Chứng khoán kỷ nguyên mới - Phần V

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Lucky Gifts

Có 1 cuốn sách gọi là Niên giám Doanh nghiệp Niêm yết 2007 trong đó cập nhật đầy đủ tất cả số liệu chỉ tiêu tài chính của 118 doanh nghiệp niêm yết trên Hose (tính đến hết tháng 10/2007) các kiến thức đầu tư cơ bản và thông tin cộng đồng chứng khoán vietstock do Vietstock phát hành tháng 12/2007, giá bìa 100K - bác nào có giao du trên VietStock chăc biết rồi đấy!
CLB Chứng khoán Otofun mình có trụ sở hay sinh hoạt ở đâu không, thành viên thường xuyên có bao nhiêu cho em cái tên và địa chỉ (nếu là cty thì tốt) em sẽ gửi tặng mỗi bác 1 cuốn, hi vọng năm mới tốt đẹp hơn :D

Chỉnh sửa cuối:

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Có 1 cuốn sách gọi là Niên giám Doanh nghiệp Niêm yết 2007 trong đó cập nhật đầy đủ tất cả số liệu chỉ tiêu tài chính của 118 doanh nghiệp niêm yết trên Hose (tính đến hết tháng 10/2007) các kiến thức đầu tư cơ bản và thông tin cộng đồng chứng khoán vietstock do Vietstock phát hành tháng 12/2007, giá bìa 100K - bác nào có giao du trên VietStock chăc biết rồi đấy!
CLB Chứng khoán Otofun mình có trụ sở hay sinh hoạt ở đâu không, thành viên thường xuyên có bao nhiêu cho em cái tên và địa chỉ (nếu là cty thì tốt) em sẽ gửi tặng mỗi bác 1 cuốn, hi vọng năm mới tốt đẹp hơn :D
cái này ngon quá
các bác CLB CK đâu rồi

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Công ty chứng khoán ăn Tết to

Mặc dù thị trường năm nay không được sôi động như năm ngoái, nhiều công ty chứng khoán vẫn quyết định thưởng đậm cho nhân viên. Có nơi, mức thưởng cho mỗi người lên tới hàng trăm triệu đồng.

Trong số các công ty chứng khoán hoạt động lâu năm trên thị trường, SSI chơi trội nhất - tính đến thời điểm hiện tại. Quỹ thưởng của công ty này trong Tết Mậu Tý lên tới 200 tỷ đồng. Với 430 nhân viên, bình quân số tiền thưởng mà mỗi người nhận được cũng lên tới con số trăm triệu đồng. Ngoài ra, nhân viên của SSI còn có cơ hội được mua thêm cổ phiếu ưu đãi.

sao SSI thưởng ghê thế nhỉ
các cổ đông SSI đề nghị xem xét thực hư vụ này, nếu là nổ thì thôi, còn nếu là thật thì sao nhiều vậy

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
Công ty chứng khoán ăn Tết to

Mặc dù thị trường năm nay không được sôi động như năm ngoái, nhiều công ty chứng khoán vẫn quyết định thưởng đậm cho nhân viên. Có nơi, mức thưởng cho mỗi người lên tới hàng trăm triệu đồng.

Trong số các công ty chứng khoán hoạt động lâu năm trên thị trường, SSI chơi trội nhất - tính đến thời điểm hiện tại. Quỹ thưởng của công ty này trong Tết Mậu Tý lên tới 200 tỷ đồng. Với 430 nhân viên, bình quân số tiền thưởng mà mỗi người nhận được cũng lên tới con số trăm triệu đồng. Ngoài ra, nhân viên của SSI còn có cơ hội được mua thêm cổ phiếu ưu đãi.

sao SSI thưởng ghê thế nhỉ
các cổ đông SSI đề nghị xem xét thực hư vụ này, nếu là nổ thì thôi, còn nếu là thật thì sao nhiều vậy
kệ nó chứ bác
nó giàu mình mới mong giàu được ợ :P
@ bác Long: hay đấy, tết này dán lên xe cho nó máu bác ợ
@: ne xút: em đăng ký bác 1 cuốn qua vô tè rồi nhá (b)

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Tặng sách CK 450 trang giấy couse láng hehe

Bác nào ở SG thì alô em phát rồi qua nhận sách thôi (cho em cái tên, và công ty làm việc, nếu có vai vế nữa thì càng tốt (cho em) - Sách này em làm nghề giao du nên nhận được tài trợ ạ, chỉ miễn là các bác cẩm về xem chứ đừng lấy cho có là quý hóa rồi.
Các bác HN cử 1 bác đầu to nào như bác Bé chẳng hạn làm quản ca đi, ghi cho em cái líst và số lượng là xong, sẽ có người bưng sang trao nhé
(b)

bvc

Xe tăng
Có em đây, có em đây, em xin đăng ký một cuốn nhé.

Bác nào làm quản ca ở đâu em qua lấy hoặc gửi cho em theo địa chỉ số 4 Trần Hưng Đạo, tầng 5, phòng 508, Phan chu Trinh, Hà nội hoặc ới em qua đâu lấy cũng đươc. iem có cái cục gạch: 0977833886.

bvc

Xe tăng
đề nghị các bác còn găm hàng báo cáo ngay để anh em đồng đạo còn 8 nhé

em có:
HA: PVS PAN HHC XMC, thứ tư tới sẽ mua ACB
HO: NTL DHG NAV VNM VNE STB BMC
OTC: VCB MB SHB APECI
Bác cáo iem có nhỏn:
HO: ACL, PET, STB.
HA: không rây
OTC: VCS (Vcssg)

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Bác nào ở SG thì alô em phát rồi qua nhận sách thôi (cho em cái tên, và công ty làm việc, nếu có vai vế nữa thì càng tốt (cho em) - Sách này em làm nghề giao du nên nhận được tài trợ ạ, chỉ miễn là các bác cẩm về xem chứ đừng lấy cho có là quý hóa rồi.
Các bác HN cử 1 bác đầu to nào như bác Bé chẳng hạn làm quản ca đi, ghi cho em cái líst và số lượng là xong, sẽ có người bưng sang trao nhé
(b)
ơ hay thật, em phải đăng ký 1 cuốn về nghiên cứu. Biết đâu năm sau giàu là nhờ công bác Nexus đó.
Em làm tạm cái list, các bác có nhu cầu thì bổ sung nhé - khơ khớ nhờ bác Nexus chuyển cho một thể :

1. Bes 01 cuốn
2. Bvc 01 cuốn
3. Bù lu bù loa 01 cuốn

Cảm ơn bác Nexus rất nhiều.

bizviet

Xe điện
Happy New Year!

1. Bes 01 cuốn
2. Bvc 01 cuốn
3. Bù lu bù loa 01 cuốn
4. Bizviet 01 cuốn
ơ hay thật, em phải đăng ký 1 cuốn về nghiên cứu. Biết đâu năm sau giàu là nhờ công bác Nexus đó.
Em làm tạm cái list, các bác có nhu cầu thì bổ sung nhé - khơ khớ nhờ bác Nexus chuyển cho một thể :

Cảm ơn bác Nexus rất nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cảm ơn bác Nexus rất nhiều. Cho em đăng ký 1 cuốn bác ơi!

Porsche 911

Xe container
1. Bes 01 cuốn
2. Bvc 01 cuốn
3. Bù lu bù loa 01 cuốn
4. Bizviet 01 cuốn
5. Phan3H 01 cuốn
6. Porsche 911 : 01 cuốn

Mazspeed

Xe container
1. Bes 01 cuốn
2. Bvc 01 cuốn
3. Bù lu bù loa 01 cuốn
4. Bizviet 01 cuốn
5. Phan3H 01 cuốn
7. Mazspeed: 01 cuốn

Thank you Nexus. Chúc bác bác năm mới thắng lợi.

À quên, TK em hiện rỗng, T6 tuần sau có HAP và STP về, hé hé.

Mazspeed

Xe container
đề nghị các bác còn găm hàng báo cáo ngay để anh em đồng đạo còn 8 nhé

em có:
HA: PVS PAN HHC XMC, thứ tư tới sẽ mua ACB
HO: NTL DHG NAV VNM VNE STB BMC
OTC: VCB MB SHB APECI
Bác có lắm thế? Bác bật mí cho em xem làm thế nào mà quản lý được nhiều mã cùng lúc thế này được?

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
1. Bes 01 cuốn
2. Bvc 01 cuốn
3. Bù lu bù loa 01 cuốn
4. Bizviet 01 cuốn
5. Phan3H 01 cuốn
7. Mazspeed: 01 cuốn

Thank you Nexus. Chúc bác bác năm mới thắng lợi.

À quên, TK em hiện rỗng, T6 tuần sau có HAP và STP về, hé hé.
SungAK, tức là em, xin một cuốn nữa ạ :)

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
hic... cũng mạnh dạn xin 1 cuốn, bác Né cho đăng ký nhé :D:D:D

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Các bác cho cái địa chỉ bác quản ca đi, hay là địa chỉ cà phê OF chính xác có tên người nhận nữa, em sẽ nói người mang sang biếu các bác sớm ạ, em cũng gửi biếu bác Zippo 1 cuốn nhé... :)
Cứ 1 bác nào có thể thay mặt nhận được rồi chuyển cho ae thì PM cho em tên địa chỉ chính xác (tốt nhất là cafe OF vì em sẽ nói đây là Hội cà phê Chứng khoán Otofun cho nó chính danh)
Cám ơn tất cả các bác đã PM và vote (và còn tiếp nữa), em sẽ ghi nhận đủ, liên tục cập nhật và sẽ chuyển đủ ra 1 lượt, có thể sẽ chuyển dư thêm chục cuốn, bác nào ko biết thì alo cho bác quản ca nhé

Chỉnh sửa cuối:

huetran

Xe buýt
Em đứng ra đại diện OF nhận nhé

Trần Thị Huế: Công ty IND - 168 Ngọc KHánh, Ba Đình, Hà Nôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng