Chuyển AUX sang USB để nghe nhạc

Xe bọ xít

Xe container
Các Cụ về âm thanh cho em hỏi, xe em chỉ có cổng AUX, ko có cổng USB mà em lại muốn nghe nhạc qua cổng USB cho tiện, vậy em mua cái rắc chuyển đổi này về cắm vào cổng AUX rồi kết nối với USB thì có nghe nhạc bình thường và chuyển bài trên vô lăng được ko ạ ?

Em ko quảng cáo gì Min/Mod nhé, chỉ hỏi về công nghệ thôi ạ

Quý khách lưu ý khi mua hàng cần kiểm tra trước xe hơi của mình có chế độ Decoding không. Nếu không có Decoding thì không sử dụng được sản phẩm này. E ko hiểu cái này là cái gì ạ,

Đây dây chuyển đổi đây ạ:

Bạn muốn nghe nhạc trên ô tô trực tiếp từ USB nhưng không biết phải có những loại giắc cắm kết nối nào?

Đơn giản thôi, thứ bạn cần chỉ là một dây adapter dắc chuyển đổi từ AUX audio plug jack ra female USB hiện đã có tại Yêu Công Nghệ.

Thao tác vô cùng đơn giản, chỉ cần cắm 1 đầu ổ cắm 3,5mm trên ô tô hoặc bất cứ thiết bị phát nhạc nào, và kết nối đầu kia với USB, vậy là bạn đã có thể tận hưởng những bài hát yêu thích ở bất cứ đâu mà không cần mang theo quá nhiều đồ lỉnh kỉnh.

Thích hợp khi đi du lịch, di chuyển quãng đường xa bằng ô tô. Thay vì phải mua hàng đống đĩa DVD tốn kém và tốn diện tích, tất cả những gì bạn cần chỉ là 1 chiếc USB nhỏ bằng 2 đốt ngón tay và sợi cáp chuyển đổi này.

Đặc điểm sản phẩm:

• Màu sắc: trắng
  • Chiều dài: 18,5cm
  • Loại đầu nối: male ra female
  • Giắc: loa 3,5mm
  • USB 2.0 female: kết nối với U-disk, có thể đọc được file dạng mp3
  • Chú ý: thiết bị phát nhạc của bạn phải có chức năng giải mã mp3, và có thể đọc file dạng mp3 trên U-disk

Về cái này thì ko hiểu đầu CD của xe CRV2010 có chế độ Decoding không, Cụ nào chuyên về âm thanh xem em với ạ

www.longthinh.vn

Xe tăng
Website
longthinh.vn
Giải pháp cụ đưa ra cũng khá hay nhưng em nghĩ không thiêt thực:
- AUX: sẽ không chuyển bài trên vô lăng được
- Khi có AUX: Đa phần điện thoại Smartphone của các cụ đều sử dụng 3G, Load nhạc trực tiếp từ Zing, Nhaccuatui, youtube,...sẽ tiện lợi hơn nhiều.

violon135

Xe hơi
Em chỉ hóng xem có cách nào chuyển được từ ổ cứng sang chạy qucổngng usb không thôi?

chelselovetn

Xe đạp
dây này bao nhiêu vậy? các cụ cho e hỏi luôn là cắm vào aux trên moring rồi cắm usb vào có nghe dc nhạc ko

Jokertun

Xe hơi
Đặt gạch hóng theo chủ thớt

dunggalaxy

Xe tải
bộ adapter này có nghe được nhac đuôi Flac ko cụ (nhạc lossless)?

Chim Sâu

Xe buýt
Đã có cổng aux thì cắm trực tiếp smartphone vào mà nghe thôi. Cần gì chuyển sang cổng usb làm gì nữa?

boytotbung

Xe hơi
Các Cụ về âm thanh cho em hỏi, xe em chỉ có cổng AUX, ko có cổng USB mà em lại muốn nghe nhạc qua cổng USB cho tiện, vậy em mua cái rắc chuyển đổi này về cắm vào cổng AUX rồi kết nối với USB thì có nghe nhạc bình thường và chuyển bài trên vô lăng được ko ạ ?

Em ko quảng cáo gì Min/Mod nhé, chỉ hỏi về công nghệ thôi ạ

Quý khách lưu ý khi mua hàng cần kiểm tra trước xe hơi của mình có chế độ Decoding không. Nếu không có Decoding thì không sử dụng được sản phẩm này. E ko hiểu cái này là cái gì ạ,

Đây dây chuyển đổi đây ạ:

Bạn muốn nghe nhạc trên ô tô trực tiếp từ USB nhưng không biết phải có những loại giắc cắm kết nối nào?

Đơn giản thôi, thứ bạn cần chỉ là một dây adapter dắc chuyển đổi từ AUX audio plug jack ra female USB hiện đã có tại Yêu Công Nghệ.

Thao tác vô cùng đơn giản, chỉ cần cắm 1 đầu ổ cắm 3,5mm trên ô tô hoặc bất cứ thiết bị phát nhạc nào, và kết nối đầu kia với USB, vậy là bạn đã có thể tận hưởng những bài hát yêu thích ở bất cứ đâu mà không cần mang theo quá nhiều đồ lỉnh kỉnh.

Thích hợp khi đi du lịch, di chuyển quãng đường xa bằng ô tô. Thay vì phải mua hàng đống đĩa DVD tốn kém và tốn diện tích, tất cả những gì bạn cần chỉ là 1 chiếc USB nhỏ bằng 2 đốt ngón tay và sợi cáp chuyển đổi này.

Đặc điểm sản phẩm:

• Màu sắc: trắng
  • Chiều dài: 18,5cm
  • Loại đầu nối: male ra female
  • Giắc: loa 3,5mm
  • USB 2.0 female: kết nối với U-disk, có thể đọc được file dạng mp3
  • Chú ý: thiết bị phát nhạc của bạn phải có chức năng giải mã mp3, và có thể đọc file dạng mp3 trên U-disk

Về cái này thì ko hiểu đầu CD của xe CRV2010 có chế độ Decoding không, Cụ nào chuyên về âm thanh xem em với ạ
Cho em xin giá vào inbox với ạ.

dtuyen88

Xe hơi
mua rồi. ko đọc đc usb cc ạ.

otopro.net

Xe buýt

dtuyen88

Xe hơi
thế thì cái chuyển đổi này có tác dụng gì ah?
Nó quảng cáo thế thôi. e mua 2 cái liền mà ko ăn cái nào. chỉ còn nước mua máy nghe nhạc cắm vào thôi. nhưng như vậy ko chuyển bài trên vô lăng đc. nghe nói đấu được usb từ chân sau của đầu. nhưng e chưa biết cao nhân nào làm. :(

athanh66

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
chaogangviet.vn
Các cụ chơi luôn loại phát nhạc từ smartphone qua bluetooth cắm cổng Aux là ngon luôn, việc gì phải đi đường vòng như này. Cụ thể nó như này: https://www.facebook.com/1488081104745895/posts/1935186830035318
Xe em kia morning 2010 Trường hải họ cắt mất cái OP (lỗ AUX) nhưng trên cái CD nó vẫn có phím bấm Aux nhưng ko có đường tín hiệu vào.
cụ nào có sơ đồ đấu cái chân AUx phía sau cái CD cho em xin với để e chọc ngoáy, nếu OK cũng tốt vì CD theo xe em thấy nghe cũng hay, chống ồn cũng tốt ạ
PS: trước e cũng mò đấu được cái đầu usb rồi, nhưng nó chỉ cho chạy loại 1G thôi, bây giờ ko có loại usb 1G nữa nên chả dùng được

PAD152

Xe đạp
Các cụ cho e hỏi cắm iphone qua cổng usb thì có nghe nhạc được không hay chỉ qua cổng aux và blutooth thôi ạ

athanh66

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
chaogangviet.vn
thấy có shop giới thiệu có cái usb chuyển nhạc blutooth như này, chỉ cắm vào ổ usb của xe và kết nối với điện thoại phát nhạc qua blutooth là nge nhạc qua loa ô tô được. có bác nào dùng chưa ạ