Chứng khoán cho người mới bắt đầu

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Học phí cao, thời gian học lâu phết mà em thì quá mệt mỏi và chán với việc nghe giảng rồi (ít ra cũng phải mất 21 năm đi học từ mẫu giáo cho đến thạc sĩ). Gần cuối giờ chiều nay em nghe phím vơ một đống dép. Sợ sang tuần hàng về lại ngồi khóc thì toi!
Tình hình gom hàng thế nào rồi các cụ?
Em đầu giờ sáng cũng tý toáy bắt dao rơi. Sau chắc bốc cơ nào của VCBS thấy em mua dốt quá thương hại nên khóa luôn không cho ứng tiền mua nữa. Chắc em gái xinh đẹp hôm trước chuyển từ gọi anh sang chú đền bù chăng =)) =)) =))
Nay sập sàn là dịp tốt để gom hàng ạ. Em xui cậu bạn gom dc 1 ít, lát sau hồi xanh. Thế cũng tạm gọi là bước đầu thành công (em cũng nghe xúi thôi :) ).

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em đầu giờ sáng cũng tý toáy bắt dao rơi. Sau chắc bốc cơ nào của VCBS thấy em mua dốt quá thương hại nên khóa luôn không cho ứng tiền mua nữa. Chắc em gái xinh đẹp hôm trước chuyển từ gọi anh sang chú đền bù chăng =)) =)) =))
Căng cụ ạ. Nay em đang chuyển ít từ mã xanh sang mã sàn. Đang chuyển dở thì nó sụp đỏ, không khớp lệnh dc cụ ạ. Nay bước lùi, mai không biết lùi xuống hố không ;))

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Căng cụ ạ. Nay em đang chuyển ít từ mã xanh sang mã sàn. Đang chuyển dở thì nó sụp đỏ, không khớp lệnh dc cụ ạ. Nay bước lùi, mai không biết lùi xuống hố không ;))
FIT đầu sáng còn xanh, em cảm thấy Hawaii vì hôm trước không bán. Thế mà sau nó sàn luôn.:(

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
FIT đầu sáng còn xanh, em cảm thấy Hawaii vì hôm trước không bán. Thế mà sau nó sàn luôn.:(
Hôm trước mã Hid em vẫn xanh mạnh, nên em hơi chủ quan. Nó trụ xanh mạnh cũng khá lâu, làm em ảo tưởng ;))

vitdhtl

Xe buýt
Em khóc thành một dòng sông luôn cụ ạ! Chắc sợ đến già món bắt dao rồi mất!