[Thảo luận] Chung tay XD VHGT Xử lý dứt điểm hiện tượng bắt sai làn tại nút GT Minh Khai - Đại La

Trần Điện

Xe tăng
Cụ đã mất time thì cứ làm đến nơi đến chốn, ko thể mời cụ đến hủy biên bản là xong, trách nhiệm thuộc về ai, xử lý thế nào? Cụ phải làm cho ra nhẽ.

thanhlich

Tháo bánh
Website
kinhmat.com.vn
Người "Lông dân" phải làm gì khi mà bác đội trưởng đội 4 vài lần điện thoại mời đến làm việc cùng thanh tra của cục CSGT ??? :P
XXX hay chơi trò đt rùi lên làm việc không có biên bản làm việc nhể.

Cũng chả biết làm sao. Nếu là tư bản thì gặp nhau ở tòa và bồi thường thiệt hại từ lâu rồi. Tòa của tư bản thì nó mở ngay tắp lự nếu có đủ bên nguyên, bên bị và bằng chứng. Chứ nó chẳng lê mê để lâu c. ứt trâu hóa bùn như mình.

Chắc sự việc cũng chỉ đến thế thôi. 1 buổi làm việc, nước chè xuông rồi xin số đt của nhau giao lưu.

Libor

Xe điện
Chắc sự việc cũng chỉ đến thế thôi. 1 buổi làm việc, nước chè xuông rồi xin số đt của nhau giao lưu.
Không suông đc cụ ới! Chiều nay mới có tình tiết mới ...và ngày mai em phải xử lý tiếp vụ việc. Cái này các cụ để em báo cáo sau nhá! Bây giờ đưa lên đây không tiện lắm ạ! :))

Xe duyen

Xe buýt
Em dự là tình hình sắp có nhiều cái hay roài. Các cụ tiếp tục chờ đi.

tammaovn

Xe hơi
Không suông đc cụ ới! Chiều nay mới có tình tiết mới ...và ngày mai em phải xử lý tiếp vụ việc. Cái này các cụ để em báo cáo sau nhá! Bây giờ đưa lên đây không tiện lắm ạ! :))
Cụ cứ làm mọi người hồi hộp như đi tán gái ấy :!!

Anhtaish

Xe tải
cụ lý cứ làm em hồi hộp . Có thế nào thì cụ nói cho các cụ các mợ bết luôn đê ạ

Fyai

Xe tăng
Website
thietbimina.vn
Hòa cùng ko khí xếp hàng chờ mua ip5s .E cũng hóng xếp hàng chờ tin của cụ, giờ e cũng đang cay đoạn hàng bài từ hai bà trưng lên hàng khay lắm, mấy xe ngoại tỉnh, nội tỉnh phi vào nhìn thấy hình vẽ xe máy dưới đg liền phi sang, nhưng bố con chung nó mắt đã như chó điên tìm bạn tình nhảy vào bắt bớ. *** như thời ngụy dăm bảy thằng công an tay lăm lăm dùi cui, đôi mắt vằn vện
Cụ chủ giải quyết xong vấn đề này giải quyết nốt giúp e đoạn này nữa nha :) ko có biển phân làn tren cao và cũng chẳng có biển báo chỉ có nhõn hình vẽ dưới đất, mà nhìn thấy là dã tạch, ko có cơ hôi ;)
Trong sài gòn có cụ Minh Tiến bắt cướp đêm thì ngoài này có cụ chủ bắt cướp ngày cụ nhỉ :)

Chỉnh sửa cuối:

Hoang1984

Xe hơi
Phải nói là cháu khâm phục chú ạ,bọn tuất chúng nó ăn bẩn ở đây đã lâu,cháu đi qua gặp chúng nó vẫy vào suốt,cũng chỉ rút kn cho bản thân chứ ko dám bắt lỗi bọn nó như chú.cháu sn 84 chắc gọi chú= chú là phù hợp chú nhờ

Anh Hòa

Xe đạp
nhà cháu theo dõi đọc tin của cụ thấy toát cả mồ hôi, phải nói cụ chủ thật dũng cảm, hoan nghênh cụ. mấy năm trước em ở ngõ trại cá, gần như lần nào đi qua đó cũng thấy xe bị bắt, biển cấm rẽ trái thì khuất, hơn thế cũng chẳng có biển chỉ dẫn làn vậy mà họ cứ lao ra bắt. Khi em đi học lái xe thì Thầy dạy bảo cứ đến chỗ đèn xanh đỏ thì nên đi sang làn bên phải để nhường đường cho người rẽ trái, từ ngày ngồi xe em luôn tuân thủ việc này. Nhưng có thêm bài viết của cụ chủ em thấy vững tâm hơn khi quan sát biển báo và đi đúng.
Mời cụ chủ một chén ạ! thanks cụ nhiều

Libor

Xe điện
Đúng 22h ngày 10/9 (Tức là cách đây vài chục phút) em nhận được quả giấy mời này từ đồng chí CA Khu vực mang đến ợ! Như vậy tinh thần làm việc của Phòng CSGT Hà nội rất có trách nhiệm với công dân,(tuy nhiên cũng sau hơn 10 ngày nhận đơn của em) làm em cảm động quá! :) Sau khi nhận được giấy mời nhưng do sáng mai em cũng nhiều việc nên không lên Phòng CSGT đc, thì đồng chí Kiên đã thống nhất xuống CA Phường em cho gần để em đi bộ ra thôi ạ! Mọi việc em nghĩ sẽ tốt đẹp, hi vọng sau vụ này thì các bác CSGT đội 4 rút ra bài học sâu sắc về cách xử lý tình huống và dừng ngay việc bắt sai ở nút GT này cho đúng tiêu đề thớt ạ! :)) Em đã để thời gian gần 2 tháng để cho các bác đội 4 tự xử.... nhưng sau khi có công văn của VC14 các bác vẫn lờ lớ lơ, đội phó vẫn lên truỳên hình đổ lỗi cho dân đi sai và không chịu nhận khuyết điểm. Gần 2 tháng sau các bác đội 4 định cho vào im lặng thế nên em mới quyết định gửi đơn ạ! :)

Chỉnh sửa cuối:

getz 1.6

Xe buýt
Vote cụ libor. Thế là có kết quả

blackpaint

Xe container
hi vọng sau vụ này thì các bác CSGT đội 4 rút ra bài học sâu sắc về cách xử lý tình huống và dừng ngay việc bắt sai ở nút GT này cho đúng tiêu đề thớt ạ! :))
Em thì nghĩ khác cụ tí, hy vọng thật mong manh.

Anhtaish

Xe tải
ha ha ha cuối cùng cái gì đến sẽ phải đến , hy vọng cụ Lý nhà ta chiến thắng trở về . Em hóng tiếp vụ này :D

Xe duyen

Xe buýt
Em cũng thấy mong manh lắm. Giải quyết riêng việc của cụ chủ thì chắc không khó, nhưng để bảo xxx đội 4 bỏ miếng đấy đi thì em e rằng khó lắm. Chiều nay em vẫn thấy một chú biển 88 bị vợt ở ngã tư này.

junfang

Xe điện
Đọc cái giấy mời mà em lộn ruột. Mời gì mà như lệnh triệu tập nhỉ? "Yêu cầu ông bà ... Có mặt đúng thời gian...." Chả có tý văn hóa gì cả.

thanhlich

Tháo bánh
Website
kinhmat.com.vn
Đơn phản ánh à cụ trủ. Thế thì chả ăn thua.

Cháu tưởng đơn kiện hay tố cáo cơ :D

Cứ động viên Cụ trủ thôi, mặc dù chả hy vọng gì nhưng chả nhẽ thấy bất bình mà không làm.

honza

Xe tải
Đúng 22h ngày 10/9 (Tức là cách đây vài chục phút) em nhận được quả giấy mời này từ đồng chí CA Khu vực mang đến ợ! Như vậy tinh thần làm việc của Phòng CSGT Hà nội rất có trách nhiệm với công dân,(tuy nhiên cũng sau hơn 10 ngày nhận đơn của em) làm em cảm động quá! :) Sau khi nhận được giấy mời nhưng do sáng mai em cũng nhiều việc nên không lên Phòng CSGT đc, thì đồng chí Kiên đã thống nhất xuống CA Phường em cho gần để em đi bộ ra thôi ạ! Mọi việc em nghĩ sẽ tốt đẹp, hi vọng sau vụ này thì các bác CSGT đội 4 rút ra bài học sâu sắc về cách xử lý tình huống và dừng ngay việc bắt sai ở nút GT này cho đúng tiêu đề thớt ạ! :)) Em đã để thời gian gần 2 tháng để cho các bác đội 4 tự xử.... nhưng sau khi có công văn của VC14 các bác vẫn lờ lớ lơ, đội phó vẫn lên truỳên hình đổ lỗi cho dân đi sai và không chịu nhận khuyết điểm. Gần 2 tháng sau các bác đội 4 định cho vào im lặng thế nên em mới quyết định gửi đơn ạ! :)
Cái "GIẤY MỜI" có vẻ không chuẩn lắm nhỉ:
1. Tên CQ mời mà phải viết tay: Phòng CSGT.....
2. Chức danh người mời cũng viết tay: Trưởng phòng.......
3. Hiếm khi thấy giấy mời lại viết mấy liên? Trên cái này thấy đề liên 2 mà chứ viết tay lại là bút mực??? Vậy có lẽ Liên 2 là liên trên cùng, liên 1 kê than để dưới! CSGT có khác, chả giống cách viết của cty mình!
4. Số GM mời thường đánh từ đầu năm, cái GM này số 19, cũng ít việc phải mời nhỉ!
5. Chữ đẹp!!!