[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 61: Chung mối quan tâm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

tự_lực

Xe buýt
Cụ làm cháu nhớ tới phim Kungfu Panda 4 mới dắt F1 đi xem hôm qua xong, lúc con cáo nói với cộng đồng nó và Panda cần sự trợ giúp, cộng đồng ồ lên: Tại sao?
Con cáo nói: Because it is the Right things to do!

Cháu mong cụ tự lực tiếp tục chia sẻ sự hiểu biết và kinh nghiệm của mình như tầng lớp các bô lão trước của nhà chứng!

Cháu cũng tha thiết mong chờ sự trở lại của cụ Bopbi_hsgs cùng với các cao nhân ẩn dật khác.

Riêng cụ Haucafe chim báo bão xin cụ nổi lên sau khi hàng cháu về thu lại vốn xong đã, cụ nhá 😁
Nhà cháu nghèo cụ ạ. Nên thấy mn ném học phí trên sàn cháu xót xa. Cháu đi nhặt nhạnh từng đồng,quanh cháu toàn cảnh khổ,nhiều ng tha phương cầu thực.
Cháu k nhắc thì tâm cháu lăn tăn. Nhưng nhắc mn thì chưa chắc đã đúng. Mà nói sai lại ảnh hưởng đến tự trọng của cháu.
Thị trường luôn đúng,luôn tồn tại. Chỉ có nhà đầu tư rời đi.

duy minh phong

Xe đạp
Nhà cháu nghèo cụ ạ. Nên thấy mn ném học phí trên sàn cháu xót xa. Cháu đi nhặt nhạnh từng đồng,quanh cháu toàn cảnh khổ,nhiều ng tha phương cầu thực.
Cháu k nhắc thì tâm cháu lăn tăn. Nhưng nhắc mn thì chưa chắc đã đúng. Mà nói sai lại ảnh hưởng đến tự trọng của cháu.
Cụ làm việc tốt tự Phúc đức sẽ quanh người Cụ ạ. Những F0 như em luôn đợi các dòng nhắc nhở của Cụ để cẩn thận hơn. Lời cảm ơn không phải lúc nào cũng nên nói ra, nhưng sự trân trọng thì luôn giữ.

Korando1980

Xe buýt
Em cũng mới theo dõi thớt chứng khoán được vài tháng, rất cám ơn sự chia sẻ nhiệt tình của các cụ mợ trong thớt này ạ.

hornet_600

Xe tăng
Đúng đấy cụ, em dính với NVL thời điểm này năm ngoái đến giờ là 1 năm lình xình, đọng vốn, mất cơ hội. Mạnh dạn xử xong sang dòng khác thì có lẽ ổn hơn nhiều. ( kể cả xây kho với em này cũng khó )
cp nào nó cũng có câu chuyện của nó,quan trọng là khẩu vị và kỳ vọng mỗi người đến đâu,riêng con nvl này nó đang tái cơ cấu,cộng thêm suy thoái của ngành bds thì ko thể kỳ vọng ngay đc,còn nếu đã xác định chơi con này thì phải có chiến lược lâu dài

Dancingwiththewind

Xe điện
Cụ yên tâm, bọn cháu đọc và học hỏi các anh/chị. Chứ chưa bao giờ cháu có tâm lý đổ thừa hay ân hận làm gì. Hồi cháu mới bập vào thị trường mới bị mua hớ, giờ cũng học được nhiều điều phết từ các anh/chị trong thớt này.
Cháu là phong cách Scarlett trong Cuốn theo chiều gió. Mai là một ngày mới. Scarlett miệt mài lấy chồng mà cháu lại không dám thế. Chứ đổi con chứng khoán thì cháu dám luôn =)) Just for fun.

tung1311 .

Xe điện
Kịch bản đạp bất ngờ hôm nay hay chiều lòng thị trường ủn lên trên 1300 đây

coquay

Xe container
Hôm qua e fomo hqc quá bây h có gần 30k rồi bqg là 4.26

Daimon

Xe tải
Hôm qua cụ mợ nào chưa bán đc, thì hnay lại bán giá cao hơn. Thích nhỉ cccm. 1 lần nữa cảm ơn cccm giúp e tránh đc đoạn vừa r.

Mr Lunch

Xe buýt
Mấy bé e cầm chạy sớm quá. Hy vọng chiều về có hàng để sút :)

Mít đen

Xe buýt
Ôi, VIP với VTO nay chạy theo PVT hay sao hả mợ just for fun ơi? VTO hôm trước có mợ nào cũng cầm và bán hết cùng đợt với em rồi ấy nhỉ? Bán xong nó chả giảm mà nay CE rồi :D

Chuột bạch

Xe container
Ôi, VIP với VTO nay chạy theo PVT hay sao hả mợ just for fun ơi? VTO hôm trước có mợ nào cũng cầm và bán hết cùng đợt với em rồi ấy nhỉ? Bán xong nó chả giảm mà nay CE rồi :D
E cũng giảm 50% Vip hnay

Tính họp cd mà giá tốt lại tiện tay quá

Trạng thái
Thớt đang đóng