[Funland] Chút sai lầm của HLV Park Hang Seo

cocsku

Xe cút kít
Em ko đồng quan điểm. Nếu cụ fun thì ok. Hlv cũng là người mà, ai mà chẳng có những lúc tính toán sai lầm. Lúc VN vô địch thì tung hô, lúc khó khăn thì cụ kêu trảm. Đã ai làm đc như cụ ấy trong năm 2018 chưa ạ?
1 phiếu ko trảm!

hongoctung89

Xe máy
Ko Hồng Duy phạm lỗi thì cũng Duy Mạnh, toàn kéo với đẩy thô vcc, mà toàn ngay trước 16m50 mới tài! Bao nhiêu lần bị ghi bàn từ phạm lỗi thế rồi cũng ko biết rút kn! Còn ông Văn Lợn nữa, éo thể ngửi nổi! Lợi thế chiều cao thì đứng mẹ nó giữa, rào thấp nó muốn sút đâu cũng đc
Fan phong trào hả cụ, đứng giữa thì rào nó che mịa mắt rồi, biết bóng bay hướng nào. Nguyên tắc luôn là rào bịt 1 góc, thủ môn đứng góc còn lại

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu

hoasuu88

Xe tăng
Hiệp 2 Park hơi coi thường đối thủ, trong khi I rac đã có điều chỉnh hơn. Tuy nhiên may thôi, 10 phút cuối i rac đã định buông xuôi rồi, nhưng cầu thủ mình mệt quá đành phạm lỗi ngớ ngẩn chút, nhưng không sao, mình đã bao giờ top châu Á đâu mà trách với móc
ông park muốn kết thúc thắng trong khi đối thủ gỡ hòa xong rút về bảo toàn tỉ số, tỉ số lẽ ra 2-2 nếu ko có sai lầm của hồng duy, dù sao thì đội mình đá quá tốt rồi!
colgate: 2 thằng thay người của iraq đá quá tốt, như kiểu giấu bài, thằng hậu vệ cánh số 13 và tiền vệ trung tâm số 11, thay vào cái thế trận đảo chiều ngay hix

Cùng 3.000+ anh em Môi giới tại: Congtytuan123.com
Website
congtytuan123.com
Không nên thay Công Phượng mà nên điều chỉnh hệ thống phòng ngự. I rắc biết tận dụng sức mạnh của mình để áp đảo. Quang Hải bị chìm quá
Em đồng ý với cụ. Lúc cho CP ra ngoài em thấy hơi tiếc. Với đội mạnh như này thì phòng ngự phải ưu tiên, CP nhằm chờ thời mà đột phá thôi.

Ánh Viên ở Seagames vượt trội đối thủ mà ra châu Á với Thế giới còn lóp ngóp nữa là bóng đá mới chập chững lên ngôi đầu, cũng còn lâu lắm mới đạt cấp độ châu lục các cụ ợ

huybizweb

Xe tải
Ko Hồng Duy phạm lỗi thì cũng Duy Mạnh, toàn kéo với đẩy thô vcc, mà toàn ngay trước 16m50 mới tài! Bao nhiêu lần bị ghi bàn từ phạm lỗi thế rồi cũng ko biết rút kn! Còn ông Văn Lợn nữa, éo thể ngửi nổi! Lợi thế chiều cao thì đứng mẹ nó giữa, rào thấp nó muốn sút đâu cũng đc
Cụ nói Văn Lâm cao đứng giữa thì cụ cào phím thôi. Không nhìn chân thằng sút thì có đứng nhìn. Sút gần chứ có phải 30-40m đâu cụ

VietCK

Xe tăng
em xin lỗi trước
và cho phép em chửi con đĩ mẹ lều báo nó nhét chữ vào miệng ông park đấy bác
nguyên văn ông park là" Ông Park trả lời báo chí rằng " Tôi không ở vị trí thuận lợi để quan sát xem thủ môn có đứng đúng vị trí ở tình huống đá phạt hay không?" chứ ông ấy không nói là Vân Lâm đứng ở vị trí không thuận lợi.
Vầng, tsb bọn lều báo, giật tít ngay í là ông í thừa nhận VL đứng sai vị trí, và 1 đống người lại nhảy vào chửi rủa ông Park là đổ lỗi cho cầu thủ
mk nhà chúng nó

maykhoan

[Tịch thu bằng lái]
Thầy Pảk trận này tỏ ra nguy hiểm nhưng mất thiêng. Vị trí tệ nhất là Hồng Duy trực tiếp dẫn đến bàn thua thứ 3. Thay Chinh đen với Phượng điên đang thăng hoa. Pó tay ông Park. Phút 80 mới tăng cường hàng thủ trong khi 2 thầng 10-11 nó quẩy như điên.

Thua kiểu này cay.
Đúng là ko phải cứ thắng nhiều mà thua ko dc quyền chê. Ở trận này em ko chê thủ môn hay các cầu thủ mà chỉ ko hiểu sao Park lại thay CP bằng Chinh đen. Phương án đỡ tệ hơn là cho Tiến Linh vào chứ Chinh đen vào mờ nhạt hẳn.
Với nữa là ngay đội hình mình sang thi đấu đã thấy ko mạnh như ở aff khi Đình Trọng và Anh Đức ko đá dc.

clonautosing

Xe tăng
Em thích câu cuối của cụ! Trận hôm qua, với tư cách người xem, người hâm mộ là một trận đấu đầy cảm xúc. Mặc dù có tiếc nuối nhưng đọng lại vẫn là cảm giác rất yomost, rất phê, cụ nhỉ?
thua mà sướng :)) khổ dâm nhược tiểu.:))

clonautosing

Xe tăng
Khi đọc xong chữ, cụ có hiểu nghĩa của nó không?
tôi chí thức ngời ngời :Dchỉ biết thắng là vui thua là nhụt. chả biết thế lào là" thua mà sướng "cả. thua mà sướng:))
thua mà sướng:))