[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 61: Chung mối quan tâm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Old Oaks

Đi bộ
Nhà chứng có ai trên tàu BCG ko ạ?
Chứng cháo 2 năm mà cháu cứ đâm đầu vào tbg những cổ miệt mài đi xuống thế này!

Mít đen

Xe buýt
54.7 cụ. Hàng e về từ hôm qua rồi đang được 2.5-3% rồi cụ.
Các cụ cứ ăn uống ầm ầm nhỉ. Em cầm em VPB cả nhịp vừa rồi chả tăng mà hễ thị trường giảm cái thì em nó cũng giảm luôn. Hai phiên này chỉ số tăng nhưng VPB vẫn chả tăng
Bách nhục :(

Dancingwiththewind

Xe điện
Các cụ cứ ăn uống ầm ầm nhỉ. Em cầm em VPB cả nhịp vừa rồi chả tăng mà hễ thị trường giảm cái thì em nó cũng giảm luôn. Hai phiên này chỉ số tăng nhưng VPB vẫn chả tăng
Nhục sao bằng em cả ShB cả EIB kéo em xuống đáy dại dương rồi, em đang thoi thóp thở

Mr Lunch

Xe buýt
Bank đang nặng mông. Nhưng rồi cũng tới lượt thôi cụ. Các dòng luân phiên, nhưng kể đúng cổ đúng vòng thì lợi nhuận tốt hơn.

Tungtunghunghung

Xe tăng
Nhịp này tiền đang out Bank. Khó của Nam Cường cho các bác vẫn bank only :D Bà con nghĩ tiền out bank sẽ in bđs, thép, chứng. Nhưng bđs bị rũ lộn lại, thép cũng vậy, chứng thì khoẻ hơn chút :D Ssi chỉnh nhẹ mà lại lên lại khá nhanh. Rũ xong chắc tàu khá nhẹ rồi vì thấy kéo HSG khá nhẹ và thanh thoát

YoungVNese

Xe tải
E nhặt VcI. Cơ cấu chút VGc giá tím múc VCI. Cụ nào trên tàu hay theo cháu ko ạ
NAV của cụ tuyệt quá! Dòng ck e còn giữ mỗi ssi, hôm cuối tuần trước bán sạch mbs & thêm mới bằng vgc rồi.

Nhục sao bằng em cả ShB cả EIB kéo em xuống đáy dại dương rồi, em đang thoi thóp thở
Chấm muối ớt các mợ thích thôi ạh, e ko quen chua.
số tiền bán xoài hôm trước e để mua ssi vs midcap rồi ạh
Sau hôm 08/3 thì e chỉ còn giữ lại phần STB cầm dài. Xoài e cầm & VPB, SHB, EIB đều thuộc dạng bank nhóm 2, yếu hơn. Trong khi bank top 1 chạy đc 4x% nhịp trước, thì banks 2 ko tăng đc bao nhiêu.
Do đó mặc dù kỳ vọng vẫn còn nhưng e chấp nhận bán ra để lấy nguồn lực tập trung cho SSI, VGC, TNG. khi nào banks 2 có dấu hiệu tốt ms quay lại sau vậy.

kembui

Xe buýt
Kéo VCI tím đi để em nhả lại cho mấy anh lái

Mr Lunch

Xe buýt

Tránh được 2 phiên sập đợt vừa qua, tk cháu nay tăng mạnh!
Tài khoản cccm nhà mình ai cũng tăng mạnh rồi. Chúc mừng cả nhà ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng