Chúng ta hãy mang tình thân ái để "Sưởi Ấm Pa Ủ 2013"

vạn ngày sầu

Xe đạp
Cụ cudedanh2008 cho em tham gia với cụ với vì trước em đi công tác Mường tè 2 lần.
Lần 1 em đi ka lăng, Tá bạ
Lần 2 em đi Nậm trà và Nậm ngà
Em rất thấu hiểu khó khăn của thầy cô và các em học sinh nơi đây Cụ cho em đi cùng cụ làm chân trợ lý cho cụ nhé!
Àh mà em còn nhiều ảnh của các em học sinh ở đây lắm nếu Các cụ cho phép em xin được pốt lên nhé! Àh trước em cũng có 3 bài viết về học sinh nơi đây Cụ nào quan tâm thì nhờ bác gúc gồ tìm cho nhé. Cảm ơn các Cụ rất nhiều!
1. Đường chữ qua rừng đói ( trong đó có 3 bài nhỏ)
2. Nhọc nhằn kiếm chữ vùng biên
3. Những đứa trẻ sống như thổ dân ở Tá bạ
E cảm ơn trước cụ nào đọc bài của em nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Vu Son

Xe tăng
Cụ cudedanh2008 cho em tham gia với cụ với vì trước em đi công tác Mường tè 2 lần.
Lần 1 em đi ka lăng, Tá bạ
Lần 2 em đi Nậm trà và Nậm ngà
Em rất thấu hiểu khó khăn của thầy cô và các em học sinh nơi đây Cụ cho em đi cùng cụ làm chân trợ lý cho cụ nhé!
Àh mà em còn nhiều ảnh của các em học sinh ở đây lắm nếu Các cụ cho phép em xin được pốt lên nhé! Àh trước em cũng có 3 bài viết về học sinh nơi đây Cụ nào quan tâm thì nhờ bác gúc gồ tìm cho nhé. Cảm ơn các Cụ rất nhiều!
1. Đường chữ qua rừng đói ( trong đó có 3 bài nhỏ)
2. Nhọc nhằn kiếm chữ vùng biên
3. Những đứa trẻ sống như thổ dân ở Tá bạ
E cảm ơn trước cụ nào đọc bài của em nhé!
Cảm ơn bác, cuối tháng 10 bọn em lên triển khai làm nhà và giao tiền đợt 1, báo theo dõi và tham gia với bọn em nhé.

29A-637-86

Xe tải
Em ủng hộ liền

Chỉnh sửa cuối:

29A-637-86

Xe tải
Có thể Em sẽ ủng hộ 3.000.000Đ

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
BTC đang đưa ra mười món đồ được các OFer ủng hộ để tổ chức đấu giá trong thớt dưới đây, các cụ/mợ vào xem có đấu được món đồ gì không nhé. Các đồ từ khăn quàng, ấm đĩa cho tới xe đạp khung carbon đều có trong này.

Thời gian đấu giá có hạn, cuộc đấu giá sẽ kết thúc vào ngày 07/10/2013.

Đấu giá Sưởi ấm Pa Ủ 2013 - Phiên #1 - Mười món hàng hót hòn họt không thể bỏ qua

BTC đang đưa ra mười món đồ được các OFer ủng hộ để tổ chức đấu giá trong thớt dưới đây, các cụ/mợ vào xem có đấu được món đồ gì không nhé. Các đồ từ khăn quàng, ấm đĩa cho tới xe đạp khung carbon đều có trong này.

Thời gian đấu giá có hạn, cuộc đấu giá sẽ kết thúc vào ngày 07/10/2013.

Đấu giá Sưởi ấm Pa Ủ 2013 - Phiên #1 - Mười món hàng hót hòn họt không thể bỏ qua
Em đang rình để chiến một món trong đấy rồi :)

phuongcarall

Xe đạp

Komat

Xe tải
OF Lạng Sơn là một chi hội còn rất nhỏ bé, nhưng nhà em cũng sẽ cố gắng góp một chút tình cảm nhỏ bé cho các cháu. Chúc chương trình thành công tốt đẹp và nhận được nhiều sự ủng hộ từ các tổ chức và cá nhân, chúc cho các em nhỏ mau có trường lớp mới.

Tuần trước em cũng vừa có dịp ngồi rượu với đ/c Thành, chính trị viên đồn BP Pa ủ nhân dịp đ/c xuống Lai Châu họp và em có công việc lên đây. Đ/c cho biết đồng bào La Hủ trên đó hiện rất khó khăn, nhà nước cũng đang có trương chình bảo tồn duy trì. Đồn BP Pa Ủ cũng là đồn BP khó khăn vất vả nhất của tỉnh Lai Châu cũng như cả nước. Từ TX Lai Châu lên đồn dài 300 km, đi xe khách 1 ngày mới đến TT huyện Mường Tè, ngủ đêm Ủy ban hôm sau mới đi xe máy lên đồn mất thêm ngày nữa. Theo suy nghĩ của em để thắt chặt tình quân dân, động viên tinh thần chiến đấu, bảo vệ biên cương của các chiến sĩ Biên Phòng, nếu có thể chương trình sẽ trích 1 phần kinh phí mua quà tặng cho đồn BP Pa Ủ, như là 1 bộ Karaoke (Loa, Amply, Đầu vi tính, Mics) hoặc có thể hỏi trực tiếp Chỉ huy đồn xem họ thiếu thứ gì. Em nghĩ 10 triệu đổ lại.

Một vài ý kiến nhỏ của em, rất mong BTC chương trình xem xét.

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Shop Korea - 96 Nguyễn Khang - đã chuyển 10tr ủng hộ Pa Ủ ah...

[/COLOR][/B]

quynhtim

Xe đạp
Các cụ ơi, hôm thứ 7 em nhờ người tháo cái cầu trượt ra để mang đi mà họ thao mạnh tay quá làm gẫy mất mấy cái chốt nhựa rồi không dùng được nữa ạ:((. nên đành lỡ hẹn. Em sẽ thu xếp đóng góp cái khác vậy.

Chỉnh sửa cuối:

Vu Son

Xe tăng
Tuần trước em cũng vừa có dịp ngồi rượu với đ/c Thành, chính trị viên đồn BP Pa ủ nhân dịp đ/c xuống Lai Châu họp và em có công việc lên đây. Đ/c cho biết đồng bào La Hủ trên đó hiện rất khó khăn, nhà nước cũng đang có trương chình bảo tồn duy trì. Đồn BP Pa Ủ cũng là đồn BP khó khăn vất vả nhất của tỉnh Lai Châu cũng như cả nước. Từ TX Lai Châu lên đồn dài 300 km, đi xe khách 1 ngày mới đến TT huyện Mường Tè, ngủ đêm Ủy ban hôm sau mới đi xe máy lên đồn mất thêm ngày nữa. Theo suy nghĩ của em để thắt chặt tình quân dân, động viên tinh thần chiến đấu, bảo vệ biên cương của các chiến sĩ Biên Phòng, nếu có thể chương trình sẽ trích 1 phần kinh phí mua quà tặng cho đồn BP Pa Ủ, như là 1 bộ Karaoke (Loa, Amply, Đầu vi tính, Mics) hoặc có thể hỏi trực tiếp Chỉ huy đồn xem họ thiếu thứ gì. Em nghĩ 10 triệu đổ lại.
Một vài ý kiến nhỏ của em, rất mong BTC chương trình xem xét.

Tất cả các phương án này BTC cũng đã tính đến bác ạ, tuy nhiên việc thực hiện sẽ được quyết định cụ thể như thế nào trong chuyến đi chính thức.

longdq

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi chương trình có cần quần áo ấm là đồ cũ cho các cháu ko ạ. Vì bọn em cũng vừa đi từ thiện ở miền Trung về còn thừa một ít quần áo. nếu các cụ cần thì em đem qua gửi cho các cháu.

alightstar

Xe hơi
Thực sự là một việc làm ý nghĩa

Vu Son

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi chương trình có cần quần áo ấm là đồ cũ cho các cháu ko ạ. Vì bọn em cũng vừa đi từ thiện ở miền Trung về còn thừa một ít quần áo. nếu các cụ cần thì em đem qua gửi cho các cháu.

Thanks bác, chương trình lần này không nhận quần áo cũ bác ạ, đồng bào trên đó kiêng không dùng.

nub

Xe hơi
E ủng hộ 500k trong đó có 200k từ bán máy in. Chúc CT thành công