ bên Mỹ thì Toy rất bền, ít sửa chửa,... và là lựa chọn tối ưu cho những người chỉ cần xe (không phải dân chơi xe và thích thú xe)

matiz19

Xe tăng
Việc cụ Trần Văn Phưong76 đi vios nhưng thích chê EQ, hoặc cụ RAVA luôn lấy cái Xe ra làm thước đo nhận thức là được đào tạo từ lò Toy mà ra. Văn hóa doanh nghiệp mỗi nơi một khác, thiên hạ nhìn cái là biết ngay cụ không nên lên tiếng dễ bị "đánh giá" :D

au999

[Tịch thu bằng lái]
Việc cụ Trần Văn Phưong76 đi vios nhưng thích chê EQ, hoặc cụ RAVA luôn lấy cái Xe ra làm thước đo nhận thức là được đào tạo từ lò Toy mà ra. Văn hóa doanh nghiệp mỗi nơi một khác, thiên hạ nhìn cái là biết ngay cụ không nên lên tiếng dễ bị "đánh giá" :D
-Mấy bác trong này bảo bác "trẩu tre" cũng chả sai!;)

phuongtv_76

Xe container
bảo hiểm bắt buộc mua có mấy lít ở hang rửa xe là thừa tiền trả gara sơn xi gò hàn.
xe hàn chi phí sửa chữa cứ gọi là thấp lè tè, nhiều chủ xe huýt sáo cái xong ấy mà :D
E thấy nhiều cụ bảo tự sửa nhanh ấy mà, xắn tay áo nhảy vào cắm lại jac là okie:D

coolpix8700

Xe ngựa
-Mấy bác trong này bảo bác "trẩu tre" cũng chả sai!;)
Các bác ấy "định vị" rất rõ ràng từng nhân vật cụ thể, chứ đâu có vơ đũa cả nắm khi quy kết người ta ngu dốt!
Em cũng quen với rất nhiều người đi xe Hàn khác, họ cũng bình thường như bao người khác, chứ đâu có như vậy!!!

matiz19

Xe tăng
Các bác ấy "định vị" rất rõ ràng từng nhân vật cụ thể, chứ đâu có vơ đũa cả nắm khi quy kết người ta ngu dốt!
Em cũng quen với rất nhiều người đi xe Hàn khác, họ cũng bình thường như bao người khác, chứ đâu có như vậy!!!
Cụ quân tử tý đê. gì mà có mỗi cái vụ S550 em đã giải thích rồi cụ cứ nhai đi nhai lại mãi. Thanh niên thời đại mới phải có phong cách chứ cụ :D

Hằng Lê

Xe tăng
E thấy nhiều cụ bảo tự sửa nhanh ấy mà, xắn tay áo nhảy vào cắm lại jac là okie:D
Lần sau cụ gặp cú phệt cho phát móp méo luôn, có gì ra làm hộp sơn với mấy lạng bột bả tường về trát xong xịt hoặc mua hộp sơn hà nội với cái chổi lăn là xong. Xe hàn em nghĩ lành lắm sơn gì chả được :D

Cụ cứ nghe mấy thông tin sai lech làm gì cho run :-|

Chỉnh sửa cuối:

coolpix8700

Xe ngựa
Xin phép được kiếu để không bao giờ phải mang cái danh "quân tử" và cũng kiếu luôn để chẳng bao giờ phải dính đến cái "phong cách" trên,
Dù sao thì cũng phải ngả mũ bái phục "phong cách" dám thể hiện của các nhận vật được các bác ở đây định vị.
Còn về việc bác chủ S550 thì đúng là chưa quên, nhưng cũng chẳng phải điều được nhắc đến; tuy vậy thấy cũng trùng, vậy đã nhắc thì cứ để vào cho đủ!

matiz19

Xe tăng
Xin phép được kiếu để không bao giờ phải mang cái danh "quân tử" và cũng kiếu luôn để chẳng bao giờ phải dính đến cái "phong cách" trên,
Dù sao thì cũng phải ngả mũ bái phục "phong cách" dám thể hiện của các nhận vật được các bác ở đây định vị.
Còn về việc bác chủ S550 thì đúng là chưa quên, nhưng cũng chẳng phải điều được nhắc đến; tuy vậy thấy cũng trùng, vậy đã nhắc thì cứ để vào cho đủ!
Cụ lại dỗi à? buồn nhể, cụ dỗi em chả có ai "cù léc" :D

coolpix8700

Xe ngựa
Nói đến "phong cách" có đủ kiểu,
Cứ thường xuyên vừa đi vừa ngửa mặt lên trời rú lên cũng là 1 "phong cách", mà lại có khi là "độc nhất, vô nhị" vì đi hết dãy phố này sang mãi phố sau chưa chắc đã "đụng hàng"!!!