[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 54 : Cuối năm

Sinh_tố_bơ

Xe tăng
Vâng e cũng nghĩ thế, 1500 là hướng đi thôi còn đích thì .. ;))
[/QUOTE]
Để dụ được gà thì phải tạo cho con bạc yên tâm, ví dụ giờ cụ muốn oánh bạc nhưng ngồi xóc dĩa ngoài đường thì ko bao giờ cụ muốn đặt lớn. Sòng Vnibet cũng thế thôi ạ, em nghĩ ko còn đợt tụt áp như vừa rồi đâu sẽ liu riu làm con bạc say ánh đèn.

thichrauxanh

Xe điện
Em cũng có dự cảm giống cụ, nhất là thằng TCBS nó còn gửi tin nhắn trong App để quảng bá mở thêm margin "cho nhà đầu tư".
Nghi ngờ thì tốt nhất nên đứng hẳn ngoài cho tỏ góc nhìn thời cuộc. VNI đoạn này như cái chân gà, gặm thì sướng những dễ dắt răng lắm, vả lại chẳng còn mấy thịt.
Thật ra tình hình có lẽ lại như cụ Bơ nói. Bbs đã ôm hết giá rẻ nên giờ giá đẩy càng cao bbs càng sướn.

Giờ qtrong là nhỏ lẻ lực đến đâu, khi nhỏ lẻ ăn đc một lượng hàng nhất định thì e nghĩ mới thả chôi ;))
Đen cái lực nhỏ lẻ giờ chắc còn đc 50% nav so vs thời vniBet 1500 là giỏi ^^

(Đa phần các mã có trọng lượng lớn đã tăng trên 20% so với đáy!!! Để phí mạnh tiếp cần một cú nhúng mạnh, nhưng nhúng xong lên hay nhúng tận đáy địa ngục thì ko ai biết)

Để dụ được gà thì phải tạo cho con bạc yên tâm, ví dụ giờ cụ muốn oánh bạc nhưng ngồi xóc dĩa ngoài đường thì ko bao giờ cụ muốn đặt lớn. Sòng Vnibet cũng thế thôi ạ, em nghĩ ko còn đợt tụt áp như vừa rồi đâu sẽ liu riu làm con bạc say ánh đèn.

Chỉnh sửa cuối:

matizac

Xe tăng

just for fun

Xe lăn

Nhóm kín nguy hiểm quá
Nhiều người vào đấy như kiểu bị thao túng tâm lý ấy, cứ mê muội mua bán theo hô hào của chủ room mà ko có bất kỳ tư duy gì :D

xichlo3banh

Xe tăng
Cái này cháu lấy trên mạng. Sđt ko phải của cháu đâu nhé. Của một broker nào đó. Đó là của họ nên cháu để nguyên ko che.
qua số liệu này để cho mỗi NĐT có nhận định và đánh giá của mình. Số liệu cũng ko khó để bóc tách để thấy đc hoạt động của các tp tgia TT và dòng tiền 2 tuần vừa qua của tháng 12.

just for fun

Xe lăn
Theo thông lệ, hàng năm diễn đàn OTOFUN đều tổ chức hoạt động từ thiện Sưởi Ấm Bản Cao để mang sự giúp đỡ của các thành viên diễn đàn tới các cháu ở những vùng núi xa xôi hẻo lánh đang có khó khăn . Kể từ năm 2020 khi Nhà Chứng bắt đầu sinh hoạt đều đặn, mỗi năm các thành viên đều đã chung tay đóng góp để có phần quà chung gửi tới các cháu thông qua Quỹ từ thiện của Diễn đàn. Năm nay tuy thị trường chứng khoán có nhiều khó khăn nhưng em nghĩ chắc ai cũng vẫn muốn duy trì nét đẹp này của Nhà Chứng. Của ít lòng nhiều, mong các cụ các mợ chúng ta lại tiếp tục chung tay san sẻ khó khăn với các cháu vùng cao. Hy vọng số tiền huy động năm nay sẽ không kém năm ngoái.
Em xin phép tag mợ just for fun người chủ trì công tác huy động từ thiện vào tiếp lời.
Kính thưa cccm, được sự uỷ quyền của chủ tịch clb Chúng tôi chơi CK Thắng_Sơn Tây , cháu xin mở thớt cập nhật sự ủng hộ của các cụ các mợ cho các cháu ở bản cao theo chương trình của OF.
Dẫu biết là năm vừa qua là một năm khó khăn của các chứng sỹ, nhưng cuộc đời là một chuỗi cho đi và nhận lại. Mỗi một chúng ta là một mắt xích trong vòng liên kết đấy. Vì vậy, đừng do dự khi mở rộng tấm lòng, Các cháu nhỏ ở bản cao đang chờ đợi ở chúng ta một sự hảo tâm, một vòng tay ấm áp, một nghĩa cử cao đẹp. Đôi khi, một sự động viên nho nhỏ từ những người như chúng ta cũng có thể làm viên mãn một nụ cười cho các cháu.
Link thớt cập Nhật ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Bopbi_hsgs

Xe container
Nhiều người vào đấy như kiểu bị thao túng tâm lý ấy, cứ mê muội mua bán theo hô hào của chủ room mà ko có bất kỳ tư duy gì :D
Nhiều hội nhóm còn phong cấp: Đại tướng, thượng tướng, trung tướng..., rồi các phong trào đua trần nữa cơ :))

just for fun

Xe lăn
Cấp đại tướng TK có 10 tỏi trở lên. Thượng tướng & trung tướng thì ít hơn :))
Cháu mưa đã nhận xèng ủng hộ chương trình SABC của chú mưa nhé. Ủng hộ lắm hội nhóm thía :))
Nếu tính theo cấp tk thì vào đấy mua theo hô hào chắc cháu mưa nhanh xuống cấp uý lắm :))

Sói Vàng

Xe máy
Có cụ mợ nào quan tâm đến sân bay long thành k ạ, dự thứ 2 đtc đổ máu quá:(

Bopbi_hsgs

Xe container
Cháu mưa đã nhận xèng ủng hộ chương trình SABC của chú mưa nhé. Ủng hộ lắm hội nhóm thía :))
Nếu tính theo cấp tk thì vào đấy mua theo hô hào chắc cháu mưa nhanh xuống cấp uý lắm :))
Đang cấp tá xuống cấp uý àh :))

Sinh_tố_bơ

Xe tăng

Lão Khờ

Xe máy
Cấp đại tướng TK có 10 tỏi trở lên. Thượng tướng & trung tướng thì ít hơn :))

Nhiều hội nhóm còn phong cấp: Đại tướng, thượng tướng, trung tướng..., rồi các phong trào đua trần nữa cơ :))
Giờ còn ko để cháu còn vào lấy cấp tướng là niềm mơ ước của cháu mưa ạ :))
Thế này mà lão được duyệt vào thì có được đeo non binh nhất không cụ mợ 😂

just for fun

Xe lăn
Thế này mà lão được duyệt vào thì có được đeo non binh nhất không cụ mợ 😂
Cụ cunhx biết mà, làm gì có anh bình nhất bình nhì nào dám oánh bạc, suốt ngày chơi hàng Quyết còi cho chán thì nhảy sang hàng anh Nhơn anh Hải thì cấp tướng sợ còn chưa đánh giá hết năng lực ấy chứ :))