Chi hội Chuyển quyền chánh tổng - nhiệm kỳ 2012 - 2015

Trạng thái
Thớt đang đóng

chinh_rua

Xe tăng
Kính thưa các cụ, các mụ, các mợ nhà MSC

sau một thời chạy chọt ngồi ghế chủ tịch được hơn năm, em đã mua được nhà lầu, xe hơi, sắm được con maybach.

để hạ cánh an toàn, sau khi nhét mấy chục củ cho BĐH of, em nhẹ nhà chuyển làn qua chức chánh tổng

ở cái chức này, cuộc sống có an nhàn hơn, ngày ngày đi quanh khu rì sọt xem có bãi mứt chó, mứt bò gì thì quyét dọn, tiện thể ái bậy và chăm sóc cây cảnh, dù lương lậu, bổng lộc có ít đi đôi chút nhưng qua vài tháng em cũng kiếm được con s600 cho con vợ nó đi tạm, khợp được con ranh gô vơ cho thằng cả nó đi cà phé chém gió với lũ bạn

nay, sức đã tàn lực kiệt (mặc dù đã sài xích thố vương), vả lại cũng muốn nên không còn nhiều thời gian chăm nom nhà cửa nữa

sau khi họp kín với chủ tịch, bí thư, và ban nữ công, em chính thức công bố kết quả biểu quyết 101% nhất chí cụ cường tung quả (vmcgf) sẽ mua lại chức chánh tổng, giá đã fix: 115 củ
vậy kính báo để bàn dân thiên hạ nhà msc được biết và bằng chứng để xin min mod gán nhãn cho cụ vmcgf
đề nghị cụ vmcgf vào comment confirm và hứa trước dân, trước đảng. chuyển tiền gấp vào tài khoản để em đi hối lộ min mod b-(

at2009

Xe tăng
Cụ làm lãnh đạo mới đc có 1 năm mà đã cá kiếm thế thì làm 51 năm chắc kiếm ác. Chúc mừng cụ hạ cánh an toàn.

MUNo1

Xe hơi
Kính thưa các cụ, các mụ, các mợ nhà MSC

sau một thời chạy chọt ngồi ghế chủ tịch được hơn năm, em đã mua được nhà lầu, xe hơi, sắm được con maybach.

để hạ cánh an toàn, sau khi nhét mấy chục củ cho BĐH of, em nhẹ nhà chuyển làn qua chức chánh tổng

ở cái chức này, cuộc sống có an nhàn hơn, ngày ngày đi quanh khu rì sọt xem có bãi mứt chó, mứt bò gì thì quyét dọn, tiện thể ái bậy và chăm sóc cây cảnh, dù lương lậu, bổng lộc có ít đi đôi chút nhưng qua vài tháng em cũng kiếm được con s600 cho con vợ nó đi tạm, khợp được con ranh gô vơ cho thằng cả nó đi cà phé chém gió với lũ bạn

nay, sức đã tàn lực kiệt (mặc dù đã sài xích thố vương), vả lại cũng muốn nên không còn nhiều thời gian chăm nom nhà cửa nữa

sau khi họp kín với chủ tịch, bí thư, và ban nữ công, em chính thức công bố kết quả biểu quyết 101% nhất chí cụ cường tung quả (vmcgf) sẽ mua lại chức chánh tổng, giá đã fix: 115 củ
vậy kính báo để bàn dân thiên hạ nhà msc được biết và bằng chứng để xin min mod gán nhãn cho cụ vmcgf
đề nghị cụ vmcgf vào comment confirm và hứa trước dân, trước đảng. chuyển tiền gấp vào tài khoản để em đi hối lộ min mod b-(
Chúc cụ hạ cánh an toàn ! Và thật vui khi cụ dùng đến Xích Thố Vương, 1 sản phẩm công ty em sản xuất :)) ! hehe

vmcgf

Xe tăng
Em xin con phơm và khắc thịt ghi dượu nời dặn dò của cụ Chính ạ ! Dạo này tiền nong hơi kẹt nên cho em nợ, chịu lãi theo nãi xuất NH

Chỉnh sửa cuối:

chinh_rua

Xe tăng
Em xin con phơm và khắc thịt ghi dượu nời dặn dò của cụ Chính ạ ! Dạo này tiền nong hơi kẹt nên cho em nợ, chịu lãi theo nãi xuất NH​

Last edited by vmcgf; 30-11-2012 at 12:37.​
không được,
hứa trước dân là tôi không tham quyền cố vị, không tham ô hối lộ
ban điều hành of bẩu tôi làm gì tôi làm đấy, không lạm quyền,

nói thật to vào

Chỉnh sửa cuối:

bong07

Xe container
không được,

nói thật to vào
Em xin hứa
ko nhận hối lộ...........NHẬN HỐI LỘ!NHẬN HỐI LỘ!NHẬN HỐI LỘ!
Ko tham ô ...............THAM Ô!THAM Ô!THAM Ô!
Ko Lạm quyền...........LẠM QUYỀN!LẠM QUYỀN!LẠM QUYỀN!
!!!!!!!!!!!!...........!!!!!!!!!!!!

vmcgf

Xe tăng
Em xin hứa
ko nhận hối lộ...........NHẬN HỐI LỘ!NHẬN HỐI LỘ!NHẬN HỐI LỘ!
Ko tham ô ...............THAM Ô!THAM Ô!THAM Ô!
Ko Lạm quyền...........LẠM QUYỀN!LẠM QUYỀN!LẠM QUYỀN!
!!!!!!!!!!!!...........!!!!!!!!!!!!
em kết cụ rồi đới...sau này lốp bi lốp biếc gì với nhau dễ dàng đây !

vmcgf

Xe tăng
không được,

nói thật to vào
nói từ bụng mình ra hử ?

Phương Nga

Xe lăn
nhìn xã tắc giang sơn đổi chủ, lòng em lại.....8->

Matizbk

Xe tải
Quan mới ắt sẽ có sẽ có quân mới ;;) Đề nghị cụ VMDFG PM riêng cho em cái địa chỉ nhà riêng nha :D

vietran

Xe ba gác
Túm váy lại là làm bữa cá nheo sông hồng mừng chánh mới, chánh cũ kiếm món lên đời ren râu vơ hạ cánh an toàn. Nhất trí cao, hoan hô, vỗ tay, zô

daiden

Xe buýt
Túm váy lại là làm bữa cá nheo sông hồng mừng chánh mới, chánh cũ kiếm món lên đời ren râu vơ hạ cánh an toàn. Nhất trí cao, hoan hô, vỗ tay, zô
Vụ này mà giải quyết nháp vào trưa mai để chuyển bị chiều đi siêu of là hoàn toàn có ní....

vmcgf

Xe tăng
Với em mọi việc giờ đều : Dễ bàn,dễ bàn...ac ac

vietran

Xe ba gác
Chính thức Chúc mừng tân Chánh tổng :-bd=D>

daiden

Xe buýt
Trạng thái
Thớt đang đóng