[VHGT] Chương trình tổ chức dán banner lần 2 "đừng chen lấn rồi sẽ đến lượt bạn"

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
1/ Sếp không bao giờ sai.
2/ Nếu Sếp sai ... hãy xem lại điều (1) :D
3/ Chúc Sếp mau khỏe @};-
=)) bác thật là... Em đã hoàn thành lịch trình điều trị đang phục hồi sức khỏe Bác ạ. Bác chuẩn bị lại giúp chúng em chương trình lần 3 Bác nhé!

pupil

Xe điện
=)) bác thật là... Em đã hoàn thành lịch trình điều trị đang phục hồi sức khỏe Bác ạ. Bác chuẩn bị lại giúp chúng em chương trình lần 3 Bác nhé!
Các bác cứ phát động, cái gì theo được là em theo ạ !

Bóng Chày

Xe lừa
Em lại mới về, em xin lỗi mợ Huong và các cụ, em thấy CT ko giúp được nhiều! Ngày nào vặn 91 cũng nghe thấy có người chết nản quá ... Sao chết dễ thế nhỉ

Sent from my iPhone using Forum Runner

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em lại mới về, em xin lỗi mợ Huong và các cụ, em thấy CT ko giúp được nhiều! Ngày nào vặn 91 cũng nghe thấy có người chết nản quá ... Sao chết dễ thế nhỉ

Sent from my iPhone using Forum Runner
Đúng thật cứ mỗi lần biết tin một người nữa ra đi do tai nạn giao thông thực lòng thấy buồn thật. Có khi người chết vì tại nạn giao thông tương đương với người chết trong chiến tranh mất :D mà có những cái chết vì tai nạn giao thông với nguyên nhân lãng xẹt là do cố tình không chấp hành luật mới chán chứ. Thật đúng là những cái chết không đáng có vẫn hàng ngày xảy ra trên toàn quốc.

FocusAT1403

Xe buýt
Đúng thật cứ mỗi lần biết tin một người nữa ra đi do tai nạn giao thông thực lòng thấy buồn thật. Có khi người chết vì tại nạn giao thông tương đương với người chết trong chiến tranh mất :D mà có những cái chết vì tai nạn giao thông với nguyên nhân lãng xẹt là do cố tình không chấp hành luật mới chán chứ. Thật đúng là những cái chết không đáng có vẫn hàng ngày xảy ra trên toàn quốc.
Vưng ợ!! Tụi em mong đón mợ lắm!!!

Bóng Chày

Xe lừa
Rất vui thấy mợ khỏe.
Tuần trước xa nhà, em ngóng tin VN ghê lắm!!
Gần đây em nghĩ Giao thông VN chắc sẽ không thể và không bao giờ thay đổi!
Việc đi xe máy, đạp, bộ, 4 bánh, 3 gác, tự chế ... ngược chiều, vượt đền đỏ, tạt đầu, quay đột ngột ... đã trở thành bình thường, dần dần đã đi vào cuộc sống của người dân VN. Đến mạng người còn bị chính con người rẻ rúng, 3 cái chuyện giao thông lẻ tẻ làm áo chúng ta - 3 cái hạt cát VN - có thể thay đổi được.

Từ nay em xin phép tham gia uống cà phê với các cụ mợ, đi dã ngoại hay làm từ thiện, em xin phép không tham gia nội dung giao thông nữa :(

TL_Vietnam

Xe lăn
Nhà cháu ngày tham gia giao thông tầm 20km một ngày mà bị xe máy vượt phải tạt đầu dăm bận :(

BMX750

Xe đạp
Gặp em ạ.

Bác nói rõ giúp em Bác cần banner hay logo otofun ạ? Banner khác với logo đấy ạ. Nếu Bác cần banner thì Bác alo cho em
Em cần banner, mà biết bác đâu mà alo, bác cho e số cầm tay nhé, thanks bác

giangsuki

Xe ngựa
Nhà cháu ngày tham gia giao thông tầm 20km một ngày mà bị xe máy vượt phải tạt đầu dăm bận :(
ban ngày cụ tiện qua Keangnam thì ới em nhé
còn tối thì em ở Kim Liên

p/s: chiều nay em lại đi Hòa bình rồi, nên nếu cụ qua được luôn thì tốt còn không thì tối T7 em mới về

TL_Vietnam

Xe lăn
Vâng cám ơn kụ nhá :D Kính kụ 1 ly (b)(b)(b)

pupil

Xe điện
... Việc đi xe máy, đạp, bộ, 4 bánh, 3 gác, tự chế ... ngược chiều, vượt đền đỏ, tạt đầu, quay đột ngột ... đã trở thành bình thường, dần dần đã đi vào cuộc sống của người dân VN. Đến mạng người còn bị chính con người rẻ rúng, 3 cái chuyện giao thông lẻ tẻ làm áo chúng ta - 3 cái hạt cát VN - có thể thay đổi được.
Từ nay em xin phép tham gia uống cà phê với các cụ mợ, đi dã ngoại hay làm từ thiện, em xin phép không tham gia nội dung giao thông nữa :(
Cụ Chày he he bi quan nhể, chương trình GT là để tuyên truyền cho những người cầu thị để XH tốt đẹp hơn mà chưa có điều kiện tiếp xúc và hiểu về luật pháp, về ý thức tgia GT thôi. Còn những thành phần đầu óc không thể tiếp thu, nhông nhông ra đường chạy theo bản năng thì rồi cũng sẽ hết ... do tai nạn GT mà thôi, kệ. Thôi thì góp 1 hạt cát cũng là làm việc tốt, có cả cafe uốn nữa thì ... càng vui !

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Để em sửa lại cho chuẩn kẻo lại nói em điêu nhé!
Cả nhà chuẩn bị hưởng phong trào Xây dựng văn hóa giao thông lần do Bác Monitor đang chuẩn bị phát động trên toàn OF. Em cũng hóng để hưởng ứng từ đầu tháng đến giờ đây ạ :))

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Cả nhà chuẩn bị hưởng phong trào Xây dựng văn hóa giao thông lần do Bác Monitor đang chuẩn bị phát động trên toàn OF. Em cũng hóng để hưởng ứng từ đầu tháng đến giờ đây ạ :))
Càng điêu hơn =))

giangsuki

Xe ngựa
cả 2 đều đang không nói thật chứ không phải điêu :))