Chứng khoán - Phần 14: Stop lo lắng, bò vàng đang ở phía trước

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
Giờ thì tâm trí đâu mà spam cụ ơi.Liệu đáy mơí có phải ~300 ko?:102:
Sì chứ cụ ơi, cuộc sống vấn tiếp diễn mà. Cụ cứ xác định là 2/3 có thể về mệnh giá đi cho nó lành, thực tế đấy :21::21::21:

Phải phải, đây mới là lúc cần sì, chứ mấy lúc khác em chen mãi còn không lọt vào đây để sì nữa à, tắc đường kinh lém. Mà nghe tiếng gì bộp bộp ấy nhể .

huetran

Xe buýt
Cho em chung với ạ, sipam là nghề của em mờ! :)
Hôm nay chứng xuống mà tốc độ lên trang của thớt không hề giảm.

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Thôi chưa biết thì đừng thử thầy 6 ah , thử rồi nghiện là mất con MDX đấy .........:69::69::69::69:
Còn thích nộp xiền thì qua chỗ em , em cho nộp như VIP luôn ;)

isabinh

Xe điện
Hế hế, các cụ ơi em ngồi rình mái, rình mãi tuần trước mới giám nhảy vào STB mua 20.3..bán hôm qua 21.7. ITA mua 30.9 bán sáng nay 33.8. may quá trung bình được 7%...đủ xăng đi vài tháng. Thôi em lại đi ngủ đông đây, nghe các cụ phân tích em sợ lém.
Bao giờ khời nghĩa các cụ ới em với nhá

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Phải phải, đây mới là lúc cần sì, chứ mấy lúc khác em chen mãi còn không lọt vào đây để sì nữa à, tắc đường kinh lém. Mà nghe tiếng gì bộp bộp ấy nhể .
He...he...tiếng bộp bộp là ném gạch đá đấy ạ ? Trộm vía, có mảnh nào văng vào cụ 6 không mà em thấy cụ bị rụng mất 1 sao kia kìa

TungRau

Xe tăng
Theo ngu ý của em , sau khi thủng đáy 366 giai đoạn này sẽ kịch tính như phim hành động ý .

Action 1 : Thị trường tiếp tục giảm tiếp , niềm tin bị lung lay , một số ít vẫn hăm hở lao vào bắt dao rơi , nhưng nói chung là đi bằng đít hết . Lượng hàng xả bán ngày một nhiều , chuyến tàu VN-Index lùi không phanh , ai ngồi trên tàu cũng chả nhảy xuống được , ai dưới sân ga cũng ** thèm leo lên . Thế là tiếp 1 giai đoạn khủng hoảng nữa .

Lúc này , UBCK tiếp tục chiêu cũ rích , bóp biên độ lại , thế là TT đã thảm lại thảm hơn .

Action 2 : Ngày mai , chỉ ngày mai thôi , tầng tầng lớp lớp chiến sỹ anh hùng lao lên đánh Tây , bất kể chuyện Tây nó đang rút ruột chuyển thành USD để mang về cứu quốc . Bulltrap , không , lên hẳn ấy chứ , đây là lúc dân ta chứng tỏ mình cực nhiều tiền .

Khả năng màu tím chủ đạo xuất hiện , bất kể mã gì , bên bán dư = 0 .

Rồi sau đó thì sao :

a. Liên tục các phiên sau đó , TT vẫn tiếp tục tăng điểm , khoai ta cười vào mũi khoai tây , đoàn tàu VN-Index tiếp tục thẳng tiến , báo hiệu tương lai tươi sáng của KTVN trong cái nền tối tăm u ám toàn cầu .

b. Lượng cầu giảm dần , giảm dần , rồi hội chứng tiêu chảy cấp lại tiếp tục xuất hiện , cảnh phim trở về action 1.

Thế thì sao nhể , thôi , em vẫn còn tý tiền , để dành mua sữa cho con , chứ mà ném vào nữa thì lại có lúc nhục như cá nục .

Thực trạng là thế , còn giải pháp thì tùy mỗi người .

Chúc các bác bình tĩnh và sáng suốt nhé .

Em chỉ tiếc là bây giờ không ai cho mượn chứng để bán khống , kiếm ngon .:21::21::21: Bác nào cho em mượn CP đê , tuần sau em trả y nguyên (b)(b)

Longvh

Xe điện
Em vote action 1, cái action 2 màu tím ngày mai ko khả thi

Hôm nay em nghe khắp nơi người ta bảo VNI sắp tới chỉ cần biểu thị = 2 con số thôi :))

tranhainam

Xe điện
Em xinh lĩnh ý chỉ của cụ Tùng, nghe lời vàng ngọc của cụ xong, em thấy sáng mắt ra, mình như trẻ lại 10 tuổi, tâm hồn thanh thản, quyết chí từ chiều nay em khoan tất cả khoản cũ lại, mai lập danh sách đầu tư mới, tiếp tục gia nhập upbang, tôn cụ gì đó làm giáo chủ phái hư không, các cụ nên ủng hộ em đê (b)(b)

bes

Xe lăn
Kính mời các bác quá bộ sang nhà mới. Chúng em tạm thời khóa căn này lại, luyến tiếc quay về ngắm nghía thì cứ tự nhiên, cần mở cửa lấy đồ thì ới em 1 tiếng. Nhá !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng