Chi hội Chúc mừng cụ Cứ Từ Từ lên chức Chánh Tổng của Ford Club

trieuth

Xe điện
Chúc mừng Củ Từ nhá!

@ Hướng dẫn sử dụng: có em đây, cụ cứ tổ chức off kín là em có mẹt liền :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ phải đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng đấy nhá! Treo nhầm em lên thì chít đới! :))
Em đã từng bị thương ở chiến trường TẤT TẦN TẬT của cụ rồi đó! :))
Riêng trùm BRL này thì cụ Chánh cứ ngày rút 1 Thẻ cho em!
Riệu hắn đầy cả bình thế kia mà keo kiệt quá!!!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Mấy cụ Mông đau tuyền bỏ về sớm, chưa kịp thúc các cụ ý đã đi về mất rồi. Lần sau có ọp ẹp gì cứ chơi bài 1 ông Ếch kèm 1 cụ Mông, không cho về sớm, không cho bỏ chén, lúc đấy có muốn thúc hay đẩy cái gì mới thành công được :D
Em nhận kèm cặp cụ Bes! Dạo này có duyên gặp cụ ý ngoài đường suốt!
Vả lại cụ ý đang có ý định xấu! Logo OF đã bóc ra rồi, chỉ còn lại cái vết keo mờ mờ chưa kịp tẩy!!![-X

Ngoc Phan XLS

Xe container
Bia thì ko được hớp nào, rượu thì chả được chén nào, thế có khổ nhà cháo ko chứ. :((
Thôi chết cụ Chánh nhà em rồi!

Cụ Chánh đâu rồi??? Sao lại thất lễ với Tuần Phủ Đại Nhân thế này???

Mong Đại Nhân xá tội! Em sẽ nhắc hội Ếch và Cụ Chánh đến nhà tạ tội với cụ ạ!(b)(b)(b)

Cảnh sát G.T

Xe điện
Riêng trùm BRL này thì cụ Chánh cứ ngày rút 1 Thẻ cho em!
Riệu hắn đầy cả bình thế kia mà keo kiệt quá!!!
Oan cho em quá! Dạo này OF hềnh như mất chức năng báo có rượu đến! Bác mở mục thiết lập xem, trong đó có rượu của em hay không! :-??:-??
Em đã từng bị oan trong thớt TẤT TẦN TẬT của cụ Chánh! Giờ cụ ấy phải bù đắp cho em chớ! :)) :))

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Oan cho em quá! Dạo này OF hềnh như mất chức năng báo có rượu đến! Bác mở mục thiết lập xem, trong đó có rượu của em hay không! :-??:-??
Em đã từng bị oan trong thớt TẤT TẦN TẬT của cụ Chánh! Giờ cụ ấy phải bù đắp cho em chớ! :)) :))
Cụ chờ, sáng mai đến văn phòng em mở cái vỏ máy chủ ra chỉnh chỉnh tí là có ngay cái báo báo mà bác cần đấy. Úi giời, nhạt mồm nhạt miệng quá. :))

sonxt

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chờ, sáng mai đến văn phòng em mở cái vỏ máy chủ ra chỉnh chỉnh tí là có ngay cái báo báo mà bác cần đấy. Úi giời, nhạt mồm nhạt miệng quá. :))
dạo này lãnh đạo làm ăn tách trách quá:P.để chúng em chả có cái gì tọng vào mồm,thế phải xử lý dư lào nhỉ?>:P%-(

hoangchung06

Xe buýt
Oái Chúc mừng Cụ Chánh nhé@};-@};-
Chúc cụ có những quyết sách sáng suốt để chăn dắt anh em nhà FC ngày càng lớn mạnh, và có được nhiều chương trình hành động thiết thực và có ý nghĩa.

Thôi thì cũng gạt nước mắt chúc mừng nhà Từ lên chức vậy. Hôm nay em không được nhậu nhưng chắc hôm liên hoan nhậm chức thì không thể thiếu em rồi (không có em lấy đâu ra vodka mà uống:D)

QUOTE]

Hôm qua vắng mợ & một mình em thui thủi để hội ếch nó ôm măng cụt :> em lén lút lấy mấy chai thuốc độc của mợ ra chuốc cho ếch say mèm, 12h đêm mở nhạc sàn lắc ầm ĩ trước cửa bãi đáp An-J :D

Chúc mừng chủ tịt mới nhé,

Ngoc Phan XLS

Xe container
À! Té ra bác giải quyết được vấn đề này! Em đặt câu hỏi ở mục góp ý với BĐH mấy hôm nay rồi! Chưa thấy chuyển biến và cũng không ai có ý kiến phản hồi! Em " Vod - " bác! :D
Đúng là đồ . . . xxx!!!

Vuốt râu Hùm mà không sợ à???:P

Cảnh sát G.T

Xe điện
À! Té ra bác giải quyết được vấn đề này vậy mà cứ im ỉm! Em đặt câu hỏi ở mục góp ý với BĐH mấy hôm nay rồi! Chưa thấy chuyển biến và cũng không ai có ý kiến phản hồi! Em " Vod - " bác! :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
:-o:-o Đúng thế thật! Lạ nhể! :-o:-o
Có gì mà lạ đâu hở cụ xxx???

Em ra đường gặp cụ thì mắt la mày lém, thở cái phào khi đi lọt mà không bị cạp nong chỉ vào mẹt! Cụ vào đây thì phải theo Luật chơi ở đây chớ! Đừng có nhầm tưởng như ở ngoài đường nhé, chết đới!!!:D

theph

Xe điện
Em chưa bầu phiếu nào mà cụ Củ từ đã chiếm ghế chánh tổng ồi. Thôi thì méo mó có hơn không vậy :D.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em chưa bầu phiếu nào mà cụ Củ từ đã chiếm ghế chánh tổng ồi. Thôi thì méo mó có hơn không vậy :D.
Ấy chết, sao cụ nói vậy!!!

Tròn xoe chứ méo đâu mà méo!!!

Cả làng Ford đại hội bầu cử chẳng thấy cụ đâu! Sáng nay sân Tennis vắng tanh cũng chả có cụ!!! PHẠT!!!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Mụ thử BEM e phát, xem công lực Bá Kiến dư lào cái :D
Líu bem được, thía mới đau, em mà bem được em bem Mụ đầu tiên
Chúc mừng Củ Từ nhá!

@ Hướng dẫn sử dụng: có em đây, cụ cứ tổ chức off kín là em có mẹt liền :D
Hình như không xì được hơi lốp. Em tưởng không tháo được bánh thì cũng phải chọc được thủng cái lỗ be bé trên lốp mấy lão mình ghét. Mất oan mấy chục củ rồi :|
Thảo nào mấy lần em leo lên cái OTV thấy mấy lãnh đạo tuyền giắt tô vít vào Ít quần, tiện tay chọc chạch luôn cho tiện đây :))
Chết thật, cụ không vào chỉ đạo sớm để anh em bố trí cụ nào đỡ méo hơn 1 tý. Hay cụ giúp anh em nhà pho huyền phát này cái :D

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Em nhận kèm cặp cụ Bes! Dạo này có duyên gặp cụ ý ngoài đường suốt!
Vả lại cụ ý đang có ý định xấu! Logo OF đã bóc ra rồi, chỉ còn lại cái vết keo mờ mờ chưa kịp tẩy!!![-X
Hê hê, hôm nay mất 5K Cana tẩy đ.ít dán logo mới rồi.
Bản trước nó to, bóc ra bản sau bé dán vào bị thừa.
Hôm nay xinh đẹp roài, có khi phải nhậu mừng logo mới :))