[Funland] Chung cư nội thành 9 tỉ hay nhà Phố 100m Long Biên sướng hơn hả các cụ

sthd

Xe lăn
Xuống đất ở làm gì đội chung cư nó khinh cho. Dưới đất giờ chỉ dành cho dân tỉnh lẻ với người thu nhập thấp thôi. Người có tiền họ ở trên cao rồi.
chung cư Sun nó như hàng hiệu ấy. cực đắt, gấp đôi chung cư thông thường cùng khu vực. nhưng có chất lượng, dịch vụ, thẩm mĩ... khác hoàn toàn. từ cái bàn ở sảnh cũng được thiết kế riêng, chứ không phải mua ở chợ đặt vào.
mua đã đắt, ở cũng đắt. sinh hoạt cũng đắt. môi trường toàn người hàng hiệu từ đầu đến chân mà.
nên đã vào Sun Thụy khuê ở thì đúng là những người rất có tiền và tiêu tiền không phải nghĩ.

mình không thấy tầm quan trọng của cái bàn đẹp, của cái màu sắc hài hòa, của cái ánh sáng ấm áp... ở đấy nó phí tiền đi.
mình còn phải cân nhắc hơn thiệt, đắt rẻ... thì vào đấy cho nó thêm căng thẳng ra
không làm việc, học tập gần đấy thì vào đấy làm gì?

tieunhupha

Xe điện
Nếu để ở thì cc Sun là sướng hơn còn đầu tư thì mới chơi nhà đất nếu cả 2 option đều thuận tiện đi lại. Vì khí hậu ngoài bắc khó chịu bỏ xừ,ở cc thì vừa sạch sẽ, yên tĩnh lại ko lo mùa nồm. Em có vừa tiền thì mua nhà đất chứ nhiều tiền hơn thì ngoài nhà đất thì em ở chung cư.
Thôi em chạy thêm cuốc khách đã.

vanhai493

Xe điện
gửi bank 9 tỏi, lấy tiền thuê thuê cái CC gần chỗ làm

dpl

Xe lăn
Chung cư của bác Lam Sun cách hồ tây 100m ,phố cổ 1km
Nhà phố thì ô tô đỗ cửa to đẹp,cách mặt đường 1 ,10m ,mà cách trung tâm tận 18km

Thời gian thoải mái ,đi làm 9-10h ok
Hỏi hộ đứa em đang cầm tiền phân vân hehee
Ở thuê vài tháng chung cư
Không ưng thì mua nhà phố ạ

Rivers

Xe container
Đã chui về quê thì món vườn tược cảnh quan phải đủ, còn không cứ nhất vị trí. Mà người mua cc 9 tỷ thì chắc nhu cầu và nhiều cái cũng khác người mua nhà đất 9 tỷ.

bimbim.bim

Xe hơi
Nếu dành dụm, cố gắng được 9 tỏi thì mua nhà đất. Nếu có nhiều hơn mấy lần 9 tỏi và khả năng kiếm tốt thì mua Sun ở, chán lại tính tiếp.

Chung cư của bác Lam Sun cách hồ tây 100m ,phố cổ 1km
Nhà phố thì ô tô đỗ cửa to đẹp,cách mặt đường 1 ,10m ,mà cách trung tâm tận 18km

Thời gian thoải mái ,đi làm 9-10h ok
Hỏi hộ đứa em đang cầm tiền phân vân hehee
Cụ bày cho em cách kiếm được 9 tỷ đi, rồi em chỉ cho cụ cách "làm sương cho sáo".

phamviethrm

Xe hơi
Website
doclaptaichinh.vn
trả lời funfunfun cho fun thôi.
chung cư Thụy khuê 9 tỉ và nhà phố Gia lâm 9 tỉ là 2 đối tượng khách hàng khác nhau nhiều lắm. nên rất ít khả năng có khách hàng cân nhắc thực sự 2 lựa chọn này.

thường thì có nhà phố 30 tỉ rồi mới cân nhắc chung cư Sun 9 tỉ
không chỉ là con số 9 tỉ. mức sống, môi trường, cách sống... của người ở nhà phố gia lâm 9 tỉ nó khác người ở chung cư 9 tỉ của Sun nhiều lắm

làm việc, con cái học hành ở Ba đình thì mua CC Sun cho tiện, chứ sinh hoạt toàn ở Gia lâm, chui vào CC thụy khuê làm gì?
Cụ nói đúng. Nó tuỳ thuộc vào lối sống, sinh hoạt, thói quen của mỗi người, chưa kể còn là vấn đề về tài chính. Ví dụ bản thân em đang ở Ba Đình quây quần bên gia đình, đi làm thì ở ngã tư sở, vậy thì em mua CC Sun 9 tỏi chứ em ra Gia Lâm làm gì.

KeanuR

Xe tăng
Sống dc mấy đâu, giỏi vài chục năm là đi cả
Cụ sống ở nội đô gần viện gần trường tốt chả phải là tốt cho cả mình và cả gia đình hay sao mà phải lăn tăn, bao năm giãn dân ko nổi là thế, ng dân nhất là cao tuổi cần ở gần viện lớn bác sĩ giỏi, trẻ con cần dc gần thầy cô tốt trường lớp môi trg tốt để phát triển.

Bạn e có thằng bỏ cả biệt thự mặt biển Hạ Long về nội đô Hn thuê nhà ở vì cho con học thêm
là em thì em phang thẳng căn cc 9 tỏi nội đô chả chút gợn

Nếu cụ còn trẻ và con cái đang đi học thì Mua chung cư. Còn con cái đã đi làm hay đã ở riêng thì về mua biệt thự Long Biên ở tuy điều kiện hưởng thụ không như bên cầu nhưng không khí trong lành và thích hơn. Nhiều Cụ vẫn ở win Long Biên mà

BloodOwl87

Xe điện
Sống dc mấy đâu, giỏi vài chục năm là đi cả
Cụ sống ở nội đô gần viện gần trường tốt chả phải là tốt cho cả mình và cả gia đình hay sao mà phải lăn tăn, bao năm giãn dân ko nổi là thế, ng dân nhất là cao tuổi cần ở gần viện lớn bác sĩ giỏi, trẻ con cần dc gần thầy cô tốt trường lớp môi trg tốt để phát triển.

Bạn e có thằng bỏ cả biệt thự mặt biển Hạ Long về nội đô Hn thuê nhà ở vì cho con học thêm
là em thì em phang thẳng căn cc 9 tỏi nội đô chả chút gợn
Bt hạ long xong con vẫn ở quê thì phát triển sao nổi cụ nhỉ. Biết là hạ long lắm người giàu nhưng y tế, giáo dục, cơ hội việc làm cho người trẻ sao băngd Hn SG.

magiczip031

Xe tải
Bt hạ long xong con vẫn ở quê thì phát triển sao nổi cụ nhỉ. Biết là hạ long lắm người giàu nhưng y tế, giáo dục, cơ hội việc làm cho người trẻ sao băngd Hn SG.
Ở xa chẳng may đột quỵ, vác xe chạy vào bv lớn hết giờ vàng, đã sống là phải khoẻ mạnh, chứ thân tàn ma dại chằng có giá trị gì.

magiczip031

Xe tải
tiêu chí cách BV Bạch Mai với Việt Đức dưới 45p xe chạy phải ko cụ :D?
Nhồi máu cơ tim tốt nhất cấp cứu giờ đầu, tính từ khởi phát cơn đau, trừ hao đi 15' phán đoán thì 45' quả hợp lý đó cụ.

thuyhtt

Xe tăng
Nhồi máu cơ tim tốt nhất cấp cứu giờ đầu, tính từ khởi phát cơn đau, trừ hao đi 15' phán đoán thì 45' quả hợp lý đó cụ.
Hèn gì bạn tôi vừa mua cái mảnh đất ngõ bé tí gần sát cổng BM, VP giá 170tr/m2. Ngõ cho 1 xe ô tô chiu vào trong tiếng chửi bới của hàng xóm :D.
Nó bảo nếu ko ở cho các cty dược và tbyt thuê cũng ngon lắm.

magiczip031

Xe tải
Hèn gì bạn tôi vừa mua cái mảnh đất ngõ bé tí gần sát cổng BM, VP giá 170tr/m2. Ngõ cho 1 xe ô tô chiu vào trong tiếng chửi bới của hàng xóm :D.
Nó bảo nếu ko ở cho các cty dược và tbyt thuê cũng ngon lắm.
Xuống chung cư 360 giải phóng ở cũng đc cụ