[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán-Vol 27

Trạng thái
Thớt đang đóng

BigC

Xe tăng
Chúc cccm tuần mới gặt hái nhiều thành công mặc bão tố phong ba rình rập!

Dispatcher

Xe tăng
Chúc các chứng thủ ngày mới, tuần mới, tháng mới luôn cầm mã trong tài khoản từ màu xanh lá tre Bamboo đến tím lịm hoàng gia Angkor nhé...

quangodesa

Xe tải
chủ tệch không quan tâm cái là lãi suất nó rục rịch này
Thế phải thỉnh giáo cụ Hự.
Em nghĩ ls liên NH nó căng thanh khoản 1 số NH nhỏ nên tạm thời thôi. Tháng 6 đáo hạn hợp đồng mua bán ngoại tệ thì tiền đồng lại thừa mứa , khi đó ls lại tụt thoai

Nhimtiu

Xe container
Hihi, cảm ơn cụ cho lời khuyên. Đợt này em đang thay đổi lối đi hàng. Được cùng tàu với cụ Thắng_Sơn Tây là ngon rồi
Em thì nhìn vnm thấy có đội bán xuống nhưng theo vol khớp cao như vậy là vẫn đang có đội cân hết hàng bán ra. Chart nhìn thì xấu vãi, tin cũng ra hết cả rồi, giá cũng đã đc phản ánh, nđt cá nhân chán nản cũng đã cutloss kha khá em nghĩ thế. Giờ chờ em 🦆 này xem có muốn hoàn lương làm 🦢 hay lại muốn bị đánh tiết canh thoai. Cơ mà em nào trc khi đẹp hình như cũng xấu kinh hoàng thì phải. Chúc Cccm ngày mới giao dịch thuận lợi và may mắn!!!! =))

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Em thì nhìn vnm thấy có đội bán xuống nhưng theo vol khớp cao như vậy là vẫn đang có đội cân hết hàng bán ra. Chart nhìn thì xấu vãi, tin cũng ra hết cả rồi, giá cũng đã đc phản ánh, nđt cá nhân chán nản cũng đã cutloss kha khá em nghĩ thế. Giờ chờ em 🦆 này xem có muốn hoàn lương làm 🦢 hay lại muốn bị đánh tiết canh thoai. Cơ mà em nào trc khi đẹp hình như cũng xấu kinh hoàng thì phải. Chúc Cccm ngày mới giao dịch thuận lợi và may mắn!!!! =))
Nền tảng nó tốt thì cứ tiền thịt múc theo phân bổ thì không có gì quan ngại lắm

Trada123467

Xe tải
Hôm trước nghỉ, em đặt bán một phần 21.5, để đấy cả ngày chẳng thấy động đậy gì, cuối ngày khớp bụp phát. Nếu nó quay lại dưới 20 em sẽ nhập lại, không thì thôi. Em vẫn còn mấy k đợi về 25 để mời mợ cafe :)

Ps: cccm cho em hỏi, em chưa dùng MG bao giờ, thấy tk báo có hạn mức còn 3 tỉ, vậy mà em thử con nào cùng cho mua vài nghìn, không có con nào cho mua ký quỹ quá 10k là sao ạ?
Nếu cụ dùng TCBS thì đây qua đây xem các mã được ký quỹ và hạn mức còn lại.
Còn về 3 đồng ấy nếu TCBS thì là hạn mức vay ưu đãi.

Chỉnh sửa cuối:

Tuyen66888

Xe hơi
Trong đây chắc còn mỗi em ôm vnm giá 106, lỗ chỏng vó ra😂

Trada123467

Xe tải
Mở bát tháng mới chúc nhà chứng may mắn.

Chào e cô gái tháng 5

Trời cao Mây trắng chiều quê
Thương từng giọt nắng hạ về... Xa xăm...
Chào em Cô gái tháng năm
Phù sa cuộn đỏ ngăm ngăm bãi bồi .
Hàng xanh In dấu em , tôi
Khúc yêu mùa hạ bồi hồi bước chân.
Nâng niu Bông lúa ân cần
Mùa sang hạt gạo trắng ngần sẻ đôi .
Nặng tình Yêu lắm Quê ơi
Hiu hiu gió thổi chơi vơi nỗi lòng !

Anhdex

Xe tăng
Chúc các cụ mua may bán đắt 😁 em dự là phiên nay lắm chuyện để mà chém 🥱

Nhimtiu

Xe container
Nền tảng nó tốt thì cứ tiền thịt múc theo phân bổ thì không có gì quan ngại lắm
Em này thì em vào xem game các bbs oánh trụ thía lào vì tt vượt đỉnh 1200 sắp lên 1300 chưa thấy có mẹt em nó. Các trụ khác đã đc kéo nên giờ nếu cần đưa chỉ số lên thì liệu các bbs kéo vic,vhm,msn cccm có sẵn lòng mua giá cao hay không? Nói chung có nhiều thứ để bàn cụ ạ? Xuống 8x thì lực mua chắc không nhỏ nên em cứ túc tắc chờ game, lủng về 85-88 thì xem lực xúc thía lào lại tính tiếp cụ ạ. Chiều quay lên thì quan sát vol em nó xem sao. Em chưa nhiều kinh nghiệm nhưng oánh penny một thời gian có khi sang blue phải bềnh tễnh hơn ạ.

Dispatcher

Xe tăng

Chào e cô gái tháng 5

Chào em Cô gái tháng năm
Nâng niu Bông lúa ân cần
Nặng tình Yêu lắm Quê ơi
Trông có vẻ xa bờ quá...

Nhimtiu

Xe container
Chúc các cụ mua may bán đắt 😁 em dự là phiên nay lắm chuyện để mà chém 🥱
Cccm nghĩ covid tt nó giật nhưng lát bảng khéo lại xanh lét ra đới, tt nhiều khi nó đi trc và đc phản ánh vào giá rồi cũng nên nếu các nđt nào cần cắt đã cắt và ai giữ thì giữ, hàng hoá giờ khó mua bán hơn roài.

Trada123467

Xe tải
Em này thì em vào xem game các bbs oánh trụ thía lào vì tt vượt đỉnh 1200 sắp lên 1300 chưa thấy có mẹt em nó. Các trụ khác đã đc kéo nên giờ nếu cần đưa chỉ số lên thì liệu các bbs kéo vic,vhm,msn cccm có sẵn lòng mua giá cao hay không? Nói chung có nhiều thứ để bàn cụ ạ? Xuống 8x thì lực mua chắc không nhỏ nên em cứ túc tắc chờ game, lủng về 85-88 thì xem lực xúc thía lào lại tính tiếp cụ ạ. Chiều quay lên thì quan sát vol em nó xem sao. Em chưa nhiều kinh nghiệm nhưng oánh penny một thời gian có khi sang blue phải bềnh tễnh hơn ạ.
Bạn cụ mấy người mấy hôm trước vứt hơn 10 đồng vào e ấy, chắc giờ cũng nóng ruột lắm. Có khi nào vứt tiếp 20 đồng nữa để bq giá rồi ko ạ.

Vị Biển

Xe buýt

Chào e cô gái tháng 5

Chào em Cô gái tháng năm
Nâng niu Bông lúa ân cần
Nặng tình Yêu lắm Quê ơi
Cụ Trà xa đảo về bờ?

Nhimtiu

Xe container
Bạn cụ mấy người mấy hôm trước vứt hơn 10 đồng vào e ấy, chắc giờ cũng nóng ruột lắm. Có khi nào vứt tiếp 20 đồng nữa để bq giá rồi ko ạ.
Em cũng chưa hỏi lại nhưng bạn em oánh chứng từ thời đầu và xúc hơi mặn quen rồi mợ ạ cùng với xiền đang sẵn mới bán bds và chưa vào lại nên có thể hôm trc xuống 92.x lại vào thêm cũng nên ạ. Hiện tại cậu ý cũng kiểu như mợ cty bán rồi, k lo kinh tế nhiều nữa, oánh chứng bằng đam mê và chỉ thả xiền đầu tư nên tâm lý nó không hoang mang style như F0 đâu ạ. Nav cậu ý em biết thì cả MG thì khoảng trên 20bil khi tt hot còn bt khi co lại chắc 5-7bil có lẽ giờ chỉ tầm vậy vì tiền chờ cơ cấu lại vào bds là chính mợ ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng