Chi hội Chương trình Wagon Club đến với CAO NGUYÊN ĐÁ ĐỒNG VĂN, hoa Tam giác mạch

tuangiga31mes2c

Xe container
Cụ chăm V2 của em thế này phỏng?!
Cụ ơi đây là tình huống bất khả kháng ạ. Xe đang đỗ Sửu nhi đi Exiter đánh võng va vào. Nó ko chết là may rồi, mà xe mình cứng phết đấy chứ, nghe ầm 1 cái to tướng cả phố chạy ra xem kkk.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Cụ ơi đây là tình huống bất khả kháng ạ. Xe đang đỗ Sửu nhi đi Exiter đánh võng va vào. Nó
ko chết là may rồi, mà xe mình cứng phết đấy chứ, nghe ầm 1 cái to tướng cả phố chạy ra xem kkk.
Cứng j thùng tôn, may nó đâm vào góc cứng hơn bt :P

wagon865.46

Xe tăng
Cụ ơi đây là tình huống bất khả kháng ạ. Xe đang đỗ Sửu nhi đi Exiter đánh võng va vào. Nó ko chết là may rồi, mà xe mình cứng phết đấy chứ, nghe ầm 1 cái to tướng cả phố chạy ra xem kkk.
Trên đó đất rộng cơ mà nhỉ! Kiểu này tranh thủ đỗ lòng đường để vào nghỉ ngơi nhanh đây!

Đắp rồi cụ nhé kkk

Úi giời, cụ tranh thủ đi làm lại đê, mưa gió thế này hại xương (tôn) em nó lắm đấy.

tuangiga31mes2c

Xe container
Trên đó đất rộng cơ mà nhỉ! Kiểu này tranh thủ đỗ lòng đường để vào nghỉ ngơi nhanh đây!

Úi giời, cụ tranh thủ đi làm lại đê, mưa gió thế này hại xương (tôn) em nó lắm đấy.
- Đường càng rộng càng dễ đi cụ nhá, em chỉ làm sơ thế thôi để dăm năm nữa làm lại 1 thể cụ ơi.:D

Nghia.catre

Xe buýt
Website
www.facebook.com
DANH SÁCH ĐĂNG KÝ THAM GIA

1/ minck : 2 người, 1 phòng, 1 xe
2/ Hieunam : 1 người, 1 phòng, 1 xe
3/ tuangiga31mes2c : 2 người, 1 phòng, 1 xe
4/ Hảo : 3 người, 1 phòng, 1 xe.
5/ thái tú : 5 người; 1f1, 1 phòng, 1xe
6/ Ngô Đức Vinh : 2 người, 1 phòng, 1 xe.
7/ dangtan77 : 2 người, 1 phòng, 1xe
8/ Mắt đen 69 : 2 người, 2f1, 1 phòng, 1xe
9/ duynhanvpic1: 2 người, 2f1, 1 phòng, 1xe
10/ nongdan2014 : 2 người, 1 phòng, 1 xe
11/ ice_man : 3 người, 1 phòng, 1 xe
12/ Bạn Mắt đen 69 : 2 người, 2f1, 1 phòng, 1xe
13/ Nghia.catre : 1 người, 1 phòng,
14/ Giaito123 : 2 người, 1 phòng, 1xe
15/ kybinhbay : 2 người, 1f1, 1 phòng, 1xe
16/ Ngô Tiến Dũng (Trai làng): 1 người, 1 xe
17/ Thang Le : 4 người, 1 phòng, 1xe
18/ Thủy Dương : 1 người lớn, 1f1, 1 phòng, 1xe
19/ phanthuy2601 2 người, 1 phòng, 1 xe
20/ Vỡ mồm con chó xồm : 2 người, 1 xe ( ngủ ở nhà người quen)

Tổng số :
- Đăng ký ăn: 43 người lớn, 9 trẻ em, 19xe.
- Đăng ký phòng: 41 người, 9 trẻ em
Báo cáo cụ Minck, Chánh tổng và toàn thể cụ mợ trong Club WG

E xin báo hoãn ko tham dự được chuyến đi Hà Giang cùng với các cụ các mợ, lí do có con ô bác nội tộc cưới vào thứ 7 và chủ nhật này do mời quá muộn, đã phải bực tức cùng ổng và GD nhưng vì là gd họ mạc cũng ko thể nặng lời đc. Vậy em rất xin lỗi và thực hiện hai việc sau:
- E đã đóng quyết tâm phí, vi phạm nội quy thế nào các cụ cứ lệnh ban ra mà làm e xin tuân.
- Cũng như mọi chuyến đi em đều có rượu Lạc Đạo ủng hộ để AE thưởng thức, e sẽ chuyển đến chủ tịch trước giờ lên đường.
Đây là điều ko mong muốn nhưng bất khả kháng, rất mong Chánh tổng, trưởng ban pháp chế và toàn thể cụ mợ trong Club thông cảm.
Một lần nữa e xin lỗi và chúc toàn thể WG Club có một chuyến đi vui vẻ và an toàn.
Trân trọng.

dangtan77

Xe điện
Kính thưa cụ minck cụ Hieunam và các cụ in đại gđ nhà Wagon!
Ngày 16/11 em có công việc đột xuất nên không thể nghỉ để tham gia vãn cảnh hoa Tam giác mạch cùng các cụ được, thật là nuối tiếc quá! Sau bao ngày hồi hộp mong đợi giờ lên đường. Vậy cho e xin cáo lỗi và chấp hành mọi kỷ luật theo nội quy của cty vì đã làm ảnh hưởng đến chuyến đi.
Em xin chúc các cụ 1 chuyến đi thật an toàn,vui vẻ ,ý nghĩa!
Good luck!

phucloctho_hn

Xe tải
Hai ngày nữa là các cụ lên đường rồi"""Em chúc các cụ mợ lên đường và có chuyến đi ve vẻ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

E xin báo hoãn ko tham dự được chuyến đi Hà Giang cùng với các cụ các mợ, lí do có con ô bác nội tộc cưới vào thứ 7 và chủ nhật này do mời quá muộn, đã phải bực tức cùng ổng và GD nhưng vì là gd họ mạc cũng ko thể nặng lời đc. Vậy em rất xin lỗi và thực hiện hai việc sau:
- E đã đóng quyết tâm phí, vi phạm nội quy thế nào các cụ cứ lệnh ban ra mà làm e xin tuân.
- Cũng như mọi chuyến đi em đều có rượu Lạc Đạo ủng hộ để AE thưởng thức, e sẽ chuyển đến chủ tịch trước giờ lên đường.
Đây là điều ko mong muốn nhưng bất khả kháng, rất mong Chánh tổng, trưởng ban pháp chế và toàn thể cụ mợ trong Club thông cảm.
Một lần nữa e xin lỗi và chúc toàn thể WG Club có một chuyến đi vui vẻ và an toàn.
Trân trọng.
Ngày 16/11 em có công việc đột xuất nên không thể nghỉ để tham gia vãn cảnh hoa Tam giác mạch cùng các cụ được, thật là nuối tiếc quá! Sau bao ngày hồi hộp mong đợi giờ lên đường. Vậy cho e xin cáo lỗi và chấp hành mọi kỷ luật theo nội quy của cty vì đã làm ảnh hưởng đến chuyến đi.
Good luck!
Quá tiếc cho các cụ k đi đc :) còn qui chế đã định thì nếu có k muốn cũng phải tuân vì e dự cỗ bàn rồi ổ nằm đã đặt cả rồi :))

minck

Xe container

Trân trọng.
Good luck!
Hai cụ đăng ký đi cùng 1 xe và cùng báo hủy... cảm thấy ko bình thường. ;))
Về việc "kỷ luật" dư lào thì phải đưa ra "cơ mật viện" mới xem xét dc ...2 cụ nhá :P

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Hai cụ đăng ký đi cùng 1 xe và cùng báo hủy... cảm thấy ko bình thường. ;))
Về việc "kỷ luật" dư lào thì phải đưa ra "
cơ mật viện" mới xem xét dc ...2 cụ nhá :P
Có qui chế rồi mà phải xem xét ợ :))

minck

Xe container
Bẩm cụ minck cụ Hiếu và các cụ Có cụ nào 1 mình 1 xe không e có 2 người (vợ chồng ông bạn, yên tâm tay lái cứng) phòng ốc họ tự lo nếu hết, muốn được tham gia cùng,e với cụ
Nghia.catre 1 xe rồi, thêm 2 người nữa e rằng 4 ng quá tải,
fly ơi... Có tình tiết "tăng nặng" đây rồi nhớ ;))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com