Chứng khoán 2009 - Phần 29 - Bắt tay chia sẻ, Lợi nhuận nhân đôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

sunnyhanoi

Xe điện
Giờ thị trường đang máu, chỉ cần có tin là up, còn đánh giá hơn thua thì mất thời gian lăm.

Ví dụ: "Khai thác khoáng sản" là khai thác cái gì, mà khoáng sản làm vật liệu xây dựng thì là làm cái gì hay là khai thác đá. Trữ lượng là bao nhiêu. Mỗi năm khai thác được bao nhiêu (để còn tiện tính lãi luôn cho nó nhanh :21:)

Mang cơ bản ra mà phân tích thì phải có thời gian tìm hiểu kỹ vì có nhưng cái "nổ" thì to, nhưng thực chất rất xương nên phải có thông tin chi tiết. Quan trọng nhất vẫn là tình hình cung cầu thực tế của cổ phiếu tại thời điểm hiện tại.

Đứng về mặt chiến thuật thì thằng này vừa lên sàn, nổ quả này là để bung hàng, tin này nó vận vào giá cho 4 phiên CE rồi.

Còn ông này nổ mới kinh này, trình PR thì nắng gọi bằng sư phụ

AAM: Lợi nhuận quý III/2009 tăng gấp 15 lần so với cùng kỳ năm 2008. Nhưng thằng này có vẻ ngon, vì vốn có hơn 80 tỷ mà 9 tháng đã lãi hơn 40 tỷ, giá trị sổ sách là 36 rồi.
Thầy phân tích hay quá (b)(b)(b) Em sẽ đưa mấy con này vào danh sách nhập hàng tuần tới thấy nhỉ?

sunnyhanoi

Xe điện
Nhưng mà BMC đẳng cấp của nó là mãi mãi, còn mấy em kia phong độ chỉ là nhất thời :21:
Em dự là cùng lắm hết thứ 2 là thầy cũng cho em đẳng cấp lên đường thôi, có lãi rồi mà :)):)):))

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Em dự là cùng lắm hết thứ 2 là thầy cũng cho em đẳng cấp lên đường thôi, có lãi rồi mà :)):)):))
BMC đúng sì tai của lão Biz, em đoán khả năng lão này chưa cho đi vào ngày thứ 2, vì nếu lão muốn cho đi thì đã cho đi vào T6 rồi...cụ Biz con phơm em phát.

bizviet

Xe điện
Cha này tởm vãi, sao đọc đúng cái gì trong đầu mình nghĩ thế không biết. Đúng là có võ nó cũng khác :21:

Thư 6 vừa rồi đã phải bỏ chút thời gian nghiên cứu rất kỹ cách oánh lên ở em này để xác định xem có up tiếp không vì ở mốc khá nhạy cảm. Bọn bán cứ bán ra giá trần là bị khớp hết. Làm quả liều xem thứ 2 bọn nó đánh đấm thế nào vì thực ra cái bọn oánh lên này đã đỉnh đẩy lên từ lúc em mua cơ, khổ nỗi gặp đúng hôm thị trường điều chỉnh mà lại chưa có thông tin support thì oánh lên hôm đó tốn đạn lắm :21:

BMC đúng sì tai của lão Biz, em đoán khả năng lão này chưa cho đi vào ngày thứ 2, vì nếu lão muốn cho đi thì đã cho đi vào T6 rồi...cụ Biz con phơm em phát.

Chỉnh sửa cuối:

MinhBum

Xe container
Anh cu noi a lai bao nhieu roi, e biet ngay la ban hay chua, kekeke

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Cha này tởm vãi, sao đọc đúng cái gì trong đầu mình nghĩ thế không biết. Đúng là có võ nó cũng khác :21:

Thư 6 vừa rồi đã phải bỏ chút thời gian nghiên cứu rất kỹ cách oánh lên ở em này để xác định xem có up tiếp không vì ở mốc khá nhạy cảm. Bọn bán cứ bán ra giá trần là bị khớp hết. Làm quả liều xem thứ 2 bọn nó đánh đấm thế nào vì thực ra cái bọn oánh lên này đã đỉnh đẩy lên từ lúc em mua cơ, khổ nỗi gặp đúng hôm thị trường điều chỉnh mà lại chưa có thông tin support thì oánh lên hôm đó tốn đạn lắm :21:
Em đoán bừa hóa ra lại trúng:102::102::102:
Sai rồi, bán người ta căn cứ vào thị trường chứ không xét lãi hay lỗ :21:. Khiếp đang dùng IPhone sành điệu nhở
Triết lý và tính cách của anh như vậy, em đảm bào anh chiến Forex rất phù hợp, em nói thật chứ ko nịnh anh đây đấy:69::69:, thỉnh thoảng thấy anh có một số thứ hay hay:'(:'(:'(

Phantom_VN

Xe tải
Sai rồi, bán người ta căn cứ vào thị trường chứ không xét lãi hay lỗ :21:. Khiếp đang dùng IPhone sành điệu nhở
Câu này của thầy hay thật (b)(b)(b)
Đúng với triết lý thị trường cho ta ăn bấy nhiên thì ta ăn bấy nhiêu anh Tạ nhỉ

bes

Xe lăn
Ơ anh ở quận Đống đa thì Công an Quận ở Khâm Thiên chứ?
Chỗ này làm chung cho thành phố Hà Nội, giống như 90 Nguyễn Du ý.
Lên đó lấy cái mẫu về khai, xác nhận công an phường.
Làm thủ tục mất nửa buổi, tầm này vắng tanh.
CA Quận Khâm Thiên chuyển về góc Thái Hà (gần bò tùng xẻo được 5 năm rồi cụ ạ, quan liêu thế)

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Chỗ này làm chung cho thành phố Hà Nội, giống như 90 Nguyễn Du ý.
Lên đó lấy cái mẫu về khai, xác nhận công an phường.
Làm thủ tục mất nửa buổi, tầm này vắng tanh.
CA Quận Khâm Thiên chuyển về góc Thái Hà (gần bò tùng xẻo được 5 năm rồi cụ ạ, quan liêu thế)
số 342b phố Thái Hà, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội). Số điện thoại: 39396880

bin1408

Xe tải
Nhưng mà BMC đẳng cấp của nó là mãi mãi, còn mấy em kia phong độ chỉ là nhất thời :21:
Chú Bò Mộng Chiên này em cũng ngắm mãi, nhưng thấy mấy lần cứ đụng 81 là có KL bán ra đè rất mạnh :)
Nên em cứ kệ nó qua 81 hãy hay. Nếu thực sự bứt phá thì kiểu gì cũng phải quay về Test 81, lúc đó vào vẫn chưa muộn. :69::69::69:
Giờ kéo quân qua mấy em teen teen đã :P

tvdung

Xe điện
Em vua len tau XMC, thay cac cong ty xay dung dang phat trien am am chac can nhieu betong lam cac bac nhi. Co bac nao chung tau voi em ko?

tuanhaiha

Xe điện

doremonmattich

Xe tăng
Em vua len tau XMC, thay cac cong ty xay dung dang phat trien am am chac can nhieu betong lam cac bac nhi. Co bac nao chung tau voi em ko?
Có em ạ. Em với bác bánh mua từ OTC , bác bánh bán rồi, em thì mới huỷ lệnh bán cuối phiên hôm thứ 6 :))

Chỉnh sửa cuối:

tuanhaiha

Xe điện
Có em ạ. Em với bác bánh mua từ OTC , bác bánh bán rồi, em thì mới huỷ lệnh bán cuối phiên hôm thứ 6 :))
XMC monorail

Dự kiến, tuyến tàu trên cao một đường ray này sẽ có tổng mức đầu tư khoảng 650 tỷ đồng với tổng chiều dài 20km và thi công trong vòng 2 năm.

Ông Đặng Hoàng Huy, Chủ tịch HĐQT kiêm Tổng Giám đốc Công ty cổ phần Bê tông và Xây dựng Vinaconex Xuân Mai cho biết: Công ty vừa đề xuất với UBND TP Hà Nội chấp thuận chủ trương đầu tư xây dựng tuyến tàu trên cao Hà Đông - Xuân Mai.

Dự kiến, tuyến tàu trên cao một đường ray này sẽ có tổng mức đầu tư khoảng 650 tỷ đồng với tổng chiều dài 20km và thi công trong vòng 2 năm.

Theo thiết kế, 2 ga đầu - cuối là thị trấn Xuân Mai, bến xe Yên Nghĩa (Hà Đông), tuyến tàu sẽ bám theo lề bên phải quốc lộ 6 với 4 ga trung gian gồm: Gốt, Đông Phương Yên, Chúc Sơn và Mai Lĩnh. Quy mô vận chuyển ban đầu dự tính 20.000 lượt hành khách/ngày và công suất vận chuyển sẽ điều chỉnh tăng thêm để đáp ứng nhu cầu thực tế.

strongrich

Xe tăng
Chào các cụ, em đi công tác lâu quá không theo dõi chứng được. Em bán mớ máy ảnh ống kính lấy tiền buôn chứng cùng các cụ. Cụ nào quan tâm thì khuân giúp em nhá!

http://www.otofun.net/showthread.php?t=118987

Cảm ơn các cụ, heh

vdsc.hanoi

Xe buýt
tặng thì cám ơn, chứ mua thì em không.

p/s: anh nào có cái hướng dẫn sử dụng ka lông SX1IS, thì cho em xin ( hoặc thạo thì hướng dẫn = mồm cho em với), em mời ăn sáng - cà fe ...

em mua về ma k biết sử dungj

Trạng thái
Thớt đang đóng