Chứng khoán 2009- Phần 30-Cất cao đôi cánh!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

bin1408

Xe tải
(b) hay quá rồi anh ạ.giờ em đang tính, mai trong danh mục bao nhiêu con CE Vì toàn các con nặng mông như CTS, SHB :21:
DJ chạy theo kiểu Mẽo
VNI chạy theo kiểu VN :)):)):))

Mở chart VNI ra coi: dấu hiệu Failure đã rõ :)
Tuy nhiên do chúng ta đang ở BBC, nên tiền vẫn trong TT.
Kết luận:
- TT khó tăng, khó giảm
- Có CP giảm suốt, có CP tăng suốt, như Siêu sao của em (b)(b)(b)

Trò chơi bây giờ:
- Hãy chọn CP đúng
- Hãy chọn giá đúng

Mại dzo, mại dzo :21::21::21:

fotocopy

Xe tăng
Nhân dịp này PNVN, em thay mặt mod egg chúc chị em box egg thật vui vẻ, luôn xinh tươi, yêu màu tím, ghét màu đỏ (f)

vdungsu

Xe hơi
Giờ mới là lớp lớp sóng xô bờ cát.

DJ sau vài phiên up mạnh là giảm điểm rồi lại up mạnh. VN cũng thế. Nếu nói văn vẻ tí thì là "điều chỉnh kỹ thuật trong xu hướng tăng vững". VN cũng đã có vài phiên điều chỉnh cuối tuần qua và phiên hôm nay. Đầu óc e đơn giản, mai tăng, chắc chắn tăng và giao dịch lại vọt lên 100 triệu cổ nữa :77:

Lớp lớp sóng xô bờ cát. 2009 chỉ còn một quý IV, chỉ còn hơn 2 tháng nữa để một lớp người lên đời, một lớp người lên xe và một lớp người ngẩn ngơ "sao ko gặp thời".

Hôm nay nhìn giao dịch thì thấy giảm điểm nhưng đoàn quân vớt bèo vẫn cực kì hùng mạnh, khí thế và không hề chùn bước. Kịch tính được đẩy lên như một trận bóng đá. Và khi tiếng còi tan cuộc thì ai lại về nhà nấy. Có điều sẽ có kẻ thắng người thua. Và hãy là cầu thủ thông minh.

E đang bay bay tí, mai hy vọng đừng ai bay bay như e :77:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Dj thế xanh thế này thì mai lại táo bón mất thôi!:69::69::69::69::69:

moitoelaixe

Xe buýt
Các cụ box Trứng ơi, các cụ dự giúp em mai chỉ số chung VNI xanh hay đỏ với. Em cứ phân vân mãi không biết hôm nào thì bắt đầu bước vào TT được, tụi bạn em thì chúng nó bảo đợi hết tuần :102:

bes

Xe lăn

doremonmattich

Xe tăng
Em có mấy việc phải làm trước khi đi ngủ:

Ghi vào giấy là:

1. Kiểm ví đếm nốt xem còn mấy xu ghẻ
2. Sáng mai tt nhanh tất cả các loại tê cộng
3. Tùy các cụ

Gud nite and gud luck :6:

Chỉnh sửa cuối:

bizviet

Xe điện
Tởm heheheh đây cũng vừa ghi vào giấy hành động cụ thể cho ngày mai. Có 1 điểm mà hôm nay không có trong giấy là không thấy chữ Bán. Có 1 thằng đã gỡ ra khỏi bảng để không nhìn vào nữa và quyết để đến cuối năm xem có tăng được 3 lần không :P
Em có mấy việc phải làm trước khi đi ngủ:

Ghi vào giấy là:

1. Kiểm ví đếm nốt xem còn mấy xu ghẻ
2. Sáng mai tt nhanh tất cả các loại tê cộng
3. Tùy các cụ

Gud nite and gud luck :6:

fotocopy

Xe tăng
em cũng như thầy Biz, ko có chữ bán, hơi khác tí là con lãi thì chưa về, con về thì chưa hòa:'(

Mazspeed

Xe container
Tởm heheheh đây cũng vừa ghi vào giấy hành động cụ thể cho ngày mai. Có 1 điểm mà hôm nay không có trong giấy là không thấy chữ Bán. Có 1 thằng đã gỡ ra khỏi bảng để không nhìn vào nữa và quyết để đến cuối năm xem có tăng được 3 lần không :P
Hô hô kụ này đổi cách đánh này bà con ơi, giờ lại investor cơ đấy, OPC chứ gì :D :D :D :D

Các kụ đừng dòm DJ, dạo này chả chính xác đâu. Hôm nay em mua VSP, DRC theo chã (đã có sẵn roài), HPG. Chưa bán phát nào.

AF-1

Xe buýt
Thằng Đao con nhà Giôn tăng hơn 101 points rùi các cụ ợh :41: (bi giờ là 11h27 pm), hai phiên gần đây cháu cũng đoán chỉ là phiên điều chỉnh của Vni nên cũng liều vào nhặt dép, phù... may quá :21: ! (b)(b)(b).

Xin chúc toàn thể các mợ của Offer Hạnh Phúc :41:(b) ngày 20-10

4x4

Xe tăng
Con gì? Con gì? Con gì? Có con của em ko, trả lời ngay ko em gọi đt phá mất ngủ đấy?:))

em cũng như thầy Biz, ko có chữ bán, hơi khác tí là con lãi thì chưa về, con về thì chưa hòa:'(
Bác lại giống em thế - các con trong TK thì có vài con lãi, có nhiều con sắp hòa :mad: nhưng chủ yếu là TK gần hết tiền vì mua hết rồi, chỉ còn ít cổ tức DCT mới về hôm trước nhưng ko biết mua con gì nữa? đề nghị các cao thủ giúp em tiêu nốt chỗ lẻ này :D (b)

AF-1

Xe buýt
Con gì? Con gì? Con gì? Có con của em ko, trả lời ngay ko em gọi đt phá mất ngủ đấy?:))

Bác lại giống em thế - các con trong TK thì có vài con lãi, có nhiều con sắp hòa :mad: nhưng chủ yếu là TK gần hết tiền vì mua hết rồi, chỉ còn ít cổ tức DCT mới về hôm trước nhưng ko biết mua con gì nữa? đề nghị các cao thủ giúp em tiêu nốt chỗ lẻ này :D (b)
Cụ đã thử ngâm cứu tý đồ ngọt BHS chưa !!! cháu vào hơi sớm bị ăn giá 40 đới :'(, dưng cháu cứ đóng công chờ Cách Mệnh đấy :21::41:

bizviet

Xe điện
Các cụ chú ý một điều thế này nhé. Hiện tại dòng tiền đổi món liên tục ai cũng nhìn thấy. Cứ hết nhóm này, cổ phiếu này được đẩy lên thì lại đến nhóm khác, cổ phiếu khác. Vậy thì người ta căn cứ cái gì để có thể đổi món? Căn cứ vào cái gì để xác định điểm oánh lên?

Con bà nó hôm nay nhìn thấy nó đặt 1 cục mua tướng giá 34 ở con RAL

Ngày mai trong danh sách có 4 con, cố gắng mua đươc ít nhất là 1 con với giá tốt nhất có thể, con nào mà phọt là đếch mua nữa hehehe

Chỉnh sửa cuối:

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Ngày mai trong danh sách có 4 con, cố gắng mua đươc ít nhất là 1 con với giá tốt nhất có thể, con nào mà phọt là đếch mua nữa hehehe
Em cũng thế, chiều nay gia cát dự là câu đươc gá tốt thì chơi, phọt thì em cũng té, ko mua nữa vì còn tý tiền

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Sa lại 4 con hả thầy, thấy trong bảng hơn 10 con cơ mà! :)):)):)):)):)):))
Ngày mai sẽ không xem bảng nữa vì biết rằng nó sẽ CE tất cả :21::21::21::21:

Trạng thái
Thớt đang đóng