Chi hội Chúc mừng Tân Chủ tịch - Vietrade

Bá cáo gia đình mình là chúng ta đã tìm được Tân chủ tịt roài các cụ mớ nhá... Sau khi bầu bán công khai ( ý em là lúc bầu thì mởi 3 ứng cử viên ra ngoài, rất cống minh ) thì HNC đã thống nhất bầu ra bác Vietrade làm Chủ tịch mới với 100% phiếu thuận. Danh sách các bác, mợ như sau:

1. Michaeljo
2. KtsViet
3. Nhathung
4. 2R+
5. Vietrade
6. tit&bean
7. One-77
8. Mr.Saclo
9. Huypq
10. Loidaveco
11. lxdat
12. @chien
13. lylk
14. nissanhn
15. bigtom_299
16. teana_hn
17. SW1.5
18. asiandragon
19. hoanghungk47
20. Mutiara
21. lalalat

Tổng thư ký mới là bác Nhất Hưng. Chịu trách nhiệm giữ gôn cho CLB. Phần thủ quỹ hiện nay mợ Hoài Nissanhn đang tạm giữ tới khi có em bé sẽ chuyển sang cho mợ Lylk. Cảm ơn mợ Hoài đã vất vả ngồi tính toán và chiến đấu với nhà hàng ngày hôm qua khi các thành viên HNC đã chân nam đá chân phải hết roài...
Hôm qua các bác có tranh cãi kịch liệt về vấn đề từ thiện, bản thân em thì rất cảm động vì các bác đều vì chữ Tâm cả. Em xin chân thành cảm ơn các bác và ngay trong đầu tuần sau thì bác chủ tịch và bác Tit&Bean sẽ thiết lập tài khoản để chúng ta chuyển vào.
Ủng hộ từ thiện cho ai và vào dịp nào chúng em sẽ quyết sau, nhưng sẽ cố gắng để vào một buổi phù hợp với mọi người có thể cùng đi, nhân thể off luôn.
Việc lớn nhất là bầu chủ tịch đã xong, còn lại chúng ta sẽ cùng nhau làm dần. Câu lạc bộ HNC ngày càng lớn mạnh các bác nhỉ? Cảm ơn tất cả các bác , các mợ , các gấu và F1 đã có mặt ngày hôm qua.
Trân trọng!

Michaeljo!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Mr.Saclo

Xe tăng
Hi vọng bác Vietrade sẽ đưa HNC phát triển vững mạnh hơn :)

vietrade

Xe tải
Trước hết em xin được Cám ơn các kụ, các mợ đã tín nhiệm ( hichic các kụ đã ủn hạ thành công vào em) trên tinh thần OF em sẽ cố gắng kết hợp với các thành viên tích cực đưa các hoạt động của HNC sao cho mang lại nhiều lợi ích cho các thành viên và cho xã hội.
Và có được sự hiệu quả hay không phụ thuộc rất nhiều vào sự đóng góp của Chánh tổng, ban cố vấn, tổng thư ký, và 2 trợ lý đặc biệt của HNC

xuantien_mobis

Xe lăn
Xin chúc mừng tân Chủ tịch HNC Vietrade, chúc HNC ngày càng hùng mạnh

phuongeptc

Xe tải
Chúc mừng Anh Vietrade, chúc a sẽ hoàn thành tốt trách nhiệm và chúc HNC ngày càng nổi danh...

2R+

Xe điện
hơ, thế bác Vietrade là Chủ tịt mới à. Chúc mừng bác (b)

tit&bean

Xe hơi
Chúc mừng Anh Vietrade, chúc a sẽ hoàn thành tốt trách nhiệm và chúc HNC ngày càng nổi danh...
Chúc mừng Vietrade mới chạy được chức CHAIRMAN! nhân đây đề nghị Chủ tịch xử lí trường hợp chú phuongeptc cố tình vắng mặt?

phuongeptc

Xe tải
Trời, e xin lỗi mọi người ạ.Thực sự em bận thật, e trai em nó bị ốm thật mà. Trên HN có mỗi 2 anh em, ko có ai cả nên ko đi được... E xin hứa với mọi người khi nào HNc tổ chức họp lại em sẽ chịu phạt ạ. Cụ Chủ Tich và cụ Chánh Tổng cùng mọi người thông cảm cho em ạ.
Chúc mừng Vietrade mới chạy được chức CHAIRMAN! nhân đây đề nghị Chủ tịch xử lí trường hợp chú phuongeptc cố tình vắng mặt?

Trời, e xin lỗi mọi người ạ.Thực sự em bận thật, e trai em nó bị ốm thật mà. Trên HN có mỗi 2 anh em, ko có ai cả nên ko đi được... E xin hứa với mọi người khi nào HNc tổ chức họp lại em sẽ chịu phạt ạ. Cụ Chủ Tich và cụ Chánh Tổng cùng mọi người thông cảm cho em ạ.
Đề nghị trường hợp này xử nghiêm để làm gương cụ chủ tịch nhé...

phuongeptc

Xe tải
Cụ Chánh không lượng thứ , em cũng xin cụ Tân Chủ Tịch lượng thứ và xem xét ạ.........:)]

quangminhpro

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
quangminhpro.com
Em hỏi khí không phải: Lương Kụ tân chủ tịch HNC trả bao nhiêu vậy ạ? NHân đây em mời Kụ tiền Chủ tịch mãn nhiệm về bên hội xe 2 bánh bọn em tham gia ơ!

SW1.5

Xe buýt
Lương cụ Tân chủ tịch là 50 củ/tháng, còn của cụ Cựu chủ tịch là 40 củ/tháng, bác có định mời về sinh hoạt bên hội xe 2 bánh thì alo e để e làm môi giới vụ này nhá!:)]

TB: Chính sách HNC bất công lắm, e làm Thư ký của Trợ lý Chủ tịch mà chỉ đc trả có 5 củ/tháng, chán chả buồn làm, may mà Sếp e vừa trẻ vừa xinh nên e mới có hứng thú làm việc đới, keke...=))

Em hỏi khí không phải: Lương Kụ tân chủ tịch HNC trả bao nhiêu vậy ạ? NHân đây em mời Kụ tiền Chủ tịch mãn nhiệm về bên hội xe 2 bánh bọn em tham gia ơ!

Chỉnh sửa cuối:

vietrade

Xe tải
HNC trả lương cao và chỉ làm nhiệm vụ duy nhất là làm bia để a e ném đá thoai, nếu kụ bên 2 bánh có nhã ý thì lại nhường kụ ngôi vị chủ tịt

vietrade

Xe tải
Cụ Chánh không lượng thứ , em cũng xin cụ Tân Chủ Tịch lượng thứ và xem xét ạ.........:)]
Phương ơi "lòng a rộng nhưng lượng đời cứ hẹp"
Anh lobby mãi mới dc giữ chức này lượng thứ cho chú a mà bị bãi nhiệm thì bao giờ mới thu hồi dc vốn. Tóm lại"Trảm"

SW1.5

Xe buýt
Phương ơi "lòng a rộng nhưng lượng đời cứ hẹp"
Anh lobby mãi mới dc giữ chức này lượng thứ cho chú a mà bị bãi nhiệm thì bao giờ mới thu hồi dc vốn. Tóm lại"Trảm"
Chuẩn đới! Tiền bạc phân minh, ái tình dứt khoát! Không xử lý nghiêm vụ này thì có mà loạn!x-(

phuongeptc

Xe tải
Hix,biết làm sao bh. Thui thân e đành xé làm đôi, các cụ " Trảm " nát luôn đi ạ.Đề nghị cụ Tân Chủ Tịch cuối tuần nào tụ họp anh em lại vừa để ra mắt Chức vụ mới và nhân tiện e xin nhận khuyết điểm ạ....e thực sự cũng rất tiếc vì hôm đó mà, chỉ xin các anh các chị lượng thứ cho e sửa sai.hix

Hix,biết làm sao bh. Thui thân e đành xé làm đôi, các cụ " Trảm " nát luôn đi ạ.Đề nghị cụ Tân Chủ Tịch cuối tuần nào tụ họp anh em lại vừa để ra mắt Chức vụ mới và nhân tiện e xin nhận khuyết điểm ạ....e thực sự cũng rất tiếc vì hôm đó mà, chỉ xin các anh các chị lượng thứ cho e sửa sai.hix
Thôi em nó biết lỗi rồi, để xem có lẽ trưa thứ 7 tới mấy anh em trong Ban chủ tịch ngồi chỗ nào đó để cậu ý xin lỗi. Em xin gợi ý là ngồi chỗ Ngọc Sương có nhiều hải san ngon mà rẻ, các cụ thấy sao ợ?? =P~

lylk

Xe hơi
Thôi em nó biết lỗi rồi, để xem có lẽ trưa thứ 7 tới mấy anh em trong Ban chủ tịch ngồi chỗ nào đó để cậu ý xin lỗi. Em xin gợi ý là ngồi chỗ Ngọc Sương có nhiều hải san ngon mà rẻ, các cụ thấy sao ợ?? =P~
Keke bắt quả tang các cụ định đi ăn mảnh nhá. Thế nào mà lại có mấy anh em trogn Ban chủ tịch thôi là thế nào nhỉ?

phuongeptc

Xe tải
keke...Kính mời cả chi hội HNC đi luôn chứu khôgn riêng gì Ban Chủ Tịch của hội ạ. Cụ tránh tổng có aloo cho em bảo " A sẽ giúp chú lo vụ này "...E yên tâm rùi ạ...
MÀ A Tùng ơi, Ngọc Sương ở chỗ nào thế anh