[Funland] Chung cư tăng giá kinh quá các bác 😅

BloodOwl87

Xe điện
Cụ thích bới móc nhỉ .Nếu của em thì cụ chắc bắt em ra phòng công chứng check cụ nhỉ .Hay cụ phải bắt e nói là không phải để cụ đỡ cay cú vì sao lại lòi ra người nhiều sổ đó thế :)))
E up lên để nói giao dịch rất nhiều , chứ e k có nhu cầu khoe tiền và tài sản.Ở xã hội người có 10 tỷ , người lại có 100 tỷ ,Và có người có cả ngàn tỷ .Khoe để thể hiện điều gì hả cụ .Có thằng bạn em đi dép lê học cùng em nhà có tổng ts 2000 tỷ đây .Thế ai nhiều tiền hơn thì làm bố hả củ . Dù nó có 10 nghìn tỷ thì cũng là thằng bạn đi dép lê , ăn thừa kế chứ cũng chả có gì cao sang
Thì cụ cứ bảo mớ sổ đó là của cụ đi, tôi hỏi cụ thôi.
Cụ khoe là quyền của cụ chả ai nói gì, nhưng sổ của cụ thì không nói chứ sổ người khác thì liên quan gì đúng ko?
vấn đề không phải nhiều hay ít mà là đừng có bốc phét ok?

Hoang Tuyet

Xe đạp
Uả các cụ sống năm 2013, 2014 ở Hà Nội hay ở đâu thế, năm đó đất đai rất là bth, thậm chí là chững là đằng khác @@
Ý cụ ấy bảo 10 năm trước cụ ấy bé, chứ ko bảo 10 năm trước giá nó như bây giờ cụ ạ. Các cụ Otofun chả phân tích đầy ra là 2013 là thời điểm bắt đáy bds. Nhưng vẫn không bằng 2017, 2018 tung tiền ra mua mà cụ

Hdv1012

Xe hơi
Thì cụ cứ bảo mớ sổ đó là của cụ đi, tôi hỏi cụ thôi.
Cụ khoe là quyền của cụ chả ai nói gì, nhưng sổ của cụ thì không nói chứ sổ người khác thì liên quan gì đúng ko?
vấn đề không phải nhiều hay ít mà là đừng có bốc phét ok?
Cụ bị ảo à , cụ search xem câu nào e nói của em rồi khoe mẽ lên mặt dạy đời mà cụ đi áp đặt . Đoạn nào là em bốc phét hả cụ .Nói như cụ thì cụ cũng im lặng đi .Cụ cũng bốc phét đó .Có suy nghĩ , ý kiến nhận định thì nêu ý kiến ra cho mọi người bình luận .Cú núp núp rình rình bắt bẻ cay cú .Chán cho một người đàn ông .haha

BloodOwl87

Xe điện
Cụ thích bới móc nhỉ .Nếu của em thì cụ chắc bắt em ra phòng công chứng check cụ nhỉ .Hay cụ phải bắt e nói là không phải để cụ đỡ cay cú vì sao lại lòi ra người nhiều sổ đó thế :)))
E up lên để nói giao dịch rất nhiều , chứ e k có nhu cầu khoe tiền và tài sản.Ở xã hội người có 10 tỷ , người lại có 100 tỷ ,Và có người có cả ngàn tỷ .Khoe để thể hiện điều gì hả cụ .Có thằng bạn em đi dép lê học cùng em nhà có tổng ts 2000 tỷ đây .Thế ai nhiều tiền hơn thì làm bố hả củ . Dù nó có 10 nghìn tỷ thì cũng là thằng bạn đi dép lê , ăn thừa kế chứ cũng chả có gì cao sang
Cụ cũng công nhận sổ đó của xã hội, thế up làm gì thế. Khác gì bảo ngân hàng nhiều tiền?

BloodOwl87

Xe điện
Cụ bị ảo à , cụ search xem câu nào e nói của em rồi khoe mẽ lên mặt dạy đời mà cụ đi áp đặt . Đoạn nào là em bốc phét hả cụ .Nói như cụ thì cụ cũng im lặng đi .Cụ cũng bốc phét đó .Có suy nghĩ , ý kiến nhận định thì nêu ý kiến ra cho mọi người bình luận .Cú núp núp rình rình bắt bẻ cay cú .Chán cho một người đàn ông .haha
Xin lỗi vì đã hiểu nhầm ý cụ, cụ ko bảo sổ đó của cụ. Thế cụ up cái ảnh đó là ý gì, độ với cụ Tuyên vụ có ô tô?

trungleba

Xe buýt
Ý cụ ấy bảo 10 năm trước cụ ấy bé, chứ ko bảo 10 năm trước giá nó như bây giờ cụ ạ. Các cụ Otofun chả phân tích đầy ra là 2013 là thời điểm bắt đáy bds. Nhưng vẫn không bằng 2017, 2018 tung tiền ra mua mà cụ
Ý em là ở các post khác cụ ạ. " Mỗi lần thay đổi luật BDS là đất lại lên đồng blah blah". Em chỉ thấy lạ thôi, vì hồi đó đất đai rất là trầm sau đợt vỡ 2012, phải tới 2015 đầu 2016 mới bắt đầu nhúc nhích lại =))

BloodOwl87

Xe điện
Tự nhiên up mớ sổ của khách lên xong kêu giao dịch nhiều, uh thì đất nào chả có sổ lúc nào chả có người mua người bán nhưng liên quan gì trong câu chuyện ở đây nhỉ.

Hdv1012

Xe hơi
Cụ cũng công nhận sổ đó của xã hội, thế up làm gì thế. Khác gì bảo ngân hàng nhiều tiền?
Cụ thích em làm gì với đống sổ đó . Cởi trần nằm ra hay ghi tên . Hay xếp ra vỉa hè để e chụp ảnh gửi cho cụ .Hoặc cụ thích ib e địa chỉ em ship đến cho xem rồi trả ship ngược cho em .Nhớ uy tín đừng vứt đi nhé

steelwarrior

Xe buýt
Quan trọng mới 1 giao dịch hay nhiều giao dịch như thế rồi cụ ạ
Em cũng không biết là sẽ tăng đến bao giờ, nhưng em cứ ví dụ cái khu em đang ở là giao dịch thật. Tầng em ở cao, căn 07 thông thuỷ khoảng 78m bán giá 4,5 tỏi hơn tí, bán rồi, nhưng cũng không quá nhanh, khoảng 1-2 tháng, mà giá này cũng là khiếp rồi, vì xưa đâu đó khoảng 45tr max thôi (mới năm ngoái, nội thất xịn), giờ lên 58tr (nội thất bình thường). Tròn 3 tuần thì cũng cùng trục căn đó đang rao 5.3 tỏi thu về. Không lẽ chỉ trong vòng có chưa được 1 tháng ngắn ngủi mà giá lên tận gần 1 tỏi ư ạ. Em thì chỉ thấy là nếu giá nó cứ ở sao Hoả thế này thì có bán nhà cũng khó lòng mà mua mới được ấy ạ, với số tiền ít ỏi. Hôm rồi thì em nghe được tin là thấy bảo sẽ áp dụng luật đất đai mới vào tháng 7 này, chứ ko phải tận 2025 nữa. Mà em lúi húi đọc được các biến động của chu kì bất động sản xưa đều là mỗi lần thay đổi luật đất đai thì đều tăng khủng khiếp, sau đó thì... em ko dám bàn tiếp

BloodOwl87

Xe điện
Cụ thích em làm gì với đống sổ đó . Cởi trần nằm ra hay ghi tên . Hay xếp ra vỉa hè để e chụp ảnh gửi cho cụ .Hoặc cụ thích ib e địa chỉ em ship đến cho xem rồi trả ship ngược cho em .Nhớ uy tín đừng vứt đi nhé
Cụ ko cần phức tạp hoá vấn đề.
Giờ tôi hỏi là sổ có phải của cụ ko, thế thôi.

m0ckl0p

Xe máy
Lươn lẹo :))

BloodOwl87

Xe điện
Mỗi cái việc nói có hay không khó thế hả cụ Hdv1012 . Tôi ko hiểu ý cụ nên hỏi cho rõ, thế sổ đó của cụ hay người khác?
Cái mức độ đàn ông của cụ nó cũng ko cao lắm nhỉ, tưởng thế nào.
:))

Quê bầm

Xe điện
Mỗi cái việc nói có hay không khó thế hả cụ Hdv1012 . Tôi ko hiểu ý cụ nên hỏi cho rõ, thế sổ đó của cụ hay người khác?
Ko nên xoáy sâu như thế cụ ơi, diễn đàn là nơi thảo luận thôi, ai như nào mọi người đều biết mà. Sự thật là gá giờ rất cao, chủ nhà hét cao sợ bán hớ, người mua chùn tay sợ đu đỉnh, Sales cũng kêu oai oái vì khó khớp

BloodOwl87

Xe điện
Ko nên xoáy sâu như thế cụ ơi, diễn đàn là nơi thảo luận thôi, ai như nào mọi người đều biết mà. Sự thật là gá giờ rất cao, chủ nhà hét cao sợ bán hớ, người mua chùn tay sợ đu đỉnh, Sales cũng kêu oai oái vì khó khớp
Thì cụ ý khoe sổ nên tôi chỉ hỏi là có phải của cụ ý ko thôi chứ có gì mà xoáy. Nói thì cứ lòng và lòng vòng như mấy cháu gái mẫu giáo.

BloodOwl87

Xe điện
Nếu cụ ý bảo có, biết đâu em lại ủng hộ quỹ từ thiện của forum vài chục củ ;))

taixebechandai

Xe tải
Cái mức độ đàn ông của cụ nó cũng ko cao lắm nhỉ, tưởng thế nào.
:))
sổ người khác mới khó nói chứ

BloodOwl87

Xe điện
Em nói thật là em không tin mớ sổ đó của cụ Hdv1012 đâu ạ. Đàn ông nói là làm không lòng vòng. Em không nói em giàu nghèo gì nhưng em sẵn sàng làm kèo độ cỡ vài chục củ quyên góp cho quỹ từ thiện của forum, nhờ mod làm chứng.