[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Chuyên hàng Nhật Nội địa inverter: Tủ lạnh, máy giặt, điều hòa,...

Số điện thoại
0904450909
Giá
10,000,000 VNĐ

meloncon

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
em lên cao cao 1 chút, nhà em hàng về rất nhiều, có cả tủ lạnh Hitachi mới, các cụ cần em nào báo em nhé. bếp từ thì vô tư luôn
............................................................................

linhkt9

Xe hơi
bên mợ có bảo dưỡng điều hòa ko ạ ? EM muốn bảo dưỡng cái điều hòa national mua bên mợ cho hè oi ả sắp tới :)

meloncon

Xe buýt
bên mợ có bảo dưỡng điều hòa ko ạ ? EM muốn bảo dưỡng cái điều hòa national mua bên mợ cho hè oi ả sắp tới :)
hà em không bảo dưỡng cụ ơi, cụ dỡ măt lạnh rồi về sinh lưới là được mà, vài năm mới cần vệ sinh cục nóng cụ ơi.

cayenneturbo

Xe tải
E quan tâm cái ĐH này - máy Panasonic 16000BTU (đầu 40) đời 2013 giá 11,5 triệu, có hàng luôn k mợ?

cocsku

Xe cút kít
Panasonic nhà mình là Made in Japan phải không mợ?

HoaLan90

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ơi hàng panasonic cũng không hẳn xuất sứ từ Japan đâu cụ nhé. Khi đi mua cụ lên hỏi kỹ tránh mua phải hàng kém chất lượng.

meloncon

Xe buýt
Cụ ơi hàng panasonic cũng không hẳn xuất sứ từ Japan đâu cụ nhé. Khi đi mua cụ lên hỏi kỹ tránh mua phải hàng kém chất lượng.
vâng, không phải sản phẩm nào của các ahngx bên Nhật đều sản xuất tại Nhật.
ví dụ như cạo râu panasonic đặt làm tại china xuất về Nhật, nồi cơm thì làm tại Nhật, một số hàng lại indo xuất Nhật. còn toshiba thì nồi cơm 1 số dòng sản xuất tại china, 1 số dòng sản suất tại Thai lan, và 1 số dòng sản xuất tại Nhật bản. Nhưng tất cả đều tiêu chuẩn Nhật nên không có hàng kém chất lượng đâu cụ nhé.
các cụ cần đến em sẽ cho xem.

HoaLan90

[Tịch thu bằng lái]
ví dụ như cạo râu panasonic đặt làm tại china xuất về Nhật, nồi cơm thì làm tại Nhật, một số hàng lại indo xuất Nhật. còn toshiba thì nồi cơm 1 số dòng sản xuất tại china, 1 số dòng sản suất tại Thai lan, và 1 số dòng sản xuất tại Nhật bản. Nhưng tất cả đều tiêu chuẩn Nhật nên không có hàng kém chất lượng đâu cụ nhé.
e thì nghĩ thế này giờ hàng giả hàng nhái hàng kém chất lượng nhiều. Mình là người tiêu dùng cũng không biết nhiều về nhận dạng hàng thật cho lên bên bán chỉ cần làm cái mác nhật vào người dân tin.

meloncon

Xe buýt
e thì nghĩ thế này giờ hàng giả hàng nhái hàng kém chất lượng nhiều. Mình là người tiêu dùng cũng không biết nhiều về nhận dạng hàng thật cho lên bên bán chỉ cần làm cái mác nhật vào người dân tin.
không cụ ah, hàng cụ có thể tra trên mạng, thông số mã vạch bên Nhật đầy đủ, hàng Nhật cụ dùng sẽ khác hoàn toàn hàng nhái, và uy tín của cửa hàng tạo dựng đâu phải dễ. các hàng bán ra tại của hàng nhà em đảm bảo 100% mua tại Nhật.

cocsku

Xe cút kít
Cụ thể máy lạnh Panasonic của mợ là Made in Japan hay China?

HoaLan90

[Tịch thu bằng lái]
không cụ ah, hàng cụ có thể tra trên mạng, thông số mã vạch bên Nhật đầy đủ, hàng Nhật cụ dùng sẽ khác hoàn toàn hàng nhái, và uy tín của cửa hàng tạo dựng đâu phải dễ. các hàng bán ra tại của hàng nhà em đảm bảo 100% mua tại Nhật.
Ui e là người tiêu dùng cụ bảo thế nào thì e biết thế. Mua về hỏng hóc gọi thợ bảo hành vài bữa rồi mất hút hay lại lý do nhiều hơn lý chấu. Cảnh này hay nhà khác e ngán tới cổ rồi cụ ak ! Giờ mua chỉ biết theo cách ăn may thôi, chứ đúng hàng nhật thì chỉ sang nhật hay có người nhà bên đó lấy hộ thì mới yên tâm.

meloncon

Xe buýt
Cụ thể máy lạnh Panasonic của mợ là Made in Japan hay China?
cái này cụ cho em email, em gửi hình cho cụ , vì dòng này nó chỉ đề ngoài bìa bọc, mà chỉ có điều hòa mới cụ mới biết được. em có 1 ít mới tinh nguyên hộp nên sẽ chụp gửi cụ xem, dòng nguyên hộp em có khách đặt hết rồi nên không bán nhé.

meloncon

Xe buýt
Mợ [@meloncon;183132] đã có quạt lửng về chưa ạ? Bnh tiền 1 chiếc, e cần 3 chiếc ạ?
lô hàng vừa rồi em bán hết luôn rồi, cụ chờ vài hôm nữa em về tiếp hàng nhé

meloncon

Xe buýt
nhà em về mấy mặt hàng phục vụ F1 nhé.
1. kính viễn vọng thiên văn Nhật. màu xanh: 700.000 đ

2. Kính viễn vọng thiên văn, tối đa 225 lần, giá 1,400.000 đ

3. ống nhòm mini Nhật, nhìn xa tối đa 1km 120.000đ

[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

meloncon

Xe buýt
Ui e là người tiêu dùng cụ bảo thế nào thì e biết thế. Mua về hỏng hóc gọi thợ bảo hành vài bữa rồi mất hút hay lại lý do nhiều hơn lý chấu. Cảnh này hay nhà khác e ngán tới cổ rồi cụ ak ! Giờ mua chỉ biết theo cách ăn may thôi, chứ đúng hàng nhật thì chỉ sang nhật hay có người nhà bên đó lấy hộ thì mới yên tâm.
em tưởng cụ là thợ sửa điều hòa, em thấy đâu đó trong chữ ký của cụ.

HoaLan90

[Tịch thu bằng lái]
em tưởng cụ là thợ sửa điều hòa, em thấy đâu đó trong chữ ký của cụ.
Thì đó nhiều nhà em đi bảo hành toàn thấy người ta kêu thế này thế kia. Mua được không nâu lại bảo dưỡng. Lên e thấy các cụ quảng bá sản phẩm chỉ là một lẽ nhưng dùng mới biết chất lượng thế nào.

Chỉnh sửa cuối: