[Funland] Chuyện quan trọng của cuộc đời

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

landopen

Xe tăng
Nên cân nhắc,nó rất quan trọng đấy.

Nắng nhạt

Xe điện
Chịch mọa chán rồi mới bày đặt nghĩ ngợi.
Giờ bắt nó tự chi tiêu,quản lý,tề gia đi. Còn mấy tháng kịp để học đấy. Định tư vấn tử tế nhưng đến đoạn (không còn tình yêu nhiều)
Thì....muốn chửi quá....
Cụ nói chuẩn một nửa. Bây giờ chủ thớt nên thể hiện con người thật của mình cứ xem như là đã lấy nhau rồi, không được chiều chuộng nữa xem mợ kia có chịu nổi không. Còn việc yêu rồi bỏ là chuyện bình thường không có gì phải ngại. Vì thương hại, vì trách nhiệm, hay vì lý do nào mà miễn cưỡng phải cưới người mình không thích thì không nên. Cô gái kia nếu là người thông minh, có lòng tự trọng cũng sẽ không chấp nhận cưới người đã chán mình. Cụ nói vế sau làm mất mặt phụ nữ quá. Em mà là cô gái kia khi biết người ta lăn tăn em chả bỏ trước í

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói chuẩn một nửa. Bây giờ chủ thớt nên thể hiện con người thật của mình cứ xem như là đã lấy nhau rồi, không được chiều chuộng nữa xem mợ kia có chịu nổi không. Còn việc yêu rồi bỏ là chuyện bình thường không có gì phải ngại. Vì thương hại, vì trách nhiệm, hay vì lý do nào mà miễn cưỡng phải cưới người mình không thích thì không nên. Cô gái kia nếu là người thông minh, có lòng tự trọng cũng sẽ không chấp nhận cưới người đã chán mình. Cụ nói vế sau làm mất mặt phụ nữ quá. Em mà là cô gái kia khi biết người ta lăn tăn em chả bỏ trước í
Em định viết tử tế nhưng nghĩ đến câu đó(....) chán éo muốn viết nữa.

Nắng nhạt

Xe điện
Em định viết tử tế nhưng nghĩ đến câu đó(....) chán éo muốn viết nữa.
Sao cụ lại chán? Mới đầu hai người yêu nhau sau đó một người cảm thấy không còn yêu nữa là chuyện bình thường ạ. Em cũng yêu vài người, một thời gian sau cũng chán trong khi họ vẫn còn tình cảm . Một anh còn ngồi giữa trời nắng chang chang kiểu như không thiết sống làm em sợ quá phải dỗ dành rồi từ từ bỏ. Trong tình cảm nên có sự dứt khoát, không nên có sự thương hại

hanamkr

Xe buýt
Chịch mọa chán rồi mới bày đặt nghĩ ngợi.
Giờ bắt nó tự chi tiêu,quản lý,tề gia đi. Còn mấy tháng kịp để học đấy. Định tư vấn tử tế nhưng đến đoạn (không còn tình yêu nhiều)
Thì....muốn chửi quá....
Thớt nào dính đến gái cụ cũng bảo chịch đi rồi cảm nhận tiến hay lùi, thớt này cụ chủ chắc chịnh rồi lên xin tư vấn thì cụ lại mắng. Khó hiểu cụ thật:((

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Sao cụ lại chán? Mới đầu hai người yêu nhau sau đó một người cảm thấy không còn yêu nữa là chuyện bình thường ạ. Em cũng yêu vài người, một thời gian sau cũng chán trong khi họ vẫn còn tình cảm . Một anh còn ngồi giữa trời nắng chang chang kiểu như không thiết sống làm em sợ quá phải dỗ dành rồi từ từ bỏ. Trong tình cảm nên có sự dứt khoát, không nên có sự thương hại
À...ra là mợ....
Chán vì thằng đàn ông ( chủ thớt) kém tắm quá....yêu chán rồi lại mang lên mạng bày đặt tư véo.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Thớt nào dính đến gái cụ cũng bảo chịch đi rồi cảm nhận tiến hay lùi, thớt nào cụ chủ chắc chịnh rồi lên xin tư vấn thì cụ lại mắng. Khó hiểu cụ thật:((
Cụ đọc kỹ lại các thớt có còm em xui chịch xoạc rồi hãy nói!
Fun cũng tùy nơi,tùy lúc,tùy đối tượng.

ngoc_phuong

Xe lăn
Tóm lại là tình yêu nhạt, tình dục chán.
Xin ý kiến để quất ngựa.
Khú khú.
Cháu gái kia thật vô phúc và có phúc.