[Thảo luận] Chuyện cách đây 3 ngày tại Việt Trì, em cay quá các bác ạ !!!

dankt

Xe máy
Họ bẫy mình thì mình bẫy lại. Sợ gì. Bác nào có điều kiện tổ chức chơi lại đi. Đi sau xe tải ghi hình nó chạy đi chạy lại trên đoạn đường này rồi tố cáo lên thanh tra BCA hoặc lên Báo chí, v.v... để bọn nó bỏ cái trò bẩn này đi. Mấy bác nhà báo và CSGT lương thiện đâu vào tư vấn cái.

trungnn

Xe tăng
Em có thằng em ở SG ra về quê vợ trên Phú Thọ vào sáng 30 tết, đi 2B qua VT bị bắn tốc độ và đè vạch, chúng nó nhất định ko cho xin mặc dù thằng em bảo là bộ đội ra ăn tết, mùng 3 phải vào mà xxx vẫn không tha bắt mùng 6 lên làm việc. Nó tức lên túm cổ 1 thằng xxx hỏi là bọn bố mày ra ngoài biên giới bảo vệ cho chúng mày ăn chơi phè phỡn, lâu lắm mới được về phép mà chúng mày cũng bắt ah? Mấy thằng xxx giằng nhau với nó thế là nó làm mấy phát rồi lên xe đi tiếp cho luôn xxx cái bằng LX.

hành_khất_đêm

Xe điện
Em cũng mới đi việt trì hôm mùng 2/11/2010 (ăn cưới chỗ ngã tư nhà máy dệt) em chỉ thấy các xxx ở cần mẫn 10 giờ em đi qua thấy các chú vẫn đứng 2 chiều, chiều 2 giờ về vẫn thấy các chú làm thấy có 1 bác inova biển 30P bị túm, còn lại toàn xe tải bị xích, về đến phúc yên cũng thấy toàn xe tải bị xxx ở đây xích chắc là làm luật.

VP_Statham

Xe tải
xxx giờ chơi không đẹp nhiều nơi quá nhỉ ...x-(

vhd.dxa

Xe đạp
E chia buồn với cụ. Nhà E ở Tuyên Quang thường đi qua đấy. Bon xxx ở Việt Trì đ....ê...u thì "đừng hỏi". các cụ chú ý nhé

Vuvit

Xe tăng
Cũng chỉ bít chia buồn cùng cụ và hy vọng lần sau có dịp quay lại, cụ đi qua làm sao mà phải cười vào mặt chúng nó ý cụ ợ

volangvuong

Xe tải
Bẩm các cụ, cái chỗ mà cụ chủ thớt nhắc đến thì người dân trên đó gọi là "Cây 19" nghĩa là "Km19" đấy. Tài chuyên nghiệp đều biết tiếng cái trạm xxx này. Đi qua Quân khu 2 một chút. Chỗ này là ngon ăn nhất của xxx Phú Thọ. Xe máy 82-89 còn bị bắn tốc độ như thường. Hình như chi phí mua chỗ đứng đấy cũng cao khủng khiếp luôn!

MaLong

Xe tải
đọc từ đầu đến cuối e chả dám nhận e là ng VT nữa. vót cụ chủ thớt chén đã.

e dự 6, 7 chú xxx là công an trạm 19 (khét tiếng trên QL2) đấy cụ ợ.

Trạm này ở sát Quân Khu II gần cổng vào Đền Hùng. Nếu cụ lập BB roài thì nộp tiền ở Kho Bạc PT ở gần chợ Trung Tâm VT rồi cầm giấy tờ lên Trạm 19. có j cụ a nhô
cho e 0902168289
Thank cụ nhá, Em mới hỏi mấy ông lái xe chỗ em ông ý bảo nó hẹn lên chưa trả bằng ngay mà nó cho cái giấy hẹn để có thể tiếp tục lái xe mà chưa cần bằng, 20 ngày sau mới được lên nộp tiền và trả bằng, Tổng cộng là em bị giữ bằng mất 30 ngày, chả hỉu có phải thế ko nữa, em lần đầu bị phạt cũng chả bít gì nhìu, mong các cụ chỉ giáo !!!

Chỉnh sửa cuối:

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
lắm lúc em phân vân cái bọn cờ hó áo vàng đó không biết thuộc giống nào? nhưng chắc chắn 1 điều chúng nó không phải người. Con người đâu có ăn bẩn và ăn tươi như vậy đâu!x-(

CIB

Xe điện
:-LEm mới từ Văn Chấn về tới HN chưa kịp tắm rửa gì phải lên phọt ngay chuyện này hầu các cụ. Số là thế này, sáng hôm kia tức ngày 1/11, 1 sáng thứ 2 đẹp trời em thong thả từ HN lên Yên Bái, đi qua thành phố Việt Trì em tuân thủ nghiêm túc luật GT, đi đúng tốc độ đúng phần đường ...mọi chuyện rất ổn đến đoạn cách Khách Sạn Bãi Bằng khoảng 1,5km đoạn đường đó vạch liền khá dài,e vẫn thong thả đi đến khi gặp 1 thằng xe tải cỡ 3,5t màu trắng
Kính thưa các cụ , cái xe tải đó ko phải đi mà là nó bò trên đường, em nhìn đồng hồ công nó chỉ bò cỡ hơn 10km /1h 1 chút em bám *** nó , đến chỗ vạch đứt thì nó chủ động lán sang bên trái ko cho vươt, đến đoạn vạch liền thì nó lại khép nép đi vào, mà làn đường ở cái đoạn đấy nó hẹp lắm muốn vượt chỉ có đè vạch liền lấn sang đường bên kia .Em đoán ngay là bẫy của xxx, em vẫn bình tĩnh đi theo, đi theo nó gần 1km em sốt ruột quá không chịu được nữa,đến đúng cái đầu dốc cách KS Bãi Bằng khoảng 300m ,e thấy đường thoáng quá e nhấn ga vượt trái đè vạch liền , vừa vượt qua cũng đúng là lúc xe em đi xuống dốc và em thấy khoảng 6,7 xxx đứng 2 bên đường + 1 đoàn xe đủ các loại đang xếp hàng dài đến gần KS Bãi Bằng8-x, e biết ngay là mình dính bẫy của xxx:(. Lúc dừng lại 1 xxx trẻ yêu cầu xuất trình giấy tờ , lúc đó thật sự với các bác là em cay vãi lệ , định rút ví kẹp tờ 500 vào nhưng nghĩ bụng mình bị nó gài bẫy thế này mà lại đi đưa tiền cho nó đúng là ngu. Đúng với tinh thần OF, em quyết định éo xin xỏ gì, mình sai thì chịu ,thà nộp tiền vào kho bạc còn hơn là mất tiền ngu cho chúng nó xơi. Thế là em chạy ra làm cái biên bản rồi té lên xe lượn luôn ko lằng nhằng mệt người.
Em cũng hay vào Otofun đọc , biết các trò mèo của xxx giăng bẫy mà các cụ phọt lên đây, ko phải là em ko biết mà có lẽ là em chưa đủ điềm đạm và bình tĩnh ( em mới lấy bằng ) để vượt qua chính mình.
Sáng nay em từ Yên Bái về HN, đến trước cửa KS Bãi Bằng, cách chỗ em bị túm khoảng 200m em đi chậm lại quan sát , lúc đó là 11h ,xxx vẫn đứng rất đông ở đó vươt qua cái dốc ở chỗ xxx đứng em thấy 2 chú ngồi ghế măc thường phục ngồi ghế NÚP SAU CON MATIZ xanh đỗ trên vỉa hè,( các cụ nào đi từ phía HÀ Nội Lên thì sẽ ko nhìn thấy ) 1 chú cầm camera hay súng bắn tốc độ e cũng ko bít nữa chỉ thấy cầm cái máy đó = 2 tay như cầm máy ảnh í,máy khá to... 1 chú tay cầm bộ đàm :-ss
Em kể chuyện này ra hi vọng HI VỌNG CÁC CỤ ĐI QUA CUNG ĐƯỜNG NÀY KHÔNG BỊ DÍNH CÁI LỖI NHƯ CỦA EM.:-bd . Tiện thể cụ nào biết cho em hỏi địa chỉ Đội tuần tra kiểm Soát Giao thông số 1 -2 ( km 66, QL 2 xã Vân Phú - Việt Trì ) nó nằm ở đoạn nào, đường ở Việt trì em cũng không rõ lắm, biên bản ghi em Lỗi Đi không đúng phần đường qui định và hẹn 10/11 có mặt để giải quyết, thấy xxx bảo lỗi đó 700 #-o , có đúng lỗi đó là 700 ko hả các cụ ??? Cụ nào biết thì chỉ giúp em cái địa chỉ đó nhé , Thank các cụ nhiều !
Nếu đúng thế thì em mong bè lũ xxx chết hết đi

phongboy

Xe tăng
Chia buồn với bác, mà bác biết xxx bẫy rồi sao còn cố vượt làm gì?????

MiniTàu

Xe buýt
Chiêu dùng công nông, xe tải, xe bò... ngày càng được ưa chuộng các cụ nhỉ?

xanh

Xe điện
Ôi Việt Trì!!! em đc cảnh báo xxx ở đây nhiều rùi, có người thân ở đó mà:)) xxx ở đây xơi tất, 2b thiếu 1 gương biển 19, 20,29...(nói chung bắt tất cả các lỗi) cũng nộp hết.
Lần nào về hoặc đi qua VT đầu óc cứ phải căng hết cỡ (nhìn trước, sau, nhìn vạch, nhìn biển báo...nhìn công tơ mét... các kiểu nhìn xxx:-L)
Em nói thế ko bít có oan cho xxx ở đây ko, nếu có chắc là oan Thị Mầu:-bd
Chia buồn với cụ chủ Thớt nhé. Còn xxx ko cứ Việt Trì mới thế đâu, cụ chịu khó đọc các Thớt liên quan để có thêm tý kinh nghiệm... Giống nhà em:-|.
Không riêng xxx Vịt Trì bửn đâu, toàn cuốc đới các cụ ợ! quê em Vịt trì mờ, chả nhẽ chỉ có mỗi xxx quê iem bửn , các cụ nói thế iem tủi thân...

Kamaz106

Xe tải
Một mảnh đất nho nhỏ có cái biệt thự to to
Cụ chủ thớt ơi...
Chia buồn cùng cụ nhé....
Trưa hôm đó, tầm giờ đó em cũng đi về nhà qua con đường ấy... đi hơi quá tốc độ, đi đến đoạn gần khách sạn Bãi Bằng, em thoáng thấy bóng áo vàng... em liền rẽ trái... đi qua trường tiểu học và Trung học cơ sở Giấy để về...
Con đường trânh ấy có hồ nước nho nhỏ, xinh xinh và có vài cây liễu rù... romantic lắm cơ...
May em là dân ở đấy nên biết đường mà tránh cho lành...
Hôm đó, chẳng biết là ngày gì mà đến lúc em đi làm (1h kém 10 phút pm) vẫn thấy các chú đứng đường... Đúng là số cụ không may rùi...
Lần sau nếu biết mình đã đi sai, mà bị bẫy đúng đoạn đường ấy nhé, cụ chỉ cần rẽ trái, đến gần nhà văn hóa công ty giấy, đi thẳng, hết trường học rùi cụ lại rẽ phải... đảm bảo các chú không phạt được cụ đâu mà...
Địa chỉ mà cụ hỏi: địa chỉ Đội tuần tra kiểm Soát Giao thông số 1 -2 ( km 66, QL 2 xã Vân Phú - Việt Trì ): nó nằm ở phía dưới quân khu 2 một chút xíu... cùng đường với các chú xxx đứng ấy.
Cụ có biên bản phạt ở đó không? Khi nào cụ lên VT nộp phạt, call cho em... Chỗ em chuyên thu phạt đấy... Việc này em có thể giúp cụ được... mất 5 phút để lấy biên lai thu tiền phạt.
Nếu cụ cần chỉ dẫn gì thêm thì cụ pm cho em nhá...

Mợ này dễ thương ghê

béo_ngố_2310

Xe đạp
:-LEm mới từ Văn Chấn về tới HN chưa kịp tắm rửa gì phải lên phọt ngay chuyện này hầu các cụ. Số là thế này, sáng hôm kia tức ngày 1/11, 1 sáng thứ 2 đẹp trời em thong thả từ HN lên Yên Bái, đi qua thành phố Việt Trì em tuân thủ nghiêm túc luật GT, đi đúng tốc độ đúng phần đường ...mọi chuyện rất ổn đến đoạn cách Khách Sạn Bãi Bằng khoảng 1,5km đoạn đường đó vạch liền khá dài,e vẫn thong thả đi đến khi gặp 1 thằng xe tải cỡ 3,5t màu trắng
Kính thưa các cụ , cái xe tải đó ko phải đi mà là nó bò trên đường, em nhìn đồng hồ công nó chỉ bò cỡ hơn 10km /1h 1 chút em bám *** nó , đến chỗ vạch đứt thì nó chủ động lán sang bên trái ko cho vươt, đến đoạn vạch liền thì nó lại khép nép đi vào, mà làn đường ở cái đoạn đấy nó hẹp lắm muốn vượt chỉ có đè vạch liền lấn sang đường bên kia .Em đoán ngay là bẫy của xxx, em vẫn bình tĩnh đi theo, đi theo nó gần 1km em sốt ruột quá không chịu được nữa,đến đúng cái đầu dốc cách KS Bãi Bằng khoảng 300m ,e thấy đường thoáng quá e nhấn ga vượt trái đè vạch liền , vừa vượt qua cũng đúng là lúc xe em đi xuống dốc và em thấy khoảng 6,7 xxx đứng 2 bên đường + 1 đoàn xe đủ các loại đang xếp hàng dài đến gần KS Bãi Bằng8-x, e biết ngay là mình dính bẫy của xxx:(. Lúc dừng lại 1 xxx trẻ yêu cầu xuất trình giấy tờ , lúc đó thật sự với các bác là em cay vãi lệ , định rút ví kẹp tờ 500 vào nhưng nghĩ bụng mình bị nó gài bẫy thế này mà lại đi đưa tiền cho nó đúng là ngu. Đúng với tinh thần OF, em quyết định éo xin xỏ gì, mình sai thì chịu ,thà nộp tiền vào kho bạc còn hơn là mất tiền ngu cho chúng nó xơi. Thế là em chạy ra làm cái biên bản rồi té lên xe lượn luôn ko lằng nhằng mệt người.
Em cũng hay vào Otofun đọc , biết các trò mèo của xxx giăng bẫy mà các cụ phọt lên đây, ko phải là em ko biết mà có lẽ là em chưa đủ điềm đạm và bình tĩnh ( em mới lấy bằng ) để vượt qua chính mình.
Sáng nay em từ Yên Bái về HN, đến trước cửa KS Bãi Bằng, cách chỗ em bị túm khoảng 200m em đi chậm lại quan sát , lúc đó là 11h ,xxx vẫn đứng rất đông ở đó vươt qua cái dốc ở chỗ xxx đứng em thấy 2 chú ngồi ghế măc thường phục ngồi ghế NÚP SAU CON MATIZ xanh đỗ trên vỉa hè,( các cụ nào đi từ phía HÀ Nội Lên thì sẽ ko nhìn thấy ) 1 chú cầm camera hay súng bắn tốc độ e cũng ko bít nữa chỉ thấy cầm cái máy đó = 2 tay như cầm máy ảnh í,máy khá to... 1 chú tay cầm bộ đàm :-ss
Em kể chuyện này ra hi vọng HI VỌNG CÁC CỤ ĐI QUA CUNG ĐƯỜNG NÀY KHÔNG BỊ DÍNH CÁI LỖI NHƯ CỦA EM.:-bd . Tiện thể cụ nào biết cho em hỏi địa chỉ Đội tuần tra kiểm Soát Giao thông số 1 -2 ( km 66, QL 2 xã Vân Phú - Việt Trì ) nó nằm ở đoạn nào, đường ở Việt trì em cũng không rõ lắm, biên bản ghi em Lỗi Đi không đúng phần đường qui định và hẹn 10/11 có mặt để giải quyết, thấy xxx bảo lỗi đó 700 #-o , có đúng lỗi đó là 700 ko hả các cụ ??? Cụ nào biết thì chỉ giúp em cái địa chỉ đó nhé , Thank các cụ nhiều !
Cái trạm đó còn gọi là trạm 19 cụ ạ, nó ở sát nhà máy bia Hà Nội chỗ đoạn đường đôi gần đến Đền Hùng, nếu cụ đi từ Hà Nội lên nó bên tay trái đó.Cụ có nhớ biển số cái xe tải đó không?Nếu nhớ pm cho em, thề danh dự với Cụ rằng em đập nát bẫy bọn CSGT trên đó.TSB chúng nó không lo giữ gìn trật tự giao thông toàn lo bẫy dân ăn tiền.Bọn CSGT trên đó bẩn lắm(mà nói thật CSGT chỗ nào cũng bẩn như nhau) ngày xưa em làm trên đó Sếp chúng nó gặp em trong quán còn sang chúc rượu, giờ em về Hà Nội công tác rồi hôm nọ về đang ngồi uống bia bọn nó đòi phạt xe em đõ sai quy định trong khi đó có tận 5 xe biển 19 thì nó không bắt.em điên máu bắt nó phải bắt hết số xe biển 19 lỗi giống em.Nó bảo tôi phạt anh trước rồi phạt họ sau em không chịu nó còn bảo tôi thích phạt anh chứ không thích phạt họ đấy và gọi cả xe đến kéo, lúc đó ông anh em mới từ trong quán đi ra 2 sau 1 hồi rủ rỉ với 2 chú xxx ko biết tâm sự những gì mà 2 chú xxx cúp đuôi đi thẳng. Hi hi đố các Cụ biết ông anh em nói gì đấy?????Mà hôm đó nêu cao tinh thần các Cụ nhà ta em ko thèm gọi điện thoại cho người thân chứ gọi thì chúng còn trả hộ tiền bia mình đấy chứ.

VLOLVN

Xe tải
Vĩnh Yên, Hải Dương, giờ đến Yên Bái. Giờ xxx kiếm tiền trên mọi mặt trận, mọi địa hình, và bằng mọi cách bẩn bựa. Sắp loạn !

Wind0702

Xe hơi
đọc từ đầu đến cuối e chả dám nhận e là ng VT nữa. vót cụ chủ thớt chén đã.

e dự 6, 7 chú xxx là công an trạm 19 (khét tiếng trên QL2) đấy cụ ợ.

Trạm này ở sát Quân Khu II gần cổng vào Đền Hùng. Nếu cụ lập BB roài thì nộp tiền ở Kho Bạc PT ở gần chợ Trung Tâm VT rồi cầm giấy tờ lên Trạm 19. có j cụ a nhô
cho e 0902168289
Cụ ơi, update thông tin cho cụ. Giờ nộp phat ra ngân hàng nộp rùi, không cần đến kho bạc nữa đâu ạh.
Em cũng như cụ, ngượng lắm, chả dám nhận mình quê PT đâu mờ...
Hi hi hi...:D