Chương trình Lái xe an toàn 2008

VolgaNga

Xe máy
Lần sau MBV tổ chức mà đi đc thì đóng tiền E cũng đi, E thấy bổ đấy...

xăng A95

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mec nó làm vòng quanh thế giới chứ có riêng gì VN đâu mà các bác cứ loạn cả lên thế , đấy cũng là một cách kinh doanh của 1 Hãng có tiếng trên thế giới thôi em nghĩ chẳng có gì phải bàn thêm ở đây cả , có đi thì mới cảm nhận rõ hơn là 'Được' hay không thôi . Chắc chắn bác nào đi rồi thì sẽ chung cảm nhận là học được nhiều hơn và quên *** nó mất là phải chi 30 hay 300 $ gì đó . MEC PR rất tốt

Mic71

Xe buýt
Em nhận thấy đây là một chương trình tuyệt vời. Mong sao mỗi năm tổ chức một lần để khách hàng mới cuả MBV có cơ hội trải nghiệm.

Chỉ trong vòng 4 tiếng mà được:

- Được trang bị một số thông tin kỹ thuật, chút kiến thức về tai nạn. Đơn giản như tư thế ngồi thế nào cho đúng cho an toàn.
- Hiểu chiếc xe mình đang xử dụng và thực hành với sự hướng dẫn tận tình cuả chuyên gia nước ngoài. Rõ ràng có biết, có học thì có thể giảm thiểu được rủi ro. Cái này giá trị không đo bằng tiền được.
- Được thử các loại xe cuả MBV (thử như phá, Lốp xe theo em được biết sau mỗi ngày lại được thay mới). Các bác thử xem bạn bác có thàng nào dám cho bác thử thế không.
- Được ăn, uống, hít thể oxy ở Mỹ Đình, được phục vụ, được giao tiếp với một tập thể khác cũng coi như buổi dã ngoại còn gì. Khi về lại có quà gồm cả áo, mũ mình đội. Có bác còn nhận được giải. Mà buổi nào cũng có giải cả thì phải.

Vậy buổi trải nghiệm này cũng như một món quà lớn cho nhũng người tham dự còn gì. Em đánh giá như vậy là rất tốt.
Chuẩn. Em cũng vừa lái thử chiều qua, Phải nói thật là rất PHÊ và học hỏi được nhiều điều không chỉ là việc được sử dụng các loại xe

C200Ava

Xe đạp
Chào bác C200A, hôm 3/10 em cũng góp mặt ở Mỹ Đình trong buổi sáng đó. Không biết các bác khác thế nào chứ em đâu phải nộp xu nào cả? Chú sales bên Merc bố trí cho em từ tháng 9. Em cũng chẳng phải khách hàng tiềm năng gì vì em mua Merc của chú đó từ tháng 4/08. Dưng mà công nhận qua buổi huấn luyện này mới thực sự chứng kiến các tính năng an toàn của xe Merc. Huấn luyện viên nhiệt tình, em "đốt lốp" thoải mái, em kết nhất bài chạy tốc độ cao đánh lái tránh cọc...*** nghe tiếng lốp rít phê vãi. Chạy màn này kết nhất là S350....Không hiểu tại sao chỉ Merc dám làm event dạng này, tại sao Toy, Honda, Huyndai cũng có những tính năng ABS, ESP, BAS lại không tổ chức những buổi Test xe dạng này, em nghĩ là rất bổ ích, không những giúp người lái hiểu rõ hơn về xe mà còn là một kinh nghiệm lái xe.
Chào bác, em cũng xin được miễn phí từ bên Ngôi Sao mù, ko phải 1 mà em xin cho 3 vé cơ. Chẹp tại các bác tranh đi S nhiều quá nên em ko có cơ hội thử S. Tuy nhiên thì em đang đi C nên chủ yếu "phá" C hơn.

Tặng các bác thêm 1 clip nữa, bài đi ziczac nhé:
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=1QAh5w6I-hQ[/ame]

trungvalen1982

Xe máy
hôm nay em vừa đi buổi cuối xong. từ khi cha sinh mẹ đẻ đến giờ mới đc thử ML, R và S350. công nhận phê thật. Tiếc là thời gian có hạn mà số lượng tham gia cũng khá đông nên 3 loại trên, mỗi loại chỉ đc chạy 1 lần. Em dặn mấy anh sale bên AnDu là sang năm mà có chương trình thế này nữa nhất định phải ới em 1 tiếng.(b)