[Funland] Chúc mừng Nole với GS thứ 24.

VNTL-SEPRE.24

Xe buýt
Xem Nô đánh 2 trận CK Cincinati với US23 vừa rồi mà kêu Nô ko xuất sắc thì quá nực cười :))
Riêng trận Ck US23 là 1 phiên bản Nô hoàn thiện nhất, xuất sắc nhất từ trước tới giờ :-bd :-bd...xem thấy nó đánh hầu như ko có sơ hở mà lại rất sáng tạo, rất khoa học và nhãn quan chiến thuật thượng thừa nhất là ở các pha lên lưới ...đối mặt là 1 tay vợt trẻ hơn gần chục tuổi đang sung sức thuộc dạng số má và có lối đánh bền khó chịu bậc nhất bây giờ.
Cụ khá tinh ý. Bắt đầu từ Sec 2, No cảm thấy xuống sức nên đã áp dụng chiến thuật phát bóng lên lưới để hạn chế các pha bóng bền trên 11 Rally. Bởi No là No.1 về lên lưới hiện nay. Khi No lên lưới, cảm giác Mad bị lúng túng thấy rõ.

xukthal

Xe lăn
Bắt đầu từ Sec 2, No cảm thấy xuống sức nên đã áp dụng chiến thuật phát bóng lên lưới để hạn chế các pha bóng bền trên 11 Rally.
Cái này là Nô nó học người Việt đấy cụ: Đằng nào cũng chết thì thà làm con ma no, con ma khỏe .. =))

xukthal

Xe lăn
Khi No lên lưới, cảm giác Mad bị lúng túng thấy rõ.
Med lúng túng vì bài vở này Nô cất kỹ đến tận bây giờ mới mở túi gấm lấy bảo bối ra dùng :)) Vì trước giờ Nô ko chơi thế nên chú Med bị choáng ko cập nhật kịp kịch bản chống lại :))
Ncl team Nô đã chuẩn bị tất cả các phương án tất tay cho US23, vì cơ hội này ko còn nhiều và ăn đc sẽ cắt hẳn đuôi Nadal :))

VQ_A8

Xe tăng
Chúc mừng Nole! Thành tích thật là vĩ đại và hy vọng Nole sẽ còn nâng tiếp thành tích này thêm vài cái nữa. Có lẽ sẽ rất lâu nữa mới có thể xô đổ được kỷ lục này.

cusao

Xe lăn
Em thích nhóm thành viên đang bình loạn ở đây. Khá chuyên nghiệp và công tâm. Yêu-ghét là cảm xúc không thể thay đổi. Thành tích - chuyên môn là có số liệu không thể phủ nhận =)) =)) =)) =)) .
Em ghét Nal, Mur, Alc nhưng vẫn trân trọng tài năng của họ, và ngược lại, dù họ giỏi bằng giời em cũng không mê được vì đó là cảm xúc, chẳng cần tìm nguyên nhân.
- Cái cách ăn mừng của Alc rõ ghét (có vẻ tự phụ , kém khiêm nhường). Em đành tự an ủi theo cách lý giải của ai đó rằng: Chỉ vì cháu nó không ăn hình...vẫn ghét
- Em ghét cả nhà Mur dù họ chẳng làm gì em trong khi gia đình Mur cũng trâm anh thế phiệt chẳng kém gì ai.....vẫn ghét
- Nal thì tác phong trước giao bóng rất phản cảm trong khi tinh thần chiến binh thì số 1 còn đời tư thì không hề có gì xấu để đồn thổi.....vẫn ghét

Langthang_Mercedes

Xe container
Med lúng túng vì bài vở này Nô cất kỹ đến tận bây giờ mới mở túi gấm lấy bảo bối ra dùng :)) Vì trước giờ Nô ko chơi thế nên chú Med bị choáng ko cập nhật kịp kịch bản chống lại :))
Ncl team Nô đã chuẩn bị tất cả các phương án tất tay cho US23, vì cơ hội này ko còn nhiều và ăn đc sẽ cắt hẳn đuôi Nadal :))
CK USO 2021 No cũng đã dùng bài này với Thủ tướng rồi nhưng vẫn thua 3 nho đấy thôi, các cụ mở lại Youtube coi xem đúng không?

hm.tuan

Xe điện
Đâu đó bẩu 18 năm qua, có 72 giải GS đc tổ chức, thì riêng Nole đã vào tới 36 giải GS.
Em bổ xung thêm là giành đc 24 GS như mọi người đã biết.
Quái kiệt chứ ko phải người.

Chỉnh sửa cuối:

xukthal

Xe lăn
CK USO 2021 No cũng đã dùng bài này với Thủ tướng rồi nhưng vẫn thua 3 nho đấy thôi, các cụ mở lại Youtube coi xem đúng không?
Có dùng lúc ý bí quá và mệt rũ ra rồi, đã thế lại thua trước 2 set nên ko có kết quả tốt ...nên ko đc coi là bí kíp :D

cusao

Xe lăn
CK OSO 2021 No cũng đã dùng bài này với Thủ tướng rồi nhưng vẫn thua 3 nho đấy thôi, các cụ mở lại Youtube coi xem đúng không?
Vẫn phải dùng yếu tố may mắn để lý giải mọi cuộc đối kháng đấy ạ. Mỗi đối thủ, mỗi thời điểm đều không giống nhau cho cả 2 bên. Chính sự khác biệt này đã góp phần tạo nên cái gọi là "thời gian" đấy ạ

Force 47

Xe tăng
Em thích nhóm thành viên đang bình loạn ở đây. Khá chuyên nghiệp và công tâm. Yêu-ghét là cảm xúc không thể thay đổi. Thành tích - chuyên môn là có số liệu không thể phủ nhận =)) =)) =)) =)) .
Em ghét Nal, Mur, Alc nhưng vẫn trân trọng tài năng của họ, và ngược lại, dù họ giỏi bằng giời em cũng không mê được vì đó là cảm xúc, chẳng cần tìm nguyên nhân.
- Cái cách ăn mừng của Alc rõ ghét (có vẻ tự phụ , kém khiêm nhường). Em đành tự an ủi theo cách lý giải của ai đó rằng: Chỉ vì cháu nó không ăn hình...vẫn ghét
- Em ghét cả nhà Mur dù họ chẳng làm gì em trong khi gia đình Mur cũng trâm anh thế phiệt chẳng kém gì ai.....vẫn ghét
- Nal thì tác phong trước giao bóng rất phản cảm trong khi tinh thần chiến binh thì số 1 còn đời tư thì không hề có gì xấu để đồn thổi.....vẫn ghét
Hahaa. Ghét chỉ vì không thương!

Caphe mộc

Xe tải
Cụ xứng đáng là đệ ruột của Tony Nadal, đổ tại No đạt được thành tích khủng ko phải do No xuất sắc,mà chủ yếu nhờ vào việc các tay vợt đương đại đánh ko bằng lứa trước =)) =)) =))
Phèn vl!, đặc biệt là cái nhận định em bôi mùa đỏ ở trên!
Thế theo cụ giờ các tay vợt đương đại đánh bằng các lứa trước à, cười người hôm trước hôm sau người cười.

thanh040506

Xe trâu
Bây giờ đã tiết chế được khá nhiều rồi đấy cụ.

Cái hay nhất của Alcaraz không phải là chơi giỏi, mà là lối đánh của cháu nó không nhàm chán. Hơn chục năm vừa rồi, sở dĩ tennis sôi động không chỉ là vì cạnh tranh FeNaNo, mà còn vì 3 người đó có 3 lối đánh khác hẳn nhau, xem rất kịch tính.

Có thể nói sau FeNaNo thì Alcaraz là cứu tinh cho toàn bộ showbiz tennis. Ngoài ra còn 1 hy vọng mong manh là cuộc cạnh tranh giữa Alcaraz, Sinner và Rune, nhưng 2 cháu cuối có vẻ quá không ổn định.
Nói thật, e xem Alcaraz k hay bằng Nadal đỉnh cao cụ ạ.

thanh040506

Xe trâu
Nhưng mà năm nay No lượm đến 3 cái vô đến 4 trận chung kết. Móm bằng thế quái nào đựơc
Thì cụ trên bẩu với cụ khác về tuổi già vô địch GS nên e thêm cho cụ í thôi, mà rõ Federer vô địch Úc 2018 khi già hơn Nole vô địch US 2023 những 1 tháng còn gì.

thanh040506

Xe trâu
Cụ xứng đáng là đệ ruột của Tony Nadal, đổ tại No đạt được thành tích khủng ko phải do No xuất sắc,mà chủ yếu nhờ vào việc các tay vợt đương đại đánh ko bằng lứa trước =)) =)) =))
Phèn vl!, đặc biệt là cái nhận định em bôi mùa đỏ ở trên!
Xem Nô đánh 2 trận CK Cincinati với US23 vừa rồi mà kêu Nô ko xuất sắc thì quá nực cười :))
Riêng trận Ck US23 là 1 phiên bản Nô hoàn thiện nhất, xuất sắc nhất từ trước tới giờ :-bd :-bd...xem thấy nó đánh hầu như ko có sơ hở mà lại rất sáng tạo, rất khoa học và nhãn quan chiến thuật thượng thừa nhất là ở các pha lên lưới ...đối mặt là 1 tay vợt trẻ hơn gần chục tuổi đang sung sức thuộc dạng số má và có lối đánh bền khó chịu bậc nhất bây giờ.
Các cụ quên mất cụ Cà phê mộc chính là cụ Trí nếu trên VnExpress à?

thanh040506

Xe trâu
Tiên đoán gì đâu bác.
Anh Djokovic thực sự nỗ lực, cái đó không phủ nhận của hắn được.

Mặc dù tôi không hề thích lối đánh của hắn, nó không emotional chút nào cả.
Bác định kiến và thiên kiến dai quá rồi ạ.

xukthal

Xe lăn
Các cụ quên mất cụ Cà phê mộc chính là cụ Trí nếu trên VnExpress à?
Em nhớ mà :)) Nhưng cụ í giờ bên Tàu Nhanh phải lặn 1 hơi dài như hồi Nô ăn Na bán kết RG 2021 rồi, rõ khổ :))

thanh040506

Xe trâu
OLP 2024 tổ chức trên sân ruộng có khi lại là rất có lợi cho Nô đấy, vì sân này ngoài Na ra thì may ra có Thiem, War hồi xưa có thể ăn đc Nô khi đỉnh cao...mà Na thì giờ chắc khó ăn Nô ở bất cứ sân nào.
Vì vậy HCV OLP 2024 là rất khả thi cho Nô hoàn tất bộ sưu tập :-bd :-bd :-bd
Cu cháu Alcaraz đánh sân đất cũng tởm kinh lên được.

thanh040506

Xe trâu
Bác giống e, ghét Murray đâm ra ghét cả người thân cậu ta. Từ bà mẹ mặt khó đăm đăm đến cô vợ xinh Kim Sear. Nhà Murray mỗi ô anh James chuyên gia đánh đôi nom mặt buồn buồn e k ghét.

thanh040506

Xe trâu
Em nhớ mà :)) Nhưng cụ í giờ bên Tàu Nhanh phải lặn 1 hơi dài như hồi Nô ăn Na bán kết RG 2021 rồi, rõ khổ :))
Tay này idol Nadal đến nỗi anti Nole mờ hết lý trí, còm k xây dựng tẹo nào.
Cả ô Ẩn Sỹ quận 6 nữa, bảo thủ k biết ngượng gì cả.