Thảo luận Chức năng sấy gương chiếu hậu ngoài cx8

binh.mai

Đi bộ
Chào các bác, em là tài mới vừa được vợ cưới cho con cx8 , 6 chỗ,...vì lần đầu sử dung chưa rành nên nhờ các bác chỉ giáo : cx8 này có chức năng sấy gương chiếu hậu ngoài không ? Nếu có cách sử dụng thế nào ạ ? Em tìm trong cuốn hướng dẫn mà không thấy .Cám ơn các bác nhiều.

hongquangqb

Xe tải
Cx-8 không có sấy gương hai bên đâu cụ ơi. Bản luxury thì có thể lắp thêm sấy và BMS thì phải. Sách hướng dẫn mà không ghi là không có rồi cụ.

bb3333bb

Xe máy
Chào các bác, em là tài mới vừa được vợ cưới cho con cx8 , 6 chỗ,...vì lần đầu sử dung chưa rành nên nhờ các bác chỉ giáo : cx8 này có chức năng sấy gương chiếu hậu ngoài không ? Nếu có cách sử dụng thế nào ạ ? Em tìm trong cuốn hướng dẫn mà không thấy .Cám ơn các bác nhiều.
Bác bật nút sấy kính sau là sấy gương luôn nhé, CX8 2022 bản nào cũng có sấy gương.

binh.mai

Đi bộ
Cám ơn các bác, xem kỹ chỉ có sấy gương trước sau thôi, không có hậu ngoài....hỏi mấy chỗ độ sấy gương họ bảo thay luôn kính zin...nên mình thôi không gắn.Có bác nào biết shop uy tín chỉ độ bo sấy gương mà không thay kính zin không chỉ em, nhà ở Gò vấp.Cám ơn nhiều.