[Funland] Chung cư Viha Complex 107 Nguyễn Tuân

tokidoki

Xe hơi
Giá căn 2pn BC Đông Nam The Legend khoảng bn cụ nhỉ. The Legend thiệt thật bị kẹp giữa chắn trước chắn sau.
Em thấy căn ban công tây bắc 80m2 rao 4.3 tỷ, tìm cho cụ bài đăng căn đông nam mà ko thấy.

Loss1982

Xì hơi lốp
Tầm 6-7x thì cụ chọn mị* royal city mà ở cho sướng cái thằng người tìm đâu cho xa (:| Toàn các cụ đu 5x-6x phết nhỉ. ;)).Rẻ hơn xíu thì về Linh đàm quất con VP2 hay 4 ấy. Chọn mua hướng hồ mà ở

Cũ người mới ta. Ngọc Trinh thì vẫn là Ngọc Trinh ;)) chứ hạng 2 kéo lên hạng 1, trình kéo phải cao lắm.

Mà đợt này khéo King palace lại bán được ấy. Đúng là ko biết thế nào mà lần. 😆
Royal city diện tích tim tường, tính ra lại quá đắt. Thiết kế căn hộ và sảnh tầng của Royal dở tệ, cực kỳ bí, nhiều cột, hộp, trần thấp, vật tư hoàn thiện rẻ tiền.

Thang N.

Xe tăng
Viha Leciva xây sát sạt ra ngoài lề đường chỉ cho thấy chủ đầu tư tham lam. So sánh với Imperia hay The Legend sẽ thấy rõ. Mua nhà của ông chủ đầu tư bình thường đã khổ rồi (sau này đi vào vận hành mới rõ). Mua của ông chủ đầu tư tham lam thì khổ hết nói.

chanquayxoan

Xe buýt
Viha Leciva xây sát sạt ra ngoài lề đường chỉ cho thấy chủ đầu tư tham lam. So sánh với Imperia hay The Legend sẽ thấy rõ. Mua nhà của ông chủ đầu tư bình thường đã khổ rồi (sau này đi vào vận hành mới rõ). Mua của ông chủ đầu tư tham lam thì khổ hết nói.
Em đi qua đó nhìn vào cái đường quanh toà nhà bé tý luôn, ko biết đủ 2 xe oto tránh nhau ko. Thằng này như bác nói , làm như thế là tham.

mr16868

Xe máy
Em đi qua đó nhìn vào cái đường quanh toà nhà bé tý luôn, ko biết đủ 2 xe oto tránh nhau ko. Thằng này như bác nói , làm như thế là tham.
Cụ nhìn bây giờ thì chả bé, đang thi công, nguyên vật liệu ngổn ngang! Đường giữa mặt liền kề và cao tầng lòng đường 11m, vỉa hè 2m, khoảng lùi từ đường Nguyễn Tuân cũng có mà cụ!
cụ quan tâm đợi qua tháng nó hoàn thiện nhà mẫu cụ vào trong xem mới rõ được :)

thanhhaicb

Xe hơi
Website
bdsthanhhai.com
Không hiểu sao lại phê duyệt cho dự án sát lề đường đến thế, lấn hết cả hành lang an toàn giao thông, e mỗi lần đi qua nhìn đến mà ngán ngẩm

biển xanh06

Xe điện
Xây lên càng cao thì khoảng cách giữa Legend và Viha càng hẹp, nhìn như cái khe. E ko hiểu sau duyệt phòng cháy chữa cháy kiểu gì.
Xây sát lề đường, xây sát sạt 3 bề bốn bên, Ông nào duyệt dự án và duyệt phòng cháy ở đây em cũng nể.

mr16868

Xe máy
Xây lên càng cao thì khoảng cách giữa Legend và Viha càng hẹp, nhìn như cái khe. E ko hiểu sau duyệt phòng cháy chữa cháy kiểu gì.
Xây sát lề đường, xây sát sạt 3 bề bốn bên, Ông nào duyệt dự án và duyệt phòng cháy ở đây em cũng nể.
Từ The Legend qua đến dãy shop house thấp tầng của viha là 2m. Từ dãy shophouse đến cao tầng là đường rộng 11m ko tính vỉa hè!
đất vàng, ông nào chả cố tí 😂

Fanlivbay

Xe buýt
Từ The Legend qua đến dãy shop house thấp tầng của viha là 2m. Từ dãy shophouse đến cao tầng là đường rộng 11m ko tính vỉa hè!
Thế thì bí cụ nhỉ :D. Thế này các căn ban công Đông Nam The legend giảm giá sâu rùi.

maximax903

Xe điện
Cụ làm sale thế thì chết 😂. Cách 2m mà tận 3 hầm bên dưới thì ai dám cho xây :D (Bên dưới khu thấp tầng & khu chung cư chung 3 hầm).

TuanBanhBao

Xe tăng
Cụ làm sale thế thì chết 😂. Cách 2m mà tận 3 hầm bên dưới thì ai dám cho xây :D (Bên dưới khu thấp tầng & khu chung cư chung 3 hầm).
Mồm sale mà. Em ở gần đó nhìn xây đã thấy tham rùi. Dãy shophouse cách đường nhìn chán quá, ngày trc cấp phép còn ngửi đc, giờ thì...