Khoe xe Chuyên đề S class W140

pmg

Đi bộ
Website
kinhmatchatluong.com
Nhìn cổ đẹp mà :D

viettrantvvn

Xe đạp
Website
enter24h.com
Cầm chừng 22k là có em nó về nhà lượn các bác nhỉ, mà ở Việt Nam mình ít thấy.. :D

sharpmydarling

Xe hơi
Trước đây cũng máu me em này lắm, nhưng từ ngày mua em 740i e38 thì độ ham muốn với em này giảm đi nhiều rùi.

dlamtv

Xe buýt

Mazda 929

Xe điện
Kính chúc các Cụ một kỳ nghỉ lễ thú vị và Hạnh phúc bên gia đình!

pmh

Xe máy
thớt W140 dạo này im ắng nhỉ.

sharpmydarling

Xe hơi
ôi 140 sao mà buồn nẫu thế

viet_merbenz

Đi bộ
em ngồi 2 ngày đọc hết từ đầu tới cuối của thớt này. càng đọc càng thấy ham nhưng đọc song rùi em lại............. hichic!!!
thưc sự em thấy thớt này lâu rùi nhưng không dám đọc hết mà chỉ dám đọc đến trang thứ 2 nhưng giờ em quyết định đọc hết cho thỏa nỗi niềm. Em thì em không có xe. Nhưng em mê mẩn w140 hơn bất cứ gì (trừ gia đình) nhưng có lẽ sẽ chẳng bao giờ em có được nó. 2 năm trước tai nạn đã gần như lấy đi của em 1 cánh tay, nó vẫn còn nhưng không hoạt động được bình thường và đồng nghĩa với việc em không thể được cấp bằng lái xe. về kinh tế thì em cũng không thể có điều kiện chơi xe vì giờ em còn nợ khoảng 500tr (vì vay vốn làm ăn). thế nhưng tình yêu của em đối với w140 thì mãi vẫn vậy, đọc xong thớt này em còn thấy yêu hơn ấy chứ. cho nên em luôn muốn nhìn thấy thớt w140 nhộn nhịp, vui vẻ, càng ngày các kụ càng iu vợ 2 hơn nhé. nhỡ đâu có 1 ngày em có thể đươc phép lái xe (y học phát triển hoặc nhà nước cho phép) + thóc lúa đầy đủ (hoặc giá xe hạ) thì em xin theo cùng các kụ. chúc các kụ cùng vợ 2 luôn luôn mạnh khỏe.

Ride

Xe tăng
Các cụ đừng lo, thớt nào của Merc cũng điềm đạm và trường tồn, y như Merc vậy!
Lên thớt không thấy gì nhưng không có nghĩa là các hội viên thôi không chơi nữa hoặc niềm đam mê bị giảm, mà ngược lại. Chỉ các cụ đang trong cuộc mới hiểu hết !

Mazda 929

Xe điện
Các cụ đừng lo, thớt nào của Merc cũng điềm đạm và trường tồn, y như Merc vậy!
Lên thớt không thấy gì nhưng không có nghĩa là các hội viên thôi không chơi nữa hoặc niềm đam mê bị giảm, mà ngược lại. Chỉ các cụ đang trong cuộc mới hiểu hết !
Cụ nói rất chuẩn! Em đợt này cũng đang bận cày cuốc lấy thêm vợ nữa! Mec là cái gì đấy...Phong độ là nhất thời... Đẳng cấp là mãi mãi, rôm khi mọi người dỗi rãi, tình yêu Mec ko bao giờ tắt được khác hẳn với những tình yêu nhất thời và chóng vánh! Em Voka mời Cụ!

dlamtv

Xe buýt
em ngồi 2 ngày đọc hết từ đầu tới cuối của thớt này. càng đọc càng thấy ham nhưng đọc song rùi em lại............. hichic!!!
thưc sự em thấy thớt này lâu rùi nhưng không dám đọc hết mà chỉ dám đọc đến trang thứ 2 nhưng giờ em quyết định đọc hết cho thỏa nỗi niềm. Em thì em không có xe. Nhưng em mê mẩn w140 hơn bất cứ gì (trừ gia đình) nhưng có lẽ sẽ chẳng bao giờ em có được nó. 2 năm trước tai nạn đã gần như lấy đi của em 1 cánh tay, nó vẫn còn nhưng không hoạt động được bình thường và đồng nghĩa với việc em không thể được cấp bằng lái xe. về kinh tế thì em cũng không thể có điều kiện chơi xe vì giờ em còn nợ khoảng 500tr (vì vay vốn làm ăn). thế nhưng tình yêu của em đối với w140 thì mãi vẫn vậy, đọc xong thớt này em còn thấy yêu hơn ấy chứ. cho nên em luôn muốn nhìn thấy thớt w140 nhộn nhịp, vui vẻ, càng ngày các kụ càng iu vợ 2 hơn nhé. nhỡ đâu có 1 ngày em có thể đươc phép lái xe (y học phát triển hoặc nhà nước cho phép) + thóc lúa đầy đủ (hoặc giá xe hạ) thì em xin theo cùng các kụ. chúc các kụ cùng vợ 2 luôn luôn mạnh khỏe.
Yêu xe không đồng nghĩa phải sở hữu chúng cụ ạ, đọc còm men của cụ mọi người cũng chia sẻ nỗi niềm đó.
Em vẫn chạy đều chiếc W140 dung xe chạy mãi 3 năm chưa phải thay thế gì nên cũng chẳng có chuyện để nói.
Đồ đạc nếu có thay thì cũng có chỗ để mua với giá hợp lý, khó thì đặt hàng vài ba hôm là có.
Hôm vừa rồi lang thang chém gió ngoài gara ra thì có 1 cụ đến rỷ tai bẩu là em cũng thích W140 lắm và đã từng sở hữu em nó dung bây giờ em thấy cụ ý đi xe xịn hơn rồi...he he, sau đó cụ ý có nhã ý tặng em 1 số phụ tùng thay thế cho W140 mà cụ ý chưa kịp thay cho cái xế thửa nào. Em cảm động quá nhưng cũng xin nhận tấm thịnh tình đó ( he he chưa biết đến bao giờ bà già của mình mới phải sửa cái đó).
Nếu cụ tặng em đồ cũng sinh hoạt ở đây thì cho em cám ơn lần nữa và hẹn hôm nào ngồi chém gió thêm cho vui, cũng muốn offline lắm nhưng em cũng bận mong các cụ thông cảm....Ah em dọn nhà cho bà già của em từ Thụy Khuê lên LLQ rồi rất mong lúc nào giao lưu với các cụ hàng xóm nhóe....

Không biết mấy cụ đã bán được xe chưa..néu còn thì cũng đông ra phết đấy nhỉ.

quantrungyen

Xe tải
Không biết mấy cụ đã bán được xe chưa..néu còn thì cũng đông ra phết đấy nhỉ.
Bớt cụ này thì thêm cụ khác mà cụ, số lượng vẫn y nguyên.
Em ngắm W140 của cụ Mazda thấy đẹp thật, nhưng không dám chơi vì không đủ thời gian chăm sóc. W140 cần phải thực sự đam mê các cụ nhỉ?

Mazda 929

Xe điện
Bớt cụ này thì thêm cụ khác mà cụ, số lượng vẫn y nguyên.
Em ngắm W140 của cụ Mazda thấy đẹp thật, nhưng không dám chơi vì không đủ thời gian chăm sóc. W140 cần phải thực sự đam mê các cụ nhỉ?
Đợt này em nó đang ở Mẽo thẩm mỹ cho chưn dài ..miên man, khéo cụ nhìn em nó còn ... ngất luôn, em nói trước cụ đừng bắt em đổi lấy E280 của cụ nhé!\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
p/s : em vẫn để 1 bộ zin dùng khi đi đường xa cụ ạ!

Chỉnh sửa cuối:

quantrungyen

Xe tải
Đợt này em nó đang ở Mẽo thẩm mỹ cho chưn dài ..miên man, khéo cụ nhìn em nó còn ... ngất luôn, em nói trước cụ đừng bắt em đổi lấy E280 của cụ nhé!\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
p/s : em vẫn để 1 bộ zin dùng khi đi đường xa cụ ạ!
Cụ thẩm mỹ em nó xong cho em ngắm và cưỡi thử em nó tí nhé. Xe cụ em chưa đủ đam mê và điều kiện nên cứ E280 cho lành thôi cụ ạ.

Mazda 929

Xe điện
Cụ thẩm mỹ em nó xong cho em ngắm và cưỡi thử em nó tí nhé. Xe cụ em chưa đủ đam mê và điều kiện nên cứ E280 cho lành thôi cụ ạ.
Nhất trí ạ! Hôm nào hẹn nhau Ca fe Nguyễn Thị Định Cụ nhé!~o)

white230

Xe máy
Cụ nói rất chuẩn! Em đợt này cũng đang bận cày cuốc lấy thêm vợ nữa! Mec là cái gì đấy...Phong độ là nhất thời... Đẳng cấp là mãi mãi, rôm khi mọi người dỗi rãi, tình yêu Mec ko bao giờ tắt được khác hẳn với những tình yêu nhất thời và chóng vánh! Em Voka mời Cụ!
Chắc cụ ngắm nghía em G nữa cho đủ bộ Tướng - Sỹ - Tượng đây...??

Chỉnh sửa cuối:

Mazda 929

Xe điện
Chắc cụ ngắm nghía em G nữa cho đủ bộ Tướng - Sỹ - Tượng đây...??
Cụ nói đúng ý em rồi, 2 lần nhìn thấy Mec G bản 2010 làm em xao xuyến nhưng chắc em chỉ tìm em Mec G già thôi!

trangiangkt

Xe tải
Các cụ cho em hỏi là biển LD thì có sang tên được ko nhỉ?