Chứng khoán tháng 8: Chuẩn bị sức khỏe, đón chờ bão tới

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
Các cụ chém mấy cái Lỗi làm gì. EM biết đi ngược dòng là khó và phải chịu chém.... nhưng em k nghĩ các cụ lại chém hội đồng (Tin OF báo là chém em).Vậy em xin phép đựoc chỉ Bồ Hóng ạ
Hề hề, fun đi cụ ơi, có cái đêk gì mà phải ngại.
Đi offline 1 buổi là ra ngô ra khoai hết ý mà.
Cuối tuần vui vẻ các cụ nhé,đi tiêu tiền đi, nói chuyện chứng làm gì.
Kế hoạch mai đi vẫn giữ nguyên, mời các cụ xơi.

tranhainam

Xe điện
sợ chém, đưa nick và psw đây em chém lại cho
bản lĩnh thế này, chơi ck sao đc, keke

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Các cụ chém mấy cái Lỗi làm gì. EM biết đi ngược dòng là khó và phải chịu chém.... nhưng em k nghĩ các cụ lại chém hội đồng (Tin OF báo là chém em).Vậy em xin phép đựoc chỉ Bồ Hóng ạ
Há há, đúng là cụ mới reg nick chưa đầy năm có khác, mới thế đã ....... khó chơi online lắm. Kệ ai chém cứ chém, mình nói cứ nói, thế mới vui.:))

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Chỉnh sửa cuối:

rfs

Xe điện
Khụ khụ, hôm nay đại nhân bức xúc sớm thế.
Kệ đi cụ ơi, thân ai nấy giữ phúc ai nấy hưởng mà.
Trên mạng chả là cái gì, quan trọng cái tình khi offline gặp nhau.
Mạng là ảo nhưng đời là thật, mấy cụ người thật còn nợ vote em thì trả đi nhé, không đừng có trách mạng ảo :)) :)) :))
Đường lên trần còn mờ mịt lắm hả cụ? May mà tiền cảnh còn có mấy cái lá xanh xanh.:))

Kụ hongphat_edu, rượu nhà cháu có ngon không?
Thế chén của e đâu

luot_song

Xe điện
Không biết có phải cụ Phương ở VDC hồi trước có IPMAC, giờ chuyển thành Hongphatedu ko nữa.
Các cụ Em chỉ hóng hớt các cụ thôi ko chém nhưng em chỉ thỏ thẻ tý: Như này mới là vẻ đẹp của chứng trường, nó cứ củ hành củ tỏi nhà em khi tưởng nó up thì nó đột quỵ, khi tưởng nó đột quỵ thì nó lại phi, có lúc thì nó lại đi ngang nhà em loạn hết cả chưởng
Báo cáo các cụ để các cụ vui là từ khi nhập môn đến giờ này thì nhà em từ 700tr đổi thành cổ vừa rồi từ cổ đổi sang tiền thì còn mỗi 100tr Mong các cụ cho em được hóng

Capcuu

Xe máy
em vào hóng hớt chém gió tí

hongphat_edu

Xe tải
sợ chém, đưa nick và psw đây em chém lại cho
bản lĩnh thế này, chơi ck sao đc, keke
Thanks cụ, Thế lên em mới canh Me thôi ạ
Em nhớ trước có cụ cùng hội chứng khoán KIM LONG (PGD của NAM CHUNG AUTO) nói với em " Nhiều hay ít xèng k quan trọng, quan trọng là chơi như thế nào để chiến thắng".

hongphat_edu

Xe tải
Không biết có phải cụ Phương ở VDC hồi trước có IPMAC, giờ chuyển thành Hongphatedu ko nữa.
Các cụ Em chỉ hóng hớt các cụ thôi ko chém nhưng em chỉ thỏ thẻ tý: Như này mới là vẻ đẹp của chứng trường, nó cứ củ hành củ tỏi nhà em khi tưởng nó up thì nó đột quỵ, khi tưởng nó đột quỵ thì nó lại phi, có lúc thì nó lại đi ngang nhà em loạn hết cả chưởng
Báo cáo các cụ để các cụ vui là từ khi nhập môn đến giờ này thì nhà em từ 700tr đổi thành cổ vừa rồi từ cổ đổi sang tiền thì còn mỗi 100tr Mong các cụ cho em được hóng
Vâng em là Phương ạ
Cụ nhập môn nhiều thế xxxxxxxx chia sẻ cùng cụ ạ

hongphat_edu

Xe tải
Vẫn câu hỏi em đang vẩn vơ suy Nghĩ (Ai đang đẩy giá chứng khoán giảm ?)

1. Thông tư 13 có hiệu lực từ 1/10 chắc sẽ hạn chế trên 30% dòng tiền huy động phá giá VND. Em nghĩ giống một cụ trên OF là cảm giác đang có một thế lực nào đó điều khiển giá CK để can thiệp vào thông tư 13. Nếu giá CK giảm quá xâu và mạnh thì có lẽ thông tư 13 có thể được lùi thời hạn có hiệu lực lại chăng.

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Hôm nay bận, bây h mới vào Of được mà sao em chả được chén nào thế~X(
Em mắc bệnh nghiện riệu rồi hay sao ý:(:))

CôngNông

Xe điện
Ôi cái cuộc đời này!
Giang hồ hiểm ác anh ko sợ.
Chỉ sợ đường về vắng bóng em. Chứng ơi!
Tiền nhiều, ít, thắng, thua ko quan trọng. Quan trọng là điều e nói ở trên

luot_song

Xe điện
30/31 này Họp Anh Dừ, Anh Rích ko hiểu có cao kiến gì ko thôi thì nhất xanh cỏ nhì đỏ ngực. Thời gian vừa rồi bao nhiêu cái cần tiền nào là 13, nào là 30% nào là 3k tỏi bank, 90.91, TCT chuyển từ Đa sang Đơn ....... nhà máy in $$ thì đang quá trình chuyển đổi thành vô hạn, nói chung có thiến thì vẫn là cái củ tạ lơ lững trên đầu... có gì xấu nữa ra nốt để em còn đi đòi tiền về

Capcuu

Xe máy
Cụ quan hệ rộng nhỉ, chắc nhà cụ gần Thác Bà ah. Hehe. Dạo này Cụ chuyển ngành buôn đại bác hay sao ý mà bùm bùm kinh thế. Chẳng ai biết rõ Cụ bằng e đâu !
Nói Thác Bà (TBC) cụ nào quan tâm có thể tham khảo cụ này xem (con giám đốc TBC 0904849869)

Capcuu

Xe máy
Sao cụ gọi e thế. E là e quý tất cả các Cụ đấy. E kinh nghiệm ít nên chỉ dám hóng hớt thôi. Mong các Cụ chỉ giáo. Đa tạ , đa tạ ...@};-
âm binh nhà nào đây nhỉ
cuối tuần tình hình buôn vote có vẻ trầm các cụ nhỉ???sang tuần chứng lên rồi có lẽ vút ka lại ngâm giếng thui..em vút ngược nhé
chúc các cụ cuối tuần vui

hongphat_edu

Xe tải
Cụ quan hệ rộng nhỉ, chắc nhà cụ gần Thác Bà ah. Hehe. Dạo này Cụ chuyển ngành buôn đại bác hay sao ý mà bùm bùm kinh thế. Chẳng ai biết rõ Cụ bằng e đâu !
CỤ này hay ghê, em không quan hệ rộng thế nhưng đó là ông anh đồng hao, nếu ai cần lời khuyên nho nhỏ như doanh số, lợi nhuận hay tình hình nước nhiều hay ít thì cũng có thể tham khảo biết đâu cụ đó giúp được ---> Hết.
Cụ biết rõ em hay là không biết rõ thì đã làm sao (đến em còn chẳng biết rõ em nữa là cụ)-----> Em có tội gì với cụ à, hay cụ có tội gì với em...

Jerry Minh

Xe tăng
Em vào dự phát cho vui ... Em dự thứ 2 tới thị trường tănh mạnh ... dưng mà thứ 3 thì các kụ hãy cẩn thận nhớ ... :))

buituananh_as

Xe điện
CỤ này hay ghê, em không quan hệ rộng thế nhưng đó là ông anh đồng hao, nếu ai cần lời khuyên nho nhỏ như doanh số, lợi nhuận hay tình hình nước nhiều hay ít thì cũng có thể tham khảo biết đâu cụ đó giúp được ---> Hết.
Cụ biết rõ em hay là không biết rõ thì đã làm sao (đến em còn chẳng biết rõ em nữa là cụ)-----> Em có tội gì với cụ à, hay cụ có tội gì với em...
fun đi 2 cụ ơi..

Trạng thái
Thớt đang đóng