Chung cư bác Thản

ung_dung_tu_tai

Xe tăng
Tốt nhất là kiếm chỗ nào gần cty mà làm cho nó lành cụ ạ, chứ đi tắc thế ko đỡ được đâu.
Đấy là tốt thứ mấy rồi y. Tốt nhất là ăn uống sinh hoạt làm việc.... nói chung là tất tật ngay tại một chỗ thì không bao giờ sợ tắc đường hay tắc thang máy

ung_dung_tu_tai

Xe tăng
......Giờ thì....toàn gia đình trẻ, hăng say kiếm tiền để mua được ngôi nhà đầu tiên. Tuy nhiên Các gia đình đó sau một thời gian ở, ...Cộng với đa phần là gia đình trẻ, có năng lực, họ sẽ cố gắng cày cuốc để kiếm chỗ ở tốt hơn để chuyển đi......
Hờ hờ.... cái này hay này.
Nghĩa là ít năm nữa khu này sẽ thoáng và vắng vì đa số các gia đình sẽ chuyển đi hết mà.

Gỗ Minh Châu

Xe hơi
các cụ cứ chê cụ thản em thật phải cảm ơn cụ ấy có cụ ấy những người thu nhập thấp mới có chỗ mà chui ra chui vào , có cụ ấy bung lụa thì cái bọn lợi ích nhóm mới giảm giá các căn hộ cao cấp. còn các cụ lắm thóc thì lên làm hàng xóm với anh Tàng căng nam các cụ thóc ít cứ mua sau có điều kiện bán đi có ai bắt các cụ chết ở đấy đâu.

Moo Moo

Xe tải
Hờ hờ.... cái này hay này.
Nghĩa là ít năm nữa khu này sẽ thoáng và vắng vì đa số các gia đình sẽ chuyển đi hết mà.
Em đoán chắc cụ làm báo, mấy bạn phóng viên trẻ bây giờ cũng hay có kiểu cắt cúp, tung hứng câu chữ từ một đoạn đầy đủ ý tứ để phục vụ ý đồ tranh luận của riêng mình :)

Lần sau nếu cụ quote post của em thì làm ơn quote đầy đủ, giống như em đang làm đây này :)

Moo Moo

Xe tải
các cụ cứ chê cụ thản em thật phải cảm ơn cụ ấy có cụ ấy những người thu nhập thấp mới có chỗ mà chui ra chui vào , có cụ ấy bung lụa thì cái bọn lợi ích nhóm mới giảm giá các căn hộ cao cấp. còn các cụ lắm thóc thì lên làm hàng xóm với anh Tàng căng nam các cụ thóc ít cứ mua sau có điều kiện bán đi có ai bắt các cụ chết ở đấy đâu.
Chỉ có quy hoạch và bản thân mấy cái tòa nhà đấy chết, chứ có ai ở đấy cả đời đâu :).

Beliti

[Tịch thu bằng lái]
Nhà thàng bạn Cháu mua chung cư Đồng Tàu mấy tháng nay sức khoẻ toàn khu tăng rõ rệt từ nhi đồng thối tai đến các Cụ sắp chầu trời vì được Thể dục thể thao bắt buộc..... Đó là thang máy nó đé o hoạt động, toàn chạy bằng cơm.

matiz007

Xe hơi
Đông lắm cụ ơi , em nghĩ sau này chỗ đấy ô nhiễm nặng

Xeieu

Xe hơi
Em đang băn khoăn mua đất hay mua chung cư kimvan kim lũ tòa goldsik gần nhà bác thản hoặc ecogreen nguyễn xiển.
Nếu mua ở đấy thì mật độ dân cao quá, khoảng 4-> 5năm nữa không biết các cháu nhà em có trường để học không.
Với lại gần đấy, nhất là vỉ hè, rất lộn sộn và bẩn
Cộng thêm là em làm gần cầu giấy, hàng ngày em đi qua đoạn khuất duy tiên đến big c, Em thấy càng ngày càng tắt.

không biết có cụ nào rơi vào hoàn cảnh như em không, cho em vài suy nghĩ để em quyết có mua không ah.
Cụ nêu hết rồi còn zì, chắc mỗi câu quite thì để nói hộ cụ

xedep.com

Xe tải
Tùy hoàn cảnh cụ thể của cụ thôi, cùng tiền cụ mua cc a Thản hiện tại sẽ gần trung tâm hơn mua đất, nhưng 10 năm nữa nó sẽ là ổ chuột còn nhà đất của cụ có thể là trung tâm.

quanghungle

Xe tăng
cháu hóng thớt cụ chủ

nvduc81

Xe buýt
Toàn thấy các cụ chửi, công ty e đầy người mua ở đấy. Bỏ ra 2-300tr, còn lại vay gói 30k, tháng trả 6 củ cả gốc lẫn lãi. Cuộc sống so với đi thuê nhà vẫn tốt chán. xét tổng thể giá, vị trí, chất lượng thì vẫn chấp nhận được.

Gỗ Minh Châu

Xe hơi
Toàn thấy các cụ chửi, công ty e đầy người mua ở đấy. Bỏ ra 2-300tr, còn lại vay gói 30k, tháng trả 6 củ cả gốc lẫn lãi. Cuộc sống so với đi thuê nhà vẫn tốt chán. xét tổng thể giá, vị trí, chất lượng thì vẫn chấp nhận được.
cụ nói phải ợ

Bảo Nhi

Xe đạp
Chưa cần phải nói đến chất lượng công trình và dịch vụ, nhìn thấy quy hoạch tiểu khu của bác Thản đã quá ngán ngẩm. Toàn 40 tầng, mỗi tầng khoảng vài chục hộ. Đông hơn quân Nguyên.

giforce

[Tịch thu bằng lái]
Thản chỉ đc khoản khách sạn và dịch vụ massage. Còn CC thì như beep chưa kể nó còn phá vỡ quy hoạch những nơi nó xây CC.
Thằng bọ này chỉ được cái món gái Massage chơi từ A- Z tại chỗ thôi cụ, khách sạn của nó thì cũng như CC, còn lâu mới được bằng cái beep như cụ tưởng.

Luckyapple

Xe tải
Em đang băn khoăn mua đất hay mua chung cư kimvan kim lũ tòa goldsik gần nhà bác thản hoặc ecogreen nguyễn xiển.
Nếu mua ở đấy thì mật độ dân cao quá, khoảng 4-> 5năm nữa không biết các cháu nhà em có trường để học không.
Với lại gần đấy, nhất là vỉ hè, rất lộn sộn và bẩn
Cộng thêm là em làm gần cầu giấy, hàng ngày em đi qua đoạn khuất duy tiên đến big c, Em thấy càng ngày càng tắt.

không biết có cụ nào rơi vào hoàn cảnh như em không, cho em vài suy nghĩ để em quyết có mua không ah.
cụ hỏi như đá đểu ai đó thì phải, cơ mà em thấy cụ toàn nói đúng :))

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Có điều kiện thì cứ chung cư cao cấp hẳn cụ ạ!
Có điều kiện thì mua mảnh đất vài nghìn mét xây biệt thự mà ở chứ ở chung cư cao cấp làm gì , vì tiền có hạn mà không cố được nên mới bàn đến KVKL :-j

MTD

Xe buýt
Không nên cụ a. Chỉ tổ tắc cầu thang, khổ lắm.

AirSupply

Xe buýt
Người ta có tiền, có tuổi, có làm ra ra một đống chỗ chui ra chui vào cho một số người thu nhập không cao, lắm người mong cũng không với được (tất nhiên sau đó cũng để bỏ túi để mua thuốc lao, roll...) mà một số các đ/c không biết bao tuổi, có liên quan hay thù gì người ta mà khăng khăng gọi bằng thằng...đến chịu :T