[Funland] Chung cư Nguyễn Xiển nên mua dự án nào?

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Chào các cụ.

Mái nhà cháu muốn ở chung cư, tài chính nhà cháu quanh 3ty thì nên mua chung cư nào mạn Thanh Xuân - Nguyễn Xiển ạ.

Cháu mới ngía thằng Bea sky gần nhà mà nay thấy các cụ bên đó treo băng rôn đầy ban công r. Trước giờ cháu dưới đất nên mù tịt về khu nhà trên cao.

Mong các cụ ở r cho cháu ít thông tin để nhà cháu cân nhắc.

Kính các cụ !
Cụ xuống văn quán xem Grandsunlake xem nhé.

teppys2

Xe máy
Chào các cụ.

Mái nhà cháu muốn ở chung cư, tài chính nhà cháu quanh 3ty thì nên mua chung cư nào mạn Thanh Xuân - Nguyễn Xiển ạ.

Cháu mới ngía thằng Bea sky gần nhà mà nay thấy các cụ bên đó treo băng rôn đầy ban công r. Trước giờ cháu dưới đất nên mù tịt về khu nhà trên cao.

Kính các cụ !
Đang trục trặc cư dân với BQT, đang để bà nào ở thuê ấy làm trưởng BQT cư dân đang phản đối muốn bãi nhiệm mà bà kia ko chịu.

Còn ở đây thì e thấy cũng ổn, ngoài cái ko có nhiều quán xá xung quanh nên hơi vắng vẻ.

Phamhuutiep

Xe máy
Đang trục trặc cư dân với BQT, đang để bà nào ở thuê ấy làm trưởng BQT cư dân đang phản đối muốn bãi nhiệm mà bà kia ko chịu.

Còn ở đây thì e thấy cũng ổn, ngoài cái ko có nhiều quán xá xung quanh nên hơi vắng vẻ.
Cháu đang ngía căn 2107 tòa A. Cháu trả 40tr/m2 mà chủ không tiếp :-ss giao dịch bên đó đang tầm bao nhiêu vậy cụ

teppys2

Xe máy
Cháu đang ngía căn 2107 tòa A. Cháu trả 40tr/m2 mà chủ không tiếp :-ss giao dịch bên đó đang tầm bao nhiêu vậy cụ
Cụ muốn trục đẹp nhất tòa nhà mà giá 40 thì khó thật r, nhà mình dọc B03 hướng tây nam đã 40 r. Căn đó chắc phải 43 44.

Phamhuutiep

Xe máy
Cụ muốn trục đẹp nhất tòa nhà mà giá 40 thì khó thật r, nhà mình dọc B03 hướng tây nam đã 40 r. Căn đó chắc phải 43 44.
Bên này còn slot oto không cụ nhỉ. Cháu hỏi cụ chủ bảo không đi xe không biết :-ss Bảo cháu đăng ký vs ban quản lý chắc được. Nghe mông lung quá.

teppys2

Xe máy
Bên này còn slot oto không cụ nhỉ. Cháu hỏi cụ chủ bảo không đi xe không biết :-ss Bảo cháu đăng ký vs ban quản lý chắc được. Nghe mông lung quá.
Ko có đâu cụ, lúc nhà e mua là k có. xuống BQL đăng ký ai ra thì chui vào thôi. Nhà e k có oto nên k rõ

manhbin1004

Xe hơi
Chào các cụ.
Kính các cụ !
Bác có xem FiveStar Kim Giang k? E thấy các thứ đều khá ổn.
BeaSky thì gần The Manor nhg nghĩ kỹ thì chắc k đc hưởng lợi mấy, trục đường đó hiện khá vắng, mà lại gần Xử lý nước thải Yên Xá.

casauking

Xe tăng
Bác có xem FiveStar Kim Giang k? E thấy các thứ đều khá ổn.
BeaSky thì gần The Manor nhg nghĩ kỹ thì chắc k đc hưởng lợi mấy, trục đường đó hiện khá vắng, mà lại gần Xử lý nước thải Yên Xá.
Fivestar thì lại ngay gần cái sông thối, đi lại mùa hè nóng nực nó bốc mùi lên thì thôi rồi :D
Bên beasky ngay gần ngã tư đường xá to bự, sau này sang Công viên CVA cũng tiện chưa kể nằm trên ngay trục đường to đùng, sau này mà thông lên thẳng tôn thất tùng thì lại ngon lành hơn nhiều.

manhbin1004

Xe hơi
Sông thối có ảnh hưởng thì là nhg nhà ven sông thôi bác, mình đi lại thì 1 lúc chứ có đi cả ngày ở bờ sông đâu.
Nếu gần công viên thì nghe cũng hay đấy nhg thực tế đi công viên hàng ngày chắc chỉ có người già rảnh rỗi, quan trọng vẫn là nhg tiện ích sát sườn, dịch vụ vận hành mình dùng hàng ngày thôi.
Đường Tôn Thất Tùng kéo dài thì chắc ít nhất 10 năm nữa với năng lực GPMB như bh, mà hình như còn liên quan mấy đơn vị đc cấp dự án khu vực này.

Void Ray

Xe hơi
Chào các cụ.

Kính các cụ !
Cụ ra X2 Đại Kim, mua nhận nhà ở luôn là hay nhất ạ.

casauking

Xe tăng
Sông thối có ảnh hưởng thì là nhg nhà ven sông thôi bác, mình đi lại thì 1 lúc chứ có đi cả ngày ở bờ sông đâu.
Nếu gần công viên thì nghe cũng hay đấy nhg thực tế đi công viên hàng ngày chắc chỉ có người già rảnh rỗi, quan trọng vẫn là nhg tiện ích sát sườn, dịch vụ vận hành mình dùng hàng ngày thôi.
Đường Tôn Thất Tùng kéo dài thì chắc ít nhất 10 năm nữa với năng lực GPMB như bh, mà hình như còn liên quan mấy đơn vị đc cấp dự án khu vực này.
Cái sông thối ngày nào em cũng đưa con đi học dọc sông đó, đi oto thì ko vấn đề chứ nếu đi xe máy thì vất vả đấy, sông bốc mùi hôi thối. Mà nhà ở fivestar thi đường dọc sông nó là 1 trục chính còn gì, cường độ sử dụng trục đường đó nếu mua nhà ở 5star chắc chắn là ko ít.
Nếu có công viên thì người giá hoặc trẻ nhỏ có chỗ vui chơi rất tốt, nó chính là cái lợi ích sát sườn chứ còn gì nữa. Chứ còn ở fivestar sân nội khu bé tí bé tẹo tính ra chỗ vui chơi cho trẻ con và người già đi dạo còn kém hơn nhiều.
Tôn thất tùng tất nhien là còn lâu mới làm, tuy nhiên lúc mà nó làm thì làm gì còn cái mức giá như hiện nay nữa.

Phamhuutiep

Xe máy
Vâng, nhà cháu đã xúc bên Bea sky r ạ. Khá mặn. Cháu thiên về đi lại thuận tiện và hướng nhìn không bị vướng.
Vodka các cụ góp ý ạ.

Đường Nguyễn Xiển đang quá tải quá. Các Cụ mua đây xác định vấn đề giao thông đi lại vào giờ tan tầm trước nhé.

ducquan1008

Xe tải
Website
banchungcu.com.vn
chưa vội ở ngay cụ vào Melody Linh Đàm 100m2-3pn loanh quanh 2.8-3.2 tỏi nhé