[Thảo luận] Chung tay XD VHGT Xử lý dứt điểm hiện tượng bắt sai làn tại nút GT Minh Khai - Đại La

Libor

Xe điện
Cụ nào rảnh rỗi chuyển thể giúp em phát biểu của đội phó đội csgt số 4 trả lời vtc ra dạng text với ạ, để em copi cho vào nội dung làm việc với đội trưởng luôn. Yêu cầu giải thích rõ nội dung phát biểu " Bừa" và trách nhiệm với phát biểu đó trước công luận ạ! :)

Chỉnh sửa cuối:

conmeo1

Xe buýt
Em xin được chuyển thể lời vàng ý ngọc của Thượng úy Lê Văn Tiến - Đội phó Đội CSGT số 4 như sau: "Dưới lòng đường đã được, có vạch sơn kẻ liền để chia thành 2 làn đường phân đường, do đó gần như là ý thức của người dân chúng ta vẫn đưa ra cho rằng là không có vạch mũi tên, vạch sơn kẻ mũi tên chỉ hướng đi là không phải chấp hành. Đấy là một cái hiểu lầm của người dân... cho rằng là không có biển báo cũng như không có vạch kẻ liền là anh không được xử lý. Thực sự đây còn có đèn tín hiệu chia theo các hướng khác nhau, do đó đây cũng là một cái vướng mắc cũng như khó khăn trong công tác xử lý của đơn vị"

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Báo cáo các cụ là cách đây 5" bác Thành đội trưởng đội 4 vừa đt cho em mời đếm làm việc, xong rất tiếc là em đang lang thang "tháp tùng" hay gọi là ăn theo cũng đc ạ :)) bác Dũng đi khai mạc triển lãm ở Namning -Tung Của nên ko đến đc ạ! Nội dung trao đổi qua đt thì bác Thành khẳng định là việc cs Biên lập biên bản là sai, không có căn cứ để phạt và đề nghị em qua để hủy biên bản! Mọi việc cuối tuần về em sẽ đến làm rõ trách nhiệm của cả đội về vấn đề này, ko thể sai rồi lại cố tình bắt tiếp đc ạ. Vì đây không phải lần đầu! :)
Chúc mừng cụ đã hoàn thành công việc xuất sắc (b), chỉ ngại các anh xxx vẫn vịn những ai kô hiểu luật giống như vụ rẽ phải vào KDT từ đại lộ Thăng Long

Libor

Xe điện
Em xin được chuyển thể lời vàng ý ngọc của Thượng úy Lê Văn Tiến - Đội phó Đội CSGT số 4 như sau: "Dưới lòng đường đã được, có vạch sơn kẻ liền để chia thành 2 làn đường phân đường, do đó gần như là ý thức của người dân chúng ta vẫn đưa ra cho rằng là không có vạch mũi tên, vạch sơn kẻ mũi tên chỉ hướng đi là không phải chấp hành. Đấy là một cái hiểu lầm của người dân... cho rằng là không có biển báo cũng như không có vạch kẻ liền là anh không được xử lý. Thực sự đây còn có đèn tín hiệu chia theo các hướng khác nhau, do đó đây cũng là một cái vướng mắc cũng như khó khăn trong công tác xử lý của đơn vị"
Hị hị, rất cảm ơn bác! Em sẽ giữ nguyên văn câu cú lủng củng này để chất vấn bác đội trưởng ạ! :)) Đoạn ghi hình trả lời phỏng vấn này của VTC14 cũng đã nằm trong usb mà em gửi cho lãnh đạo cục csgt và những nơi có liên quan rồi ạ! :))

Chỉnh sửa cuối:

Gyn G.O

Xe hơi
Hihohe. Đang miên man giấc ngủ trưa,chạy vào đây check tình hình tí mà cụ làm cháu vui quá giờ đếch ngủ nổi nữa :))

h2419

Xe máy
chúc mừng cụ chủ, kết quả thế là đã rõ roài, e đang lót dép để hóng buổi làm việc với tay đội trưởng xxx đội 4 =D>

tom09

Xe buýt
Website
www.khoavantaykorea.com
Báo cáo các cụ là cách đây 5" bác Thành đội trưởng đội 4 vừa đt cho em mời đến làm việc, xong rất tiếc là em đang lang thang "tháp tùng" hay gọi là ăn theo cũng đc ạ :)) bác Dũng đi khai mạc triển lãm ở Namning -Tung Của nên ko đến đc ạ! Nội dung trao đổi qua đt thì bác Thành khẳng định là việc cs Biên lập biên bản là sai, không có căn cứ để phạt và đề nghị em qua để hủy biên bản! Mọi việc cuối tuần về em sẽ đến làm rõ trách nhiệm của cả đội về vấn đề này, ko thể sai rồi lại cố tình bắt tiếp đc ạ. Vì đây không phải lần đầu! :)
Chúc mừng cụ chủ.
Nếu cần 1 chân đi theo cho vui thì cụ hú em với nhé

romantic_kt1

Xe tăng
Báo cáo các cụ là cách đây 5" bác Thành đội trưởng đội 4 vừa đt cho em mời đến làm việc, xong rất tiếc là em đang lang thang "tháp tùng" hay gọi là ăn theo cũng đc ạ :)) bác Dũng đi khai mạc triển lãm ở Namning -Tung Của nên ko đến đc ạ! Nội dung trao đổi qua đt thì bác Thành khẳng định là việc cs Biên lập biên bản là sai, không có căn cứ để phạt và đề nghị em qua để hủy biên bản! Mọi việc cuối tuần về em sẽ đến làm rõ trách nhiệm của cả đội về vấn đề này, ko thể sai rồi lại cố tình bắt tiếp đc ạ. Vì đây không phải lần đầu! :)
Hủy mỗi biên bản thôi hả cụ?
Em tưởng cụ phải để xxx ra quyết định mới hành sự chứ. Tiếc quá, thế thì không giải quyết trọn ổ được rồi.

Website
www.facebook.com
Hị hị, rất cảm ơn bác! Em sẽ giữ nguyên văn câu cú lủng củng này để chất vấn bác đội trưởng ạ! :)) Đoạn ghi hình trả lời phỏng vấn này của VTC14 cũng đã nằm trong usb mà em gửi cho lãnh đạo cục csgt và những nơi có liên quan rồi ạ! :))
Hị hị, sau khi kụ lí dẹp xong điểm loạn này có lẽ xin mời kụ quá bộ vào đường dẫn Cao tốc Sài gòn-Trung lương hoặc Phú Mỹ Hưng, đoạn đường rẽ lên cầu Phú Mỹ giúp nhà cháu một chuyến quá.

okient

Xe tải
em dự là cụ Lý lên làm việc với đội 4 lại được nghe bài ca xin lỗi và chừa rút kinh nghiệm lần này, lần sau lại thế ống như vụ của cụ gì bị lập xong lại hủy

Libor

Xe điện
Doi truong doi 4 ten la Thai chu nhi ?
Hị hị, em cũng ko nhớ tên gì chính xác đâu ạ... vì bác í điện thoại đúng lúc khai mạc hội chợ triển lãm nên em không nghe rõ lắm bác ý giới thiệu tên gì! Mở điện thoại ra thì lúc em bấm nút ghi âm nó sau mất phần rới thiệu tên rồi ạ! :))
-Khi đã có đơn của em lên cấp trên thì không thể có chuyện xin lỗi là xong đâu ạ, phải quy trách nhiệm cụ thể, khi làm việc với em phải có biên bản đàng hoàng, kể cả phát biểu của đội phó với VTc em cũng cần phải làm rõ ạ! Không biết đội này có làm việc bắt rẽ trước mũi tên trên đg vành đai 3 không nhở? Nếu đúng em cũng sẽ ngoằng nốt cả việc này vào để chất vấn với ban lãnh đạo đội 4 ạ! :P

Chỉnh sửa cuối:

emeraldflagon

Xe buýt
Hị hị, em cũng ko nhớ tên gì chính xác đâu ạ... vì bác í điện thoại đúng lúc khai mạc hội chợ triển lãm nên em không nghe rõ lắm bác ý giới thiệu tên gì! Mở điện thoại ra thì lúc em bấm nút ghi âm nó sau mất phần rới thiệu tên rồi ạ! :))
-Khi đã có đơn của em lên cấp trên thì không thể có chuyện xin lỗi là xong đâu ạ, phải quy trách nhiệm cụ thể, khi làm việc với em phải có biên bản đàng hoàng, kể cả phát biểu của đội phó với VTc em cũng cần phải làm rõ ạ! Không biết đội này có làm việc bắt rẽ trước mũi tên trên đg vành đai 3 không nhở? Nếu đúng em cũng sẽ ngoằng nốt cả việc này vào để chất vấn với ban lãnh đạo đội 4 ạ! :P
rẽ mũi tên trên đường vành đai 3 hình như là của đội 14 tách từ đội 4 ra. cụ típ tục đấu tranh cho a e đi ợ

Zang-Chân-Tay

Xe buýt
Bác nhận danh hiệu Anh hùng nhà cháu còn thấy hợp lý hơn mấy cái bọn tập đoàn đi mua danh hiệu!

30M60xx

Xe buýt
Nếu họ chỉ xin lỗi không phạt cụ thì cụ làm sẽ làm gì tiếp ạ...

toan1477

Xe điện
Hị hị, sau khi kụ lí dẹp xong điểm loạn này có lẽ xin mời kụ quá bộ vào đường dẫn Cao tốc Sài gòn-Trung lương hoặc Phú Mỹ Hưng, đoạn đường rẽ lên cầu Phú Mỹ giúp nhà cháu một chuyến quá.
Em thấy mấy đoạn này bình thường thôi mà.

TRANG-TRANG

Xe buýt
"Hòa bình về ta rồi, thắng lợi là vinh quang"!