[Funland] Chửi i10 vượt đèn đỏ, Sh nhận hàng chục cú đấm vào mặt

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Áo vàng chán ghê, người to đã là lợi thế hơn mà ko làm được gì ông kia. Đấm được 2 phát thì trật, cuối cùng tối mặt với nó.
Mà còn mặc đồ đi đá bóng đấy, chả hiểu đá bóng kiểu gì.
Tiện các cụ đang chém về đòn chân, Dân đá bóng đá banh sút tốt, trên sân đóng full lực màthủ môn không đỡ được thì đòn chân của nó liệu có mạnh không các cụ, không phải đạp nhé, mà là đá lăng ấy.
Cứ gọi là sút đi. Lực sẽ cực mạnh nhưng với điều kiện đối thủ phải nằm ra cho mà sút. Còn không thì sút vào chân đối phương cũng ra gì phết

Napolong

Xe tăng
Em nghĩ va chạm góp ý nhau được thì được, không thì thôi... toàn sôi máu cũng chả được gì hơn.

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Áo vàng chán ghê, người to đã là lợi thế hơn mà ko làm được gì ông kia. Đấm được 2 phát thì trật, cuối cùng tối mặt với nó.
Mà còn mặc đồ đi đá bóng đấy, chả hiểu đá bóng kiểu gì.
Tiện các cụ đang chém về đòn chân, Dân đá bóng đá banh sút tốt, trên sân đóng full lực màthủ môn không đỡ được thì đòn chân của nó liệu có mạnh không các cụ, không phải đạp nhé, mà là đá lăng ấy.
Trúng đâu liệt đó cụ ạ :))

mitdac1819

Xe điện
Em thì cố gắng nhịn. Nhưng công nhận nhiều lúc lắm thằng như đàn bà,lèm bèm....người ta nhịn lại tưởng...sợ.
Xưa em bị 1 thằng nó tạt đầu xe,va chạm luôn nhưng không sao,nó lại chửi em. Em cũng nhịn,chỉ cười xòa cái cho xong...xong đi tiếp! Ai dè đến ngã tư,nó lại đỗ chẹn đầu rồi chửi em tiếp. Em nói là không có gì thì thôi,cậu vượt ẩu quệt vào tôi chứ tôi không sai. Thế mà nó bô lô lên chửi dm thằng nọ thằng chai....em hết kiên nhấn,rút ngay mũ bảo hiểm vụt 1 phát ngang mặt. Máu mồm,máu mũi tòe loe....hết cmn lèm bèm. Em cũng chả nói thêm,chẳng đánh thêm.
Cụ cũng may, thằng kia nó ko kiện cụ đấy. Thằng công nhân chỗ e, cũng va chạm xe máy. Đấm thằng kia 1 phát, nó đi viện, chụp chiếu, rồi về kiện ra công an, ô kia đang sốt vó, dự là đi 20-30 củ đấy, công an gọi lên hỏi 2 hôm rồi

Napolong

Xe tăng
Nếu công an triệu tập mà lòi ra vụ vượt đèn đỏ thật thì taxi ăn đủ
Đúng rồi cụ. Em nói chung thế thôi. Giờ thanh niên thành phố nên văn minh, xuống trao đổi phân tích tí thôi, không nên đụng chân tay manh động làm gì.

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Đúng rồi cụ. Em nói chung thế thôi. Giờ thanh niên thành phố nên văn minh, xuống trao đổi phân tích tí thôi, không nên đụng chân tay manh động làm gì.
Nếu có đi sai bị ăn chửi thì cũng nên chấp nhận mà xin lỗi. Em nghĩ thằng xe máy nó cũng không láo đến mức chửi người đi đúng đường gây sự đâu.

Bus_nhanh

Xe điện
Áo vàng có vẻ cũng húng chiến, gây gổ, nhưng thực lực không có...

Em cũng đi ô tô đi làm hàng ngày, nhiều lúc nhìn các ông các bà đi ô tô mà cũng thấy xấu hổ. Thôi thì mấy ông taxi, giờ có thêm loại xe gắn chữ (xe hợp đồng) thì mình cũng thông cảm là kiếm cơm,... nhưng còn mấy ông mấy bà cũng lấy ô tô làm phương tiện đi lại nhưng phong cách đi xe vẫn điền vào chỗ trống. Cả con đường đã đông thì chớ mấy ông bà ô tô chèn tới mức người đi 2b không còn chỗ đi nữa, chỗ nào đặt bánh được là dúi vào.

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Sao các bạn bây giờ không dùng đòn chân nhỉ:D. Cứ co co, vào cái đạp cho phát bụng, bật ra ngay, không áp sát được 3, 4 phát trúng bụng trúng chim là hết húng đứng nói chuyện ngay.
Cứ lao ào ào vào dùng tay em thấy hơi dại<:-P !
Căn bản giờ toàn mặc quần bó nên đòn chân cũng kém hiệu quả. Cụ cứ thử thì biết, oánh nhau đường phố thì bên nào mặc đồ thoải mái, rộng rãi thì sẽ có lợi thế và di chuyển linh hoạt hơn rất nhiều. Các bộ quần áo tập võ, hoặc quần áo lính đều làm rộng thùng thình cũng là do vậy.

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Hạn chế lớn nhất của Karate là không được đấm vào mặt khi tập luyện và giao đấu. Tập lâu dần thành phản xạ lúc nào cũng chỉ chăm chăm vào đấm vùng ngực và bụng. Muốn đánh nhau cứ tập boxing là nhanh nhất. Còn việc đấm nhau và nhảy lên phi xuống nghe nó buồn cười quá. Bọn Karate nó có cái lối đánh đó đâu mà dạy cụ vậy nhỉ :D
Cụ ấy nói đúng đấy, cụ tưởng tưởng đi đá bóng, 2 người chạy song song hoặc chạy đối diện lao thẳng vào nhau để tranh bóng, ở giây phút gần va chạm thì ông nào nhảy lên trước, dồn toàn lực vào thân trên thì khả năng chiến thắng là 99%. Nhìn vậy thôi chứ đối phương toàn lăn lông lốc hoặc bật ra 1-2m là bình thường. Đấy còn là cả 2 bên đều chủ động cho tình huống va chạm, chứ nếu bị động thì còn kinh khủng hơn nhiều.

leceti

Xe tải
Va chạm giao thông cứ bình tĩnh mag xử lý. Nóng lên một tý là xe đẹp cũng thành sắt vụn ngay. ( Bị thương từ 5% nếu dùng hưng khí đã bị khởi tố, ví dụ gẫy 3 cái răng là có thể đã bay con xe).

goldsmith

Xe buýt
Cụ cũng may, thằng kia nó ko kiện cụ đấy. Thằng công nhân chỗ e, cũng va chạm xe máy. Đấm thằng kia 1 phát, nó đi viện, chụp chiếu, rồi về kiện ra công an, ô kia đang sốt vó, dự là đi 20-30 củ đấy, công an gọi lên hỏi 2 hôm rồi
Chuẩn đấy cụ ạ,
Giờ ra đường cứ nhẹ nhàng tình cảm, nhiều khi chuyện bé xé ra to, tưởng đơn giản lại thành phức tạp.
Trước ra đường gặp mấy thằng đi bố láo em cũng hay chửi, có khi chặn đầu luôn. Giờ thì kệ mạ chúng nó, mồm mình chửi thì tai mình nghe. Nó đi láo sẽ gặp quả báo :))
Các cụ cứ bảo đánh đập các thứ, nó vào viện làm cái chứng nhận thương tật, nhẹ thì mất thời gian, mất tiền...Chưa kể máu chó lên, rút đồ hoặc vớ cái gì phang cái ý có khi lại thành án.

maykhoan

[Tịch thu bằng lái]
Áo vàng ngu. Xác định đánh là phải bỏ balo, cầm mũ bảo hiểm mà vả. Nhìn ngứa cả mắt.
Mà thằng kia nó đã thôi rồi còn định đấm nó nó mới đấm cho. Thằng định dùng vũ lực là thằng áo vàng.

quochung89

Xe buýt
Sao các bạn bây giờ không dùng đòn chân nhỉ:D. Cứ co co, vào cái đạp cho phát bụng, bật ra ngay, không áp sát được 3, 4 phát trúng bụng trúng chim là hết húng đứng nói chuyện ngay.
Cứ lao ào ào vào dùng tay em thấy hơi dại<:-P !
Chân dễ bị mất trụ cụ ạ, nó tóm đc hoặc nó vững thì dễ ngã, như xem UFC thì các võ sĩ cũng rất ít dùng chân trừ khi thật chắc, mà đội đó thì chắc chắn môn đá đạp cũng rất chuyên nghiệp rồi

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Thanh niên áo vàng, mũ bảo hiểm đầy đủ, cao to... mà ẻo thế nhỉ?
Thật, không ủng hộ đánh nhau, nhưng quả đấy chỉ cần húc cái mũ vào mặt thằng kia thì nó ăn đủ. Lên đồn khai em ngã vào mặt nó:D

GiaLuatTe

Xe hơi
thanh niên SH nhìn cũng có vẻ thể thao mà ẻo lả quá

juve99

Xì hơi lốp
đội thanh niên bây giờ đa số ít chơi thể thao, chỉ game, nhậu và gái gú, nhất là mấy thanh niên cao to nên yếu là đúng, chửi to gặp như em táng còn kinh hơn chú áo xanh
Vượt đèn đỏ cu kia nó chửi là đúng rồi, đã quyeet chửi là phải sẵn sàng lườm nhanh đồ vật cầm trên tay uy hiếp hoặc phòng thủ, chắc ít va chạm nên k chủ động, to cao như vậy đáng nhẽ ra phải cho chú kia đo ván