[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 61: Chung mối quan tâm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Daimon

Xe tải
Cụ dùng VND ah?

Kết quả vẫn vậy, ko có gì bất ngờ cụ ạ :))
Thông tin chuyên gia nhanh thì 1 tuần, lâu thì nửa tháng. K biết cụ có phương án gì cho tk của cụ r? Lâu vậy em nghĩ vnd phá sản hoặc thành cty đứng bét.

f1_hn

Xe container
Thông tin chuyên gia nhanh thì 1 tuần, lâu thì nửa tháng. K biết cụ có phương án gì cho tk của cụ r? Lâu vậy em nghĩ vnd phá sản hoặc thành cty đứng bét.
Giờ mà cho thỏa thuận chuyển từ tk VND sang 1 cty khác là VND đi bụi luôn :( nhưng ko làm thế thì NĐT thiệt ghê gớm, đặc biệt ai đang full MG vì có thể bị call :(

Dancingwiththewind

Xe điện
Giờ biết phương án gì, hu hu. Cổ với tiền của em nằm ở đó hết rồi

Daimon

Xe tải
Giờ mà cho thỏa thuận chuyển từ tk VND sang 1 cty khác là VND đi bụi luôn :( nhưng ko làm thế thì NĐT thiệt ghê gớm, đặc biệt ai đang full MG vì có thể bị call :(
Nhưng giờ vnd đâu biết ai là ai mà chuyển chứ. K biết vnd có bỏ hết nđt tuyên bố phá sản k? Vì 1 tuần k gd đc thì chả ai còn dám ở đó nữa.

f1_hn

Xe container
Nhưng giờ vnd đâu biết ai là ai mà chuyển chứ. K biết vnd có bỏ hết nđt tuyên bố phá sản k? Vì 1 tuần k gd đc thì chả ai còn dám ở đó nữa.
Lên VP VND rồi qua VSD làm lệnh bằng cơm vậy ;))

Mít đen

Xe buýt
Thiệt hại chắc chắn là rất lớn cho cả VND và NĐT. Nhưng 1 tuần sau mà khôi phục đc dữ liệu chuẩn cũng là tốt lắm rồi. Chứ kịch bản xấu hơn nữa thì em ko hình dung đc phương án xử lý như nào.

Daimon

Xe tải
Thiệt hại chắc chắn là rất lớn cho cả VND và NĐT. Nhưng 1 tuần sau mà khôi phục đc dữ liệu chuẩn cũng là tốt lắm rồi. Chứ kịch bản xấu hơn nữa thì em ko hình dung đc phương án xử lý như nào.
Em vote kèo phá sản. Mấy cái có chữ V em bị thiếu niềm tin. E fun trc giờ G 1 chút.

Daimon

Xe tải
Giờ biết phương án gì, hu hu. Cổ với tiền của em nằm ở đó hết rồi
Mợ xem lại đi. Có cập nhập mới r đấy. Mợ ra viết lệnh tay lấy tiền về đi. Chứ hnay chưa chắc gd đc. Hôm qua btc tăng vèo vèo, chắc mua để trả r. Nhưng lại tuyên bố tự khắc phục đc cho xem.

just for fun

Xe lăn
Mợ xem lại đi. Có cập nhập mới r đấy. Mợ ra viết lệnh tay lấy tiền về đi. Chứ hnay chưa chắc gd đc. Hôm qua btc tăng vèo vèo, chắc mua để trả r. Nhưng lại tuyên bố tự khắc phục đc cho xem.
Vậy chắc mất thêm 1-2 hôm nữa là được, thứ 6 cháu định bắt đáy vnd

vuhaivietstclch

Xe tải
Công ty vừa có update, bắt đầu từ sáng nay VNDirect sẽ đưa vào vận hành và online trở lại các dịch vụ cơ bản, nhất là các báo cáo online để khách hàng có thể kiểm tra lại danh mục, tài sản của mình để có thể an tâm hơn. Tuy nhiên để có thể giao dịch mua bán trở lại thì dự kiến phải sang ngày thứ 5, vì phải kiểm tra rất kỹ mới được kết nối lại với các Sở giáo dịch.
VNDirect đang cố hết sức để bảo đảm an toàn tài sản cho khách hàng và nhanh chóng khôi phục hệ thống để khách hàng sớm giao dịch được trở lại!
Thấy broker bên VND nói vậy

Daimon

Xe tải
Giao dịch lại miễn phí gd và giảm lãi mr thì cả nhà đều vui ;;)
Tài khoản lớn hiếm khi quan tâm phí gd. Họ cần ổn định hơn. Em vẫn hóng xử lý sau vụ này là mình xin lỗi, hay có đền bù. Kể ra xin lỗi bằng tiền thì cũng k là gì so với núi tiền trả cho đội hắc. Mà cũng làm nhà đt nguôi ngoai

Trạng thái
Thớt đang đóng