Chi hội Chuyến đi Làng Lòi-Nghệ An của ToyFun

Funlife

Xe máy
Mong AE cập nhật thông tin gấp nhé. Không biết thời tiết ở trong đó thế nào, ở ngoài này trời đẹp.
Bao giờ thì AE và các mợ về đến HN? Nhớ quá đi thôi.

Trungtroc

Xe điện
Đêm qua mấy giờ thì đoàn 2 đến nơi hả các cụ các mợ??? Số em đúng là đen hơn mực, đi đến sát Thanh Hóa rồi còn phải quay về, đúng là 4 lạng!!!:mad::mad:

Trungtroc

Xe điện
Nhìn ảnh, em thấy nhớ mọi người quá!!! Ngồi nhà từ sáng đến giờ cứ bần thần hết cả người, chả làm được gì ra hồn!!! Bao nhiêu hồn phách bay vào Nghệ An với Hội nhà mình hết rồi!!!

nam thang

Xe buýt
Ngõ nhỏ phố nhỏ nhà e ở đó! Lâm Gia Trang!
Đêm qua mấy giờ thì đoàn 2 đến nơi hả các cụ các mợ??? Số em đúng là đen hơn mực, đi đến sát Thanh Hóa rồi còn phải quay về, đúng là 4 lạng!!!:mad::mad:
Ơ thế cụ bị làm sao thế? cuối cùng là đoàn 2 có những ai đi hả cụ?

buloonggi

Xe điện
Nhìn ảnh, em thấy nhớ mọi người quá!!! Ngồi nhà từ sáng đến giờ cứ bần thần hết cả người, chả làm được gì ra hồn!!! Bao nhiêu hồn phách bay vào Nghệ An với Hội nhà mình hết rồi!!!
Biết là chú buốn rồi, thôi để lần sau vậy. Còn nhiều dịp mà. Chú cứ lo công việc cho chu tất đi. Anh em sẽ cố gắng ăn và uống hộ phần của chú :D

Mà nếu chú máu thì sáng nếu làm xong việc thì phi vào đây. Tối nay vẫn còn vụ lửa trại hay lém. Mà mợ H2O nếu book được vé thì tối nay cũng bay ra vui với nhà ta đới :41::41::41:

alca1978

Xe đạp
Biết là chú buốn rồi, thôi để lần sau vậy. Còn nhiều dịp mà. Chú cứ lo công việc cho chu tất đi. Anh em sẽ cố gắng ăn và uống hộ phần của chú :D

Mà nếu chú máu thì sáng nếu làm xong việc thì phi vào đây. Tối nay vẫn còn vụ lửa trại hay lém. Mà mợ H2O nếu book được vé thì tối nay cũng bay ra vui với nhà ta đới :41::41::41:
Cụ cho gửi lời hỏi thăm và chúc tất cả các Cụ các Mợ trong đoàn mạnh khỏe để hoàn thành nghĩa vụ cao cả nhá.
Ở nhà mong tin các Cụ quá :41::41::41::41::41::41::41::41::41:

buloonggi

Xe điện
Ơ thế cụ bị làm sao thế? cuối cùng là đoàn 2 có những ai đi hả cụ?
Đoàn đi sau chỉ còn có cụ Darklights, TuấnMU và mợ Ngọc Hà thôi.

Trungtroc đi đến Thanh Hóa rồi thì bị sếp triệu hồi khẩn cấp nên phải bắt xe quay về :( đen thế.

Photobucket hôm nay lởm quá, upload ảnh mãi mà không được 8o|

Funlife

Xe máy
Đúng là nhớ mọi người quá đi thôi, mong AE vui vẻ, giữ gìn sức khỏe, về HN an toàn, nhìn ảnh biết ctrinh rất thành công và hoành tá tràng.
@TT: đen nhỉ, rõ là làm gì cũng không tránh được ý trời! HU HU.
@ALL: Mai có về sớm thì off tiếp chứ nhỉ? Tối này ăn chơi cho hết mình đi nhé, đã làm việc thiện xong rồi, TOY FUN cho phép ăn chơi xả láng.

Trungtroc

Xe điện
Đúng là nhớ mọi người quá đi thôi, mong AE vui vẻ, giữ gìn sức khỏe, về HN an toàn, nhìn ảnh biết ctrinh rất thành công và hoành tá tràng.
@TT: đen nhỉ, rõ là làm gì cũng không tránh được ý trời! HU HU.
@ALL: Mai có về sớm thì off tiếp chứ nhỉ? Tối này ăn chơi cho hết mình đi nhé, đã làm việc thiện xong rồi, TOY FUN cho phép ăn chơi xả láng.
Chẳng hiểu thời gian này em làm gì nên tội ko mà đen còn hơn cún!?!?!:'(:'(:'(

@All: Cả nhà đi về sớm nhé, chiều mai off tổng kết để em còn ra vui với mọi người, nhớ mọi người lắm!!!

Funlife

Xe máy
Mai đón đoàn về, ai ở nhà mà không ra chào mừng đoàn thì phạt 500K. AE đã thay mặt mình đi từ thiện, ở nhà lại không biết điều, thế nào cũng bị Ô. trời phạt...
@Cụ CT: Biến đi đâu mất tiêu rồi? Không có lời động viên AE gì cả, cũng bị phạt.

Trungtroc

Xe điện
Mai đón đoàn về, ai ở nhà mà không ra chào mừng đoàn thì phạt 500K. AE đã thay mặt mình đi từ thiện, ở nhà lại không biết điều, thế nào cũng bị Ô. trời phạt...
@Cụ CT: Biến đi đâu mất tiêu rồi? Không có lời động viên AE gì cả, cũng bị phạt.
Úi giời ơi, mức phạt nặng thía hả mợ?? Cụ Chủ Tịt em nghe nói đi công tác rồi thì phải, mợ thông cảm cho cụ ý đi!!!:69::69::69:

yeuxenhucon

Xe tải
Website
qme.vn
Mợ cũng nằm trong TOP5 những người bị phạt là chắc.:P:))

yeuxenhucon

Xe tải
Website
qme.vn
Đọc lại điều mợ FL đã nói ở trên.
Đề nghị mọi người sang thớt kia xì pem nhá.

chiu chiu cz

Xe điện
giá như bây giờ đi được thì em cũng chạy ngay vào với các cụ . nhìn mà thấy tiếc và thèm quá .
chúc các cụ gặt hái được nhiều thành công hơn nữa .
cụ nào có ảnh thì úp đít ít ảnh lên cho anh em ở nhà đỡ thèm , vật quá rồi .

ThanhKhue

Xe buýt
giá như bây giờ đi được thì em cũng chạy ngay vào với các cụ . nhìn mà thấy tiếc và thèm quá .
chúc các cụ gặt hái được nhiều thành công hơn nữa .
cụ nào có ảnh thì úp đít ít ảnh lên cho anh em ở nhà đỡ thèm , vật quá rồi .
Các cụ về thì cho em gặp gỡ hỏi thăm với, thèm được đi cùng các cụ quá (giờ này chắc chả ai đọc :(, giờ này chắc cả đoàn đang ì oạp (h) (h) )

Công nhận số nhà TT đen :77: :77:

Trungtroc

Xe điện
Các cụ về thì cho em gặp gỡ hỏi thăm với, thèm được đi cùng các cụ quá (giờ này chắc chả ai đọc :(, giờ này chắc cả đoàn đang ì oạp (h) (h) )

Công nhận số nhà TT đen :77: :77:
Chẳng biết lúc nào em mới hết đen nữa, đang định rủ cả nhà hôm nào làm bữa off thịt chó Sơn Hải giải đen đây, mợ đi cùng nhé!!!

chiu chiu cz

Xe điện
chẳng thấy cụ nào úp đít ảnh ọt lên nhỉ , em vật vãn từ sáng đến giờ .:102::102::102: