Chi hội Chương trình giao lưu Big Four

Orient Sea

Xe điện
Chào các cụ, các mợ,

Như em đã đề xuất hồi đầu năm và được nhiều cụ lên tiếng tán thành. Nhà KCC sẽ có chương trình giao lưu Big Four hàng năm, theo đó mỗi quý tổ chức một lần Ọp mặn tưng ứng với mỗi mùa Xuân - Hạ - Thu - Đông.

Giao lưu mùa Xuân năm con rồng này, theo lời đề nghị thống thiết của các cụ thổ dân Lâm Gia, sẽ tổ chức tại Lâm Gia Trang vào ngày Chúa Nhật 25/3/2012 (mùng 4 tháng 3 Nhâm Thìn), từ 10:00 sáng.

Địa điểm: Nhà hàng sinh thái Quốc Phương, khu đô thị Việt Hưng, Lâm Gia Trang - vị trí đánh dấu bằng vòng tròn đỏ trên bản đồ dưới đây.

Rất mong các cụ, các mợ xa gần thu xếp thời gian cùng tham gia.

Chỉnh sửa cuối:

Linhthuynd

Xe buýt
Chào các cụ, các mợ,

Như em đã đề xuất hồi đầu năm và được nhiều cụ lên tiếng tán thành. Nhà KCC sẽ có chương trình giao lưu Big Four hàng năm, theo đó mỗi quý tổ chức một lần Ọp mặn tưng ứng với mỗi mùa Xuân - Hạ - Thu - Đông.

Giao lưu mùa Xuân năm con rồng này, theo lời đề nghị thống thiết của các cụ thổ dân Lâm Gia, em dự là sẽ tổ chức tại Lâm Gia Trang vào ngày Chúa Nhật 25/3/2012 (mùng 4 tháng 3 Nhâm Thìn).

Xin các cụ Lâm Gia Trang cho ý kiến về thời gian, địa điểm (các cụ phọt lên cho cái bản đồ để anh em dễ theo dõi), chương trình (chú ý đón tiếp cả các cụ ở xa về). Rất mong các cụ, các mợ xa gần thu xếp thời gian cùng tham gia.
Vui quá! chỉ chờ có lịch của các cụ là em thẳng tiến thành Tràng An thôi.

tuan508

Xe tải
em đăng ký một suất nhá ! có chân điếu đóm nào cụ cứ gọi cho em ợ :D

kiamorning2007

Xe tăng
Chào các cụ, các mợ,

Giao lưu mùa Xuân năm con rồng này, theo lời đề nghị thống thiết của các cụ thổ dân Lâm Gia, em dự là sẽ tổ chức tại Lâm Gia Trang vào ngày Chúa Nhật 25/3/2012 (mùng 4 tháng 3 Nhâm Thìn).

Xin các cụ Lâm Gia Trang cho ý kiến về thời gian, địa điểm (các cụ phọt lên cho cái bản đồ để anh em dễ theo dõi), chương trình (chú ý đón tiếp cả các cụ ở xa về). Rất mong các cụ, các mợ xa gần thu xếp thời gian cùng tham gia.

Tổ chức vào buổi trưa ngày chủ nhật anh em ngồi lai rai đến chiều là hợp lý ạ.
theo em thì bên LGT tụi em có nhiều nhưng khu Quốc Phương Trại ngay đầu QL5, vào đấy rộng rãi, ô tô đỗ thoải mái luôn mà món ăn đa dạng lắm từ chim, ngỗng, ba ba, rắn rết, lợn, gà ... đủ cả, mà có thể đoàn vài chục người ngồi vẫn OK ạ
Máy ở CQ em nó không cho pót hình cái này chắc phải chờ cụ ẻn vào pót ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Linhthuynd

Xe buýt
Sao cụ lại đi Ninh Bình à? :P
Đây là tên không chính thức được dùng trong văn thơ, ca dao...
Trường An (Tràng An) là tên kinh đô của hai triều đại TQ (Tiền Hán, Đường) được các nhà nho nước ta sử dụng như một danh từ chung chỉ kinh đô.
Chẳng thơm cũng thể hoa Nhài
Dẫu không thanh lịch cũng người Tràng An
Tràng An ở đây là chỉ Kinh đô Thăng Long

Chỉnh sửa cuối:

Beck

Xe điện

Orient Sea

Xe điện
Tổ chức vào buổi trưa ngày chủ nhật anh em ngồi lai rai đến chiều là hợp lý ạ.
theo em thì bên LGT tụi em có nhiều nhưng khu Quốc Phương Trại ngay đầu QL5, vào đấy rộng rãi, ô tô đỗ thoải mái luôn mà món ăn đa dạng lắm từ chim, ngỗng, ba ba, rắn rết, lợn, gà ... đủ cả, mà có thể đoàn vài chục người ngồi vẫn OK ạ
Máy ở CQ em nó không cho pót hình cái này chắc phải chờ cụ ẻn vào pót ạ.
Có phải cái chỗ tô đỏ không cụ?

hanoien

Xe điện
Chuẩn k cần chỉnh cụ ah.
Các cụ đi vào phố Việt Hưng và rẽ trái vào.
Hoan nghênh nhà Karen tới Lâm Gia Trang! Cụ Kiamorning giáo đầu kiêm trại chủ nhớ phối hợp với em để tiếp đón cho chu đáo nhé! Nhân đây phải điểm danh các cụ sinh nhật từ tháng 1 tới tháng 3, đề nghị chủ tịch tặng quà nhá nhá (phiếu rửa xe 30k chẳng hạn....):>.
E làm 1 phát khởi động: e sinh ngày 10 tháng 1 1975.

HoangTung76

Xe điện
Hay quá, em cứ mạnh dạn đặt gạch, nhưng theo em nên làm vào chiều tối thứ 7 để anh em ở xa về dự có nhậu nhẹt gì thì nó cũng được thoải mái ạ, có gì ngủ lại ngày hôm sau về thì nó ngon hơn và các cụ ở đó cũng còn có ngày chủ nhật nghỉ dưỡng thương, chứ CN em e hôm sau đi làm nó vưỡn còn hơi phệt ạ. e hết.

Linhthuynd

Xe buýt
Hay quá, em cứ mạnh dạn đặt gạch, nhưng theo em nên làm vào chiều tối thứ 7 để anh em ở xa về dự có nhậu nhẹt gì thì nó cũng được thoải mái ạ, có gì ngủ lại ngày hôm sau về thì nó ngon hơn và các cụ ở đó cũng còn có ngày chủ nhật nghỉ dưỡng thương, chứ CN em e hôm sau đi làm nó vưỡn còn hơi phệt ạ. e hết.
Em cũng đồng quan điểm với cụ HoàngTùng, nếu có thể thì vào tối T7.

kiamorning2007

Xe tăng

Địa điểm đấy đúng đèn xanh, đèn đỏ đường 5 rẽ trái vào phố Việt Hưng đường rộng rễ đi lắm ạ, bọn em cũng hay ăn ở đấy hạt rẻ mà lại ngon.
Mờ các cụ cứ yên tâm hôm đấy Song Hà chúng em sẽ đón các cụ từ đầu cầu chương dương ạ.

hieuhic

Xe điện
Chuẩn k cần chỉnh cụ ah.
Các cụ đi vào phố Việt Hưng và rẽ trái vào.
Hoan nghênh nhà Karen tới Lâm Gia Trang! Cụ Kiamorning giáo đầu kiêm trại chủ nhớ phối hợp với em để tiếp đón cho chu đáo nhé! Nhân đây phải điểm danh các cụ sinh nhật từ tháng 1 tới tháng 3, đề nghị chủ tịch tặng quà nhá nhá (phiếu rửa xe 30k chẳng hạn....):>.
Giờ làm gì còn rửa xe 30k cụ ơi. Chỗ em Hà Nhì còn 40k rồi.
Em sinh tháng 7, hay cụ Xi cứ tặng vé rửa xe cho em trước, sau đỡ quên :D
Còn vụ hội họp này em không hứa trước, gần ngày đó nếu OK thì em vọt đến luôn ạ.

Chỉnh sửa cuối:

kiamorning2007

Xe tăng
Giờ làm gì còn rửa xe 30k cụ ơi. Chỗ em Hà Nhì còn 40k rồi.
Em sinh tháng 7, hay cụ Xi cứ tặng vé rửa xe cho em trước, sau đỡ quên :D
Còn vụ hội họp này em không hứa trước, gần ngày đó nếu OK thì em vọt đến luôn ạ.

Đúng là bên LGT bi giờ rửa xe rẻ nhất cũng 40k ạ, chắc tại lâu ngày cụ Hanoien chưa đi rửa xe nên không biết, thôi hôm nào đẹp trời cụ rửa xe khao anh em đê

vungocanhxd

Xe tăng
Nhân đây phải điểm danh các cụ sinh nhật từ tháng 1 tới tháng 3, đề nghị chủ tịch tặng quà nhá nhá (phiếu rửa xe 30k chẳng hạn....):>.
Khoe hàng quá! Có nhõn cụ sinh mùa xuân thôi chắc hôm đó sinh nhật cụ luôn nhể

hanoien

Xe điện
Trưa CN cho nó thoải mái, k nhất thiết phải để cụ nằm lại LGT đâu!

Khoe hàng quá! Có nhõn cụ sinh mùa xuân thôi chắc hôm đó sinh nhật cụ luôn nhể
Tại quà chưa hấp dẫn thôi, hấp dẫn là nhiều cụ show ngay.

kiamorning2007

Xe tăng
Trưa CN cho nó thoải mái, k nhất thiết phải để cụ nằm lại LGT đâu!

Tại quà chưa hấp dẫn thôi, hấp dẫn là nhiều cụ show ngay.

À em quên, chúc mừng sinh nhật cụ ẻn nhá, không biết hôm off tới nhà KCC có chuẩn bị bánh ga tô và nến để cụ thổi cho khí thế không nhể =))