[Funland] Chương trình MTV phát trên VTV cuối thập niên 1990s (do Diễm Quỳnh dẫn): một thời giới trẻ say sưa dán mắt

Bang lang

Xe điện
Bác chơi remix cũng mấu phết nhở. Mời bác nghe một bản trong sáng, yêu thương nhân dip năm mới.
Em cũng thích bản này nhưng em hay xem Jacob vì em thích xem tay của cậu ấy. Bàn tay đẹp thế! Em mời mợ nghe bản G Minor của Bach, tiết tấu cũng hơi giống Corazon de Nino.

Bang lang

Xe điện
Và đây là Bohemian Rhapsody theo phiên bản KPOP. Vui phết các mợ ạ.

DHa2015

Xe container
Em mời các cụ mợ yêu thích Bohemian Rhapsody kinh điển được trình bày bởi dàn đồng ca thiếu nhi. Đáng yêu ghê cơ! :x
Ơ có người thích Queen giống em này :x
Thực sự tình cảm của người hâm mộ giành cho Queen và F.Mercury chỉ mỗi ngày một nhiều hơn. Xem clip cả biển người hát “We will rock you” chắc rằng Freddie sẽ “ngậm cười nơi chín suối”

Bang lang

Xe điện
Ơ có người thích Queen giống em này :x
Thực sự tình cảm của người hâm mộ giành cho Queen và F.Mercury chỉ mỗi ngày một nhiều hơn. Xem clip cả biển người hát “We will rock you” chắc rằng Freddie sẽ “ngậm cười nơi chín suối”
Ôi nghe bài đấy ơ sân vận động thì phấn khích lắm mợ ạ. Nghe tiếng trống thùng thùng mở đầu đã khí thế rồi :)

Bang lang

Xe điện
Nội dung bài hát lạ mợ hầy
Em trước cũng ko hiểu nhưng về sau mò một vài bài phân tích thì cũng hiểu. Họ nói rằng “Mama! Just killed the man” mà Freddie thực sự muốn nói ở đây, là ẩn dụ cho hành động giết chết đi người đàn ông dị tính trong con người mình, mà xã hội và gia đình (Mama) muốn trông thấy, trong khi bản thân mình lại không muốn điều đó, vì đó không phải là mình. Xuyên suốt bài hát, là cảnh hỗn loạn của một phiên tòa tâm trí, những thẩm phán và luật sư tiêu biểu cho “lẽ phải”, hay là cái định kiến xưa nay về xu hướng giới tính, những kẻ bênh vực cho cái mà xã hội vẫn cho là “điều không đúng”, và những người đang bị giằng co giữa “lẽ phải” và khát khao được tự do thể hiện bản thân.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em lại thấy nội dung như nói về tâm trạng phức tạp của 1 người tử tù trẻ trung do mắc tội bắn vào đầu 1 kẻ khác... Sau đó là giằng xé nội tâm như mợ nói