[Funland] Chung cư bớt ngáo giá rồi các cụ nhỉ. Bất động sản lại im re

nhatld

Xe tăng
Em thấy thị trường đang nghỉ lễ thôi =)) , tuy nhiên bản thân em ở ocp thì em cảm giác giá giảm thật, khu S tăng giá đợt vừa rồi lên gần khu cao cấp ruby, giờ giảm xuống rồi, cũng ko giảm nhiều nhưng là đang giảm, người bán vẫn rất nhiều .
Em vào hội cư dân kêu giá cao bán cho hổ mà bị ném đá dữ quá.

BloodOwl87

Xe điện
Mua hh linh đàm, k sổ mà 37 thì cực quá
Toàn mấy thằng cò vô liêm sỉ nó hét vống lên tính gì. Mấy ông nghe lại thì cũng có xác thực được đâu. Giờ bọn nó làm nhiễu loạn thông tin rồi lắm trò lắm.

BloodOwl87

Xe điện
Giá gd thực chỉ người mua và bán biết chính xác. Sau đó cứ nói cao lên ai biết được.

tung1311 .

Xe điện
Khu nào có slot đỗ oto đàng hoàng hoặc ngay bến xe bus, tàu điện, chất lượng xây dựng tốt, các cụ cứ ôm đấy, ko có chuyện rớt so với giá đã có giao dịch thật đâu.
Còn khu không có chỗ đỗ oto mà bán đc giá thì té đi, sao tăng mãi được :)

Còn nhà đất, thành thật các cụ đừng chui vào ngóc nghách làm gì, cứ phải đường oto tránh nhau đàng hoàng, oto ko đỗ được cửa thì cũng phải cho vào nhà thoải mái, có vỉa hè rộng thì càng tốt. Nhà ngõ thì chỉ cân nhắc nếu ngõ văn minh, toàn nhà cao đẹp và vị trí gần bến xe bus, tàu điện.

Sungcaghe

Xe hơi
Khu nào có slot đỗ oto đàng hoàng hoặc ngay bến xe bus, tàu điện, chất lượng xây dựng tốt, các cụ cứ ôm đấy, ko có chuyện rớt so với giá đã có giao dịch thật đâu.

Còn nhà đất, thành thật các cụ đừng chui vào ngóc nghách làm gì, cứ phải đường oto tránh nhau đàng hoàng, oto ko đỗ được cửa thì cũng phải cho vào nhà thoải mái, có vỉa hè rộng thì càng tốt. Nhà ngõ thì chỉ cân nhắc nếu ngõ văn minh, toàn nhà cao đẹp và vị trí gần bến xe bus, tàu điện.
chuẩn đấy cụ! cứ phù hợp với xu hướng thì khó giảm. E cũng đang đi tìm theo tiêu chí cụ nói, cc cứ phải có slot ô tô, dân ít bán là tòa đó lành

dog.fearless

Xe tăng

vấn đề là giá nó cao vống cụ ơi

tung1311 .

Xe điện
vấn đề là giá nó cao vống cụ ơi
nếu đúng tiêu chí em nói mà, căn theo giá có giao dịch thật thì giá sau này sẽ khó mà thấp hơn giá đó. em ko tính giá trên facebook, giá trả trên điện thoại hay giá rao vì cái đó vô cùng.

banmotnucuoi

Xe lăn
Ko có giá 37 đâu, cò rao đểu tin gì. 30-31 trôi còn khó kìa.
Vâng vì em ở cạnh khu HH nên ngồi trà đá thấy bảo thế. Em bảo điên mịa rồi.
Giá đấy thì bán mịa đi mà đi thuê nhà, để tiền về quê mua đất. 5-7 năm sau nữa có mà đầy chung cư

Maruko_2609

Xe hơi
Vâng vì em ở cạnh khu HH nên ngồi trà đá thấy bảo thế. Em bảo điên mịa rồi.
Giá đấy thì bán mịa đi mà đi thuê nhà, để tiền về quê mua đất. 5-7 năm sau nữa có mà đầy chung cư
khiếp cái khu HH e để xe máy dưới hầm 1 lần, xuống hầm phát buồn nôn vì mùi rác :((

Ocdaonho

Xe tải
Có chăng giá nó xuống đất khi hạ tầng giao thông tốt hơn thôi. Chứ cứ như hôm nay, hết kỳ nghỉ mở mắt ra lại tắc đường nặng thì nội đô bao giờ cho hết hót. Như cả cái quận Hoàng Mike coi như là còn nhiều đất trống đi, thì năm nay chắc cũng chẳng ra được 1 hàng cc mới nào. Hô hào lúc này cũng chẳng để làm gì nhưng khách quan nó thế, nói dối cũng chẳng được.
Quận Hoàng Mai đúng kiểu con ghẻ, hạ tầng nhìn chán kinh hồn, nhiều đất mà chả ông lớn nào thèm ngó. Bên cạnh có huyện Thanh Trì cũng chung số phận 😅

BloodOwl87

Xe điện
Quận Hoàng Mai đúng kiểu con ghẻ, hạ tầng nhìn chán kinh hồn, nhiều đất mà chả ông lớn nào thèm ngó. Bên cạnh có huyện Thanh Trì cũng chung số phận 😅
Đất nào trống, chưa xây được thôi chứ nội thành làm gì ai chê.

nghichnham

Xe tăng
mấy tháng nay HH Linh Đàm không có hàng, đội cò ko có việc, lùng sục, giá lên nhiều lắm
Các cc cũ như LĐ thì toàn ng ở thật, ổn định, lâu dài là chính, lấy đâu ra mà nhiều hàng họ.
Cò rất đông và nguy hiểm. Lùng loạn cả thổ đu chứ đâu riêng LĐ.

bocumang

Xe tải
Cò đấy thổi giá chung cư giá trên trời không có thanh khoản thì gậy ông đập lưng ông thôi có cụ dẫn chứng dưới sân chung cư toàn Cò tập trung...

BloodOwl87

Xe điện
Các cc cũ như LĐ thì toàn ng ở thật, ổn định, lâu dài là chính, lấy đâu ra mà nhiều hàng họ.
Cò rất đông và nguy hiểm. Lùng loạn cả thổ đu chứ đâu riêng LĐ.
Cò thì mõm chứ có tiền đâu. Nó dám mua giá 40 ko.