Chương trình từ thiện đầu năm 2010: Mùa xuân nhỏ nhỏ với Thuỵ An

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dập ghim

Xe tải
Ơ hơ! cụ Bao nói thế là không chuẩn đâu nhá. OF làm từ thiện từ lâu rồi mà cụ

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com

beefburger

Xe tăng
Chào bác OCC,
Tôi thấy rất tiếc vì điều kiện công tác và cũng vì biết đến chương trình mà bác phát động quá muộn, nhưng dù muộn tôi vẫn muốn được viết đôi dòng và hi vọng sẽ nhận được hồi aam từ bác. Tôi sẵn lòng tham gia các chương trình như thế này cùng với các anh em, tôi sẵn lòng góp cả công sức và chút tiền nho nhỏ của tôi. Tôi hi vọng các chương trình lần sau sẽ được bác pm hoặc gọi điện trực tiếp.
Số phone của tôi là 0983231202, một lần nữa chúc bác mạnh khỏ và sẽ gặp nhau trong một chương trình gần nhất.

Teredo

Xe tải
Tìm mãi hóa ra chuyên đề từ thiện nằm đây, mời các bạn xem cảm nhận ở đây

Phú Ông

Xe container
Tìm mãi hóa ra chuyên đề từ thiện nằm đây, mời các bạn xem cảm nhận ở đây
Cụ chịu khó chụp ảnh quá cơ! Vậy là anh em mềnh... hạp nhau rồi đấy nhể! Cụ bẩu các cụ "bên ấy" sang "bên này" chơi, xem, giao lưu... rồi cùng nhau phối hợp để công tác từ thiện ngày càng tốt và hiệu quả hơn cụ ợ!
Kính cụ!

Teredo

Xe tải
Ðề: Đi và cảm- Dành cho người thích đi du lịch và chụp ảnh- Tầng 2

Các bạn sẽ rất thắc mắc khi nhìn tấm hình trên, nó không đẹp và thô chứ không chau chuốt nhưng tại sao lại post lên !?
Để trả lời, trước hết tôi xin cảm ơn WTT, YTT, OF và tất cả các bạn,
Hôm nay các bạn đã làm một việc có ý nghĩa rất lớn, lớn hơn tất cả những gì các bạn đã làm mà mọi người thấy. Chuyến thăm tặng quà từ thiện cho TTnuôi dưỡng người già và trẻ tàn tật, với một đội ngũ đông đảo từ doanh nhân giàu có cho tới nhân viên bình thường, các bạn sinh viên và những ai mà không thể biết hết nhau với nhiều lứa tuổi và xuất thân khác nhau. Tôi xin phép vì tôi chỉ là người mô tả lại những gì các bạn đã hoạt động ngày hôm nay.

Niềm vui hiếm hoi của các cụ và các cháu khi nhận được những món quà đầy ý nghĩa "NHƯNG" có một thứ mà không ai nghĩ rằng nó tồn tại ở một nơi thiếu thốn như đến thế!!! "xin lưu ý ; khoản kinh phí hạn chế cho mỗi người một tháng chỉ bằng vài bữa quà của trẻ em thành phố!!!" Đó là sự thanh thản, các cụ nhận quà vừa cảm động, phấn khởi hơn cả là các cụ vui một cách hồn nhiên không so đo hơn thiệt, sự niềm nở của các cụ làm chúng tôi thấy chạnh lòng vì cuộc sống bên ngoài bon chen với những sa hoa đời thường.

Các cụ mắt không sáng nhưng tâm hồn trong sáng. "mỗi người 3 quả trứng, một câu nói đơn giản mà ai cũng cảm động" liền với nụ cười mãn nguyện.

Tôi không biết nói gì nữa các bạn cứ xem ảnh thôi

Không thể thiếu khách nước ngoài và các nhà sư "tư liệu thiếu mong các bạn thông cảm"

Dù chúng ta có làm gì thì cũng không tránh đc thiếu sót, thời gian có hạn không thể thăm hết các cháu

Trẻ em vẫn là trẻ em, hồn nhiên và phấn chấn khi có đoàn tới thăm

Trẻ tàn tật vui chơi cùng các cháu được bố mẹ cho đi cùng

Niềm vui của OF khi cùng thực hiện chuyến đi này

Tôi mong rằng không chỉ OF - YTT - WTT mà còn nhiều tấm lòng như thế

Các bạn trẻ nhiệt tình hơn nữa và khiêm nhường hơn nữa để giá trị món quà càng được nâng cao

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Cụ chịu khó chụp ảnh quá cơ! Vậy là anh em mềnh... hạp nhau rồi đấy nhể! Cụ bẩu các cụ "bên ấy" sang "bên này" chơi, xem, giao lưu... rồi cùng nhau phối hợp để công tác từ thiện ngày càng tốt và hiệu quả hơn cụ ợ!
Kính cụ!
Kính cụ! Cụ ý không bẩu e vẫn có mẹt mà!!!! Lâu roài nhà em không được ọp chui cafe với cụ. Hôm nào ọp chui em lại có việc nhờ vả cụ đới ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng