[Funland] Chuyện lạ ở Hà Nội: Chung cư cao cấp dán biển “thang máy dành cho các căn hộ nợ phí dịch vụ”

chandai.toinack

Xe điện
Căn hộ Nha Trang đợt này chắc khó cho thuê hả mợ ? Em đang có bạn để lại cắt lỗ căn 37m2 ở Vin Lê Thánh Tôn. Theo mợ có nên mua chờ hết dịch không ?
Vin là Codotel hử Cụ. Trc e mua 1 căn ở đó xong bán lâu lắm rồi.
Giờ lại dính tới nó. Vì có 1 cụ ở HN cắm sổ cho em 2 lần cán hộ Vin cũng 37 này để vay gấp. Bán cắt lỗ hình như 1ty7 1ty6 hay sao í.
Đất Nha trang, và căn hộ nó xuống lắm Cụ. Như caen Mường Thanh bên Hòn Chồng em để cố định ko bán. Giờ có căn còn mua đc giá gốc có 990tr í.
Đất thì e toàn thấy khu Khánh Vĩnh Diên Khánh nó lên, còn Nha trang bị ảnh hưởng covid từ mặt bằng tới giá nhà đất thảm luôn ạ

chandai.toinack

Xe điện
Căn hộ Nha Trang đợt này chắc khó cho thuê hả mợ ? Em đang có bạn để lại cắt lỗ căn 37m2 ở Vin Lê Thánh Tôn. Theo mợ có nên mua chờ hết dịch không ?
Ah Cụ mua để nghỉ dưỡng và cho bên Vin thuê thì ok. Như căn mà bác kia đang vay em là 1 năm đc 170tr, 3 tháng trả 1 lần, 1 năm đc 15 ngày nghỉ cùng hệ thống.
Còn đầu tư - ko ai đi đầu tư Codotel kiểu mua lại của chủ đầu cả

Mountain Men

Xe buýt
Em ở đến hết thời gian miễn phí dịch vụ là em té.
Kiểu gì cũng cãi nhau to :D

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Ah Cụ mua để nghỉ dưỡng và cho bên Vin thuê thì ok. Như căn mà bác kia đang vay em là 1 năm đc 170tr, 3 tháng trả 1 lần, 1 năm đc 15 ngày nghỉ cùng hệ thống.
Còn đầu tư - ko ai đi đầu tư Codotel kiểu mua lại của chủ đầu cả
Cắt lỗ giờ rẻ lắm mợ. Chưa đến 1,5 tỷ đâu. Nhưng em đọc hợp đồng thì cũng không ngon ăn. Vì sắp hết thời hạn cam kết trả lợi nhuận cho thuê rồi.
Mường Thanh Hòn Chồng là dự án nào mợ ? Có phải condotel không ?

chandai.toinack

Xe điện
Cắt lỗ giờ rẻ lắm mợ. Chưa đến 1,5 tỷ đâu. Nhưng em đọc hợp đồng thì cũng không ngon ăn. Vì sắp hết thời hạn cam kết trả lợi nhuận cho thuê rồi.
Mường Thanh Hòn Chồng là dự án nào mợ ? Có phải condotel không ?
Dạ ko ạ. Mua đứt đoạn và ở hoặc tự cho thuê ạ. Trc thì ở đây cho Nga thuê ngon lắm. Còn ko Khách Nga hoặc cod thì giá thuê rẻ 1/2 nên e ko cho thuê nữa, vì chả bõ sửa nhà dù ng Bga ở kiểu 2, 3 tháng và ý thức cao cũng ko vấn đề j. Nó nằm bên Hòn chồng ạ. Ngay biển í Cụ.