Chương trình từ thiện đầu năm 2010: Mùa xuân nhỏ nhỏ với Thuỵ An

Trạng thái
Thớt đang đóng

Laceti max

Đi bộ
Các cụ ngày mai 7h30 tập trung tại Big C nhá.
@ Laceti max: cụ có thể chuyển tiền cho em sáng nay được không ạ. nêu khôgn em tạm ứng trước tiền ra cho cụ được không ạ?
ok! công việc của em về cuối năm bận quá, không bỏ được. pác cứ ứng hộ em 100k. Khi nào gặp off em gửi trả pác được không !

bibeo

Xe buýt
:102:, ôi cái tính trẻ con này của e, hồi hộp mai được đi cùng các cụ mà mãi chả ngủ được, 2,3 lần tắt máy rùi lại bật máy lên, nghe các cụ chuẩn bị mà thích quá ước gì e ở Hn :'(

ga.quay

Xe tải
:102:, ôi cái tính trẻ con này của e, hồi hộp mai được đi cùng các cụ mà mãi chả ngủ được, 2,3 lần tắt máy rùi lại bật máy lên, nghe các cụ chuẩn bị mà thích quá ước gì e ở Hn :'(
em vẫn chả hiểu mợ đi thế nào từ Thái nguyên đến HN và có mặt ở Big C trước 7h30 :^)

Phú Ông

Xe container
Xe em hiện đã điều chuyển 1 số người sang 1 xe khác đi công chuyện nên chỉ còn có 3 người và rộng rãi, cụ @Sâu Kèn cần bổ sung "sức kéo" gì thì cho em biết với!:102:

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Tình hình là còn đồ ở cửa hàng em nữa ?????
Đồ gì hả mợ để em qua khuân luôn :21:

Kính các cụ/mợ,

Toàn bộ phần bánh trưng trừ những cái bị nhà Tý đào khoét đã chuyển lên xe nhà em roài nhá. Nhưng em không chắc là chỗ để xe nhà em có chuột hay không :'(

Còn đồ đạc gì ở đâu đề nghị các cụ/mợ SMS em ngay để có kế hoạch thu gom :D

vad1001

Xe tải
em đợi tin và ảnh các cụ :41:

Phú Ông

Xe container
Đặt gạch cái!:102:

Giờ nhà em mới về đến nhà, up vài cái ảnh lên bá cáo các cụ cái ợ!
Cũng khá nhiều! Cụ nào cần ảnh gốc thì cho em xin cái E-mail, em gửi cho ợ!

Còn tiếp sau đây ợ!

Chỉnh sửa cuối:

lewin

Xe điện
Ủa ! OF bị đụng hàng các cụ ợ...:ohmy:
Đi phát bánh trưng thì đụng bánh trưng các cụ ơi chỉ có điều pánh của OF nhớn hơn...và nại có phón viên chộp ảnh nên các cụ và các cháu ở trung tâm thich hơn... :)):)):))

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Ủa ! OF bị đụng hàng các cụ ợ...:ohmy:
Đi phát bánh trưng thì đụng bánh trưng các cụ ơi chỉ có điều pánh của OF nhớn hơn...và nại có phón viên chộp ảnh nên các cụ và các cháu ở trung tâm thich hơn... :)):)):))

Chỉ là 1 nhóm và các bạn trong OF thôi mà kụ.
Nếu mang danh diễn đàn đi thì phải có sự chuẩn bị cẩn trọng hơn nhiều.
Tuy nhiên, mọi người đều đến với Thuỵ An bằng cái tâm mà kụ, chỉ sợ thiếu thôi hic... không bao giờ thừa mà...
Không có sự nhiệt tình của những người như kụ và các kụ vừa qua thì 1 mình OCC đâu có thể làm nên chương trình
Không có sự giúp đỡ của nhiều nhóm, nhiều tổ chức thì TT thuỵ an cũng khó có thể tiến bộ được như ngày nay:6:
Em vẫn luôn tâm đắc với chữ kí của bác sonrack "Ta chỉ là chiếc lá, việc của mình là xanh"(l)

OCC

Xe đạp

Nhóm OCC và các bạn xin trân trọng cảm ơn các kụ, mợ đã nhiệt tình tham gia, đóng
góp nhân lực và vật lực cho chương trình thành công tốt đẹp!:41:
Chúc các kụ, mợ và gia đình 1 năm mới nhiều niềm vui, hạnh phúc!(b)
(và không biết có nên nói lời cảm ơn không nữa, vì OCC VÀ CÁC BẠN trong đó đã có các
kụ, các mợ rồi...)
(l)(l)(l)

lewin

Xe điện

Chỉ là 1 nhóm và các bạn trong OF thôi mà kụ.
Nếu mang danh diễn đàn đi thì phải có sự chuẩn bị cẩn trọng hơn nhiều.
Tuy nhiên, mọi người đều đến với Thuỵ An bằng cái tâm mà kụ, chỉ sợ thiếu thôi hic... không bao giờ thừa mà...
Không có sự nhiệt tình của những người như kụ và các kụ vừa qua thì 1 mình OCC đâu có thể làm nên chương trình
Không có sự giúp đỡ của nhiều nhóm, nhiều tổ chức thì TT thuỵ an cũng khó có thể tiến bộ được như ngày nay:6:
Em vẫn luôn tâm đắc với chữ kí của bác sonrack "Ta chỉ là chiếc lá, việc của mình là xanh"(l)

Cụ cứ chỉnh em ...em vưỡn biết vậy mà ....hic dưng mờ....em đang úa các cụ ưoi....hic ...có ai mần răng cho em xanh đặng...????

Cơ mà em ...thật sự có nhiều cảm xúc sau chuyến đi này lắm ợ...

Cái ý tưởng em nói với cụ là có thật cụ ợ...dưng mờ nó sẽ chỉ ở dạng bán công khai mà thôi....

Híc em cứ ước giề ...hic mình giàu hơn chút nữa...hic....đi đến đâu là thương các hoàn cảnh khó khăn hơn miềng đến đó...vậy em hứa sẽ bỏ thuốc ...hic ...để dành xiền nàm việc thiện... các cụ cổ vũ em nhé...:41::41::41:

(b)(b)(b)

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Trạng thái
Thớt đang đóng