Chuyện ấy ở "Cung điện trong rừng thẳm"

Ma Mút

Xe tăng
À, còn món đậu phụ cũng cần có ý kiến nữa. Đây tuy là món góp phần hữu ích cho quy tắc "no sex" nhưng đậu phụ là món không thể để lâu được nên việc mang nó vào rừng là không hợp lý tẹo nào. Quá trình vận chuyển dù khéo đến đâu thì để đến chiều nó cũng đã khô cứng rất là khó nuốt. Vì thế đoàn nào đi sau thì cũng nên hỏi rõ hơn về đồ ăn cũng như nên đưa ra các đề xuất thì món ăn sẽ hợp khẩu vị hơn.

Ma Mút

Xe tăng
Em port bằng điện thoại nên ko biết xoay dư lào, mới lại em thích cách mợ xem ảnh!
:(( vấn đề em xem ảnh 1 mình, có cụ bên cạnh đâu! Cứ nằm ra xem ảnh xong lại phải ngồi dậy viết bài tiếp, nhọc hết cả người!

Ma Mút

Xe tăng
Hay quá mợ ma mút ợ,e cũg dân núi chính gốc ngày nhỏ chuyên leo đèo lội gai mà nhìn thấy mợ tắt điện lun
Em đọc 1 lèo thớt mợ. Tuyệt quá, nhất định sẽ lên kế hoạch đi 1 chuyến như này :)
Chuyến đi rất sinh động qua giọng văn của mợ chủ. Mọi thứ thật tuyệt với !
quá tuyệt, lúc nào phải tham vấn mợ thật chi tiết để em làm một chuyến giống hệt thế này cho nhóm của em...cảm ơn mợ

Cảm ơn các cụ - mợ đã đọc bài nhé! Có ai em k tả lời trực tiếp được thì thông cảm cho em.

Cụ - mợ nào cần tư vấn thì cứ ới, em sẽ cung cấp đầy đủ thông tin cũng như các kinh nghiệm mà em có được

inochi

Xe điện
Nhìn mâm cơm mà đói bụng quá, thôi em đi ăn đây
Chúc đoàn các cụ ngon miệng

TAI GIA

Xe buýt
Chuẩn bị ăn tối thôi! Lịch sự quá, bát đĩa - bày biện rất đàng hoàng, có cả bạt trải ra. Nhưng dù sao thì em vẫn thích cái cảm giác bày biện hoang dã, để nguyên trong nồi và mỗi đứa bê 1 cái bát đi loăng quăng ăn uống như trẻ con hơn là ngồi kiểu này.

Ăn thì thế nào cũng được nhưng nhậu thì bày ra mới xôm mợ à.
Cũng nhiều rượu đấy chứ

Lăn quay tại chỗ

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
Buổi tối hôm ấy mà không có sự góp vui của bác chắc đoàn kém vui 1 nửa

phucbonguyen

Xe điện
Sau một chặng dài gồm cả đi bộ băng rừng, leo núi, bơi hang... Ngoài đồ phượt chuyên dùng thì giày, dép, đồ quân dụng là những thứ được sử dụng rất tiện lợi, đem lại cảm giác thoải mái phù hợp trong chuyến đi.
Dép

Em vẫn thấy đi đôi dép này là chuẩn nhất, vừa nhẹ vừa thoáng, không bị ướt nhoen nhoét như đôi giày bộ đội. Ai sợ đau chân hay trượt thì đi thêm đôi tất giày là xong.

(Mà cụ Tai Gia ơi, cụ chịu khó xoay ảnh đi cái nhé, em toàn phải nằm ra để xem ảnh cụ port) :))
Đùi gà mợ nào mà to thế nhỉ hay tai mợ ma mut chụp gần vậy,chuyến đi của mợ thú vị ghê

Geniu

Xe hơi
Em hóng tiếp ảnh CỤ hay quá Cụ ơi

Chaukga

Xe container
Em vào đọc tiếp và lấy lại dấu trang ;)

Ma Mút

Xe tăng
Sao thớt nào e viết cũng có bàn luận về đùi nhở :)) đùi mình nổi tiếng thật

it_tien

Xe buýt
Chẳng có lẽ đợt tới thêm bình chọn "Cặp đùi nổi tiếng nhất OF" nữa mợ nhỉ, e vote cho mợ đầu tiên. Mợ và đoàn có chuyến đi thú vị quá!
Sao thớt nào e viết cũng có bàn luận về đùi nhở :)) đùi mình nổi tiếng thật

Chỉnh sửa cuối:

Old car

Xe hơi
Nhìn sang phải những ruộng ngô là 1 bờ suối trong xanh ngắt!

Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaasssss! Thiếu nữ tắm tiên kìa!!!!!!!!!!!!!!! zoom mãi mới được dư lày. Các bác nam lúc đấy cứ gọi là nuốt nước bọt ừng ực.

Nhìn thế em chợt nghĩ "Thôi xong! Mình mang quần áo đi thật phí. Ở đây người ta tắm là phải bảo vệ môi trường dư thế!". Định vứt bỏ xiêm y nhưng nóng quá đành thôi!

Em thích cảnh này :D:D:D.

thule6

Xe điện
Chuyến đi của Mợ Mút hay quá :D em vào đánh dấu :))