Chi hội Chúc mừng cụ Cứ Từ Từ lên chức Chánh Tổng của Ford Club

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Nếu em nhớ ko nhầm thì Ford là thương hiệu cho nhiều CLB nhất OF, nào là: FE, Mông đau, Tear RS, Ếch. Hôm nay cả tổng nhà Ford đã ngồi với nhau và chính thức bầu cụ Cứ Từ Từ làm Chánh Tổng của Ford Club.

Chúc Ford Club Gắn Kết, Phát Triển và cùng đồng hành với OF.
(b)(f)=D>=D>=D>

Okane

Xe container
E chẳng chúc mừng đâu, mụ ấy nó thù dai với nhà e lắm :-??

bes

Xe lăn
Oài nhanh quá, chúc mừng nhá.
Hôm nay em vội về nên chưa kịp hớp được ngụm coca nào.
Chờ bia rửa thân thể Chánh Tổng mới nào :))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Oài nhanh quá, chúc mừng nhá.
Hôm nay em vội về nên chưa kịp hớp được ngụm coca nào.
Chờ bia rửa thân thể Chánh Tổng mới nào :))
Hôm nay hình như đầu buổi cụ cũng đến nhỉ? Em đang lo lót vụ video clip, cụ về lúc nào chả biết! Thảo nào cuối buổi em thấy còn thừa mấy lon Coca :D

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Hehe. Em vừa về đến nhà. Say phết. Chúc mừng cụ Ứ từ từ.

Kinh Kha

Xe tải
Ôi em hôm nay đi Nam Định cả ngày giờ mới bò về được đến nhà, trên đường về cứ thấy nóng ruột hóa ra là trượt chức Chánh tổng rồi:((

Thôi thì cũng gạt nước mắt chúc mừng nhà Từ lên chức vậy. Hôm nay em không được nhậu nhưng chắc hôm liên hoan nhậm chức thì không thể thiếu em rồi (không có em lấy đâu ra vodka mà uống:D)

P/S: @Củ Từ: Em vẫn còn giữ nguyên tin nhắn chiều nay có người lobby bẩu em là cố về sớm mà bầu bán, mỗi phiếu bầu sẽ được lại quả 1 củ đấy nhá. Chuẩn bị tiền đê:))

chauchau

OF vì cộng đồng
hôm nay em phải bỏ phiếu giúp các cụ Mông, hơi vượt chỉ tiêu, may mà có 3 két bia vừa kịp hết đát ngày hôm qua nên vẫn đủ phiếu.

chauchau

OF vì cộng đồng
@kinhkha: hé cho mợ biết có 1 đối thủ cạnh tranh mới tên là 138.

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Ơ, thế quái nào mới uống có 3 ly 138 mà từ tá điền nhảy lên thành Bá Kiến thế này =P~
Thanks cả nhà! em cứ thử làm phát mõ làng xem sao :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Ôi em hôm nay đi Nam Định cả ngày giờ mới bò về được đến nhà, trên đường về cứ thấy nóng ruột hóa ra là trượt chức Chánh tổng rồi:((

Thôi thì cũng gạt nước mắt chúc mừng nhà Từ lên chức vậy. Hôm nay em không được nhậu nhưng chắc hôm liên hoan nhậm chức thì không thể thiếu em rồi (không có em lấy đâu ra vodka mà uống:D)

P/S: @Củ Từ: Em vẫn còn giữ nguyên tin nhắn chiều nay có người lobby bẩu em là cố về sớm mà bầu bán, mỗi phiếu bầu sẽ được lại quả 1 củ đấy nhá. Chuẩn bị tiền đê:))
Mợ về muộn chưa nhận được tiền chứ bọn em hôm qua có 1 số người nhận trước rồi. Không chỉ 1 củ đâu mợ nhé!

bes

Xe lăn
PhảnH nói:
Hôm nay hình như đầu buổi cụ cũng đến nhỉ? Em đang lo lót vụ video clip, cụ về lúc nào chả biết! Thảo nào cuối buổi em thấy còn thừa mấy lon Coca :D
Mợ về muộn chưa nhận được tiền chứ bọn em hôm qua có 1 số người nhận trước rồi. Không chỉ 1 củ đâu mợ nhé!
Thì đấy, em nhận 1 củ từ sớm nên về qua chợ làm luôn cân tôm tươi rang cho bọn nhỏ ăn cơm tối mà :))
Nhưng vẫn kịp xem hết clip của các cụ, hoáng tráng thật đấy, chúc mừng Ếch.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Xin chúc mừng cụ TỪ nhé! (b) (b)
Em vẫn cứ thắc mắc không biết lãnh đạo nhà F.ò là ai để còn phong bì, phong bao cho đúng cửa! Giờ mới thấy! :))

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Lên Chánh tổng nghe oách quá. Chúc mừng cụ Củ Từ nhé.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ơ, thế quái nào mới uống có 3 ly 138 mà từ tá điền nhảy lên thành Bá Kiến thế này =P~
Thanks cả nhà! em cứ thử làm phát mõ làng xem sao :D
Em chào cụ Chánh!

Cờ đã đến tay phải phất mạnh vào để không phụ lòng anh em Ford và giữ cái danh tiếng neo người nhưng sôi nổi, nhiệt tình của Ếch Cụt nhé!

Phải thúc các chi hội khác hoạt động mạnh vào, nhất là mấy ông Mông bị đau nhá!

Vinh Nguyễn

Xe điện
Em chào cụ Chánh!
Hôm nào Cụ rửa ghế, em xách nước cho Cụ nhé (b)

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Thì đấy, em nhận 1 củ từ sớm nên về qua chợ làm luôn cân tôm tươi rang cho bọn nhỏ ăn cơm tối mà :))
Nhưng vẫn kịp xem hết clip của các cụ, hoáng tráng thật đấy, chúc mừng Ếch.
Thanks Cụ! Sẽ có những clip tương tự của cả nhà Ford! Rất mong điều đó có thể thành hiện thực được. Sức anh em đến đâu làm đến đấy, không tạo sức ép, hay đặt mục tiêu này nọ, anh em ta cứ túc tắc mà làm là chuẩn (b)
Xin chúc mừng cụ TỪ nhé! (b) (b)
Em vẫn cứ thắc mắc không biết lãnh đạo nhà F.ò là ai để còn phong bì, phong bao cho đúng cửa! Giờ mới thấy! :))
Ôi chuẩn! Có vụ gì cụ cứ chạy cửa em để em gỡ lại tý vốn vụ chạy lên Bá Kiến cụ nhé :>
Em chào cụ Chánh!

Cờ đã đến tay phải phất mạnh vào để không phụ lòng anh em Ford và giữ cái danh tiếng neo người nhưng sôi nổi, nhiệt tình của Ếch Cụt nhé!

Phải thúc các chi hội khác hoạt động mạnh vào, nhất là mấy ông Mông bị đau nhá!
Mấy cụ Mông đau tuyền bỏ về sớm, chưa kịp thúc các cụ ý đã đi về mất rồi. Lần sau có ọp ẹp gì cứ chơi bài 1 ông Ếch kèm 1 cụ Mông, không cho về sớm, không cho bỏ chén, lúc đấy có muốn thúc hay đẩy cái gì mới thành công được :D
Em chào cụ Chánh!
Hôm nào Cụ rửa ghế, em xách nước cho Cụ nhé (b)
Các Cụ cứ gọi thế này em tổn thọ mất ^:)^ Cứ gọi em bằng tên tục là Tịt hay Từ Tẹo gì đấy, em nghe thế nó quen rồi :D

@ Các Cụ: Tịt em đang từ Tá điền nhảy lên làm Bá Kiến, cũng lâng lâng cảm động dữ lắm ah. Cảm ơn tất cả các cụ đã động viên và chúc mừng em (b)
Theo chủ trương tiết giảm tối đa hội họp báo cáo báo cầy nên vụ bia bọt rửa ghế này nọ em nghĩ không cần. Các Cụ có động viên hay định phong bì phong bao gi đấy thì cứ chuyển vào TK của em là được rồi ah [-O<
Em cũng chưa biết sử dụng chức năng xóa bài hay xóa thớt kiểu gì, nhưng nếu xóa được thì em xin phép để thớt này đến cuối tuần sau sẽ gỡ bỏ. Để nhường tài nguyên diễn đàn cho những chương trình khác ý nghĩa và thiết thực hơn. Giờ tự nhiên thấy ở tiêu đề thớt và bài có một số sự lựa chọn khác, cũng chưa hiểu dùng kiểu gì. Có lỡ tay xóa bài cụ nào thì thông cảm giùm em nhé :D

Okane

Xe container
Mụ thử BEM e phát, xem công lực Bá Kiến dư lào cái :D

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em cũng chưa biết sử dụng chức năng xóa bài hay xóa thớt kiểu gì, nhưng nếu xóa được thì em xin phép để thớt này đến cuối tuần sau sẽ gỡ bỏ. Để nhường tài nguyên diễn đàn cho những chương trình khác ý nghĩa và thiết thực hơn. Giờ tự nhiên thấy ở tiêu đề thớt và bài có một số sự lựa chọn khác, cũng chưa hiểu dùng kiểu gì. Có lỡ tay xóa bài cụ nào thì thông cảm giùm em nhé :D
Cụ phải đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng đấy nhá! Treo nhầm em lên thì chít đới! :))
Em đã từng bị thương ở chiến trường TẤT TẦN TẬT của cụ rồi đó! :))