[Funland] Chuyện tế nhị của đàn ông... :D

3convit

Xe điện
E 32 tuổi, vợ chưa có, con càng ko. Tuần 0.5 nần với bạn gái có ít quá ko ạ?
Nghĩa là: 2 nòng mới bắn được 1 viên. Cứ phải thay nòng thì đạn mới gia ạ (vẫn cái nòng cũ ạ).

huyphungtk

Xe tăng
6 tháng nay cháu không đi khám ở TDH rồi cụ ạ, các bác sĩ em biết chắc về quê hoặc bỏ số rồi
Cụ có thể vào Thiên Địa Hội , nó có mục Trung tâm share public như GC rồi mà cụ
Phố đó vẫn tấp nập cụ nhỉ :)

huyphungtk

Xe tăng
Cụ vào nhà nghỉ bảo lễ tân gọi cho vài..... xong cụ kiểm tra sức khỏe của cụ với lại của thằng em cụ.Cụ với thằng em cụ mà qua được ải của mấy...... đấy mà không vấn đề gì thì là ok.Em nói thật.
Cụ hay đi chỗ Naào cho ae tý nhật ký :). Em cứ đi khám xịn đã rồi aloo cụ sau nhá :))

huyphungtk

Xe tăng
Em có Ông ANh sinh năm 1966 Ông nói : 1 Tuần vẫn hát 1 bài, đều như vắt chanh. Ông ý khỏe hay yếu? Em 4 sọi mà 2 tuần hát 1 bài còn có khi bỏ dở giũa chừng :((
Ác liệt quá các cụ nhỉ :)). Em là em cần học hỏi các cụ nhiều.

huyphungtk

Xe tăng
Hỏng hỏng cụ ạ,
hè năm ngoái cháu đi khám ở Đồ Sơn gặp 1 anh VN rặt, sống ở VN cũng hơn chục năm nhưng vẫn quốc tịch Mỹ,
38 sọi, cháu có xem CMND đàng hoàng,
nghỉ ở Đồ Sơn 1 tuần mà ngày nào anh ấy cũng làm 3 cái, thuộc mặt hết các em bác sĩ nổi tiếng ở đó,
anh ấy tính thời gian cứ 6 tiếng khám 1 lần

Còn mấy cụ Tây già khọm, còm nhom, trên 60 sọi qua VN chơi mà ngày nào cũng bắt xe bus 20km từ thành phố ra ĐS khám các cháu teen đấy cụ ạ

Cháu còn quen mấy cụ xe ôm ở ĐS, toàn 60 sọi cả mà cứ thấy các bác sĩ mới chuyển đến là phải làm khám 1 cái ngay
Tây có khác :))

huyphungtk

Xe tăng
theo như mô tả của cụ chủ. kết hợp với ý kiến của 1 số cụ + ngu ý của em => cụ đi Đồ Sơn hay Quất Lâm khám là ngon choét. đảm bảo khám xong cụ khỏe de. :)
Heheee, vẫn đang lập hội kéo nhau đi đấy, cụ có tham gia cùng anh em ko :)

huyphungtk

Xe tăng
Cụ chủ đến hôm nay vẫn chưa đủ dũng cảm đi khám à, có quái gì mà ngại đâu, có bệnh thì khám thôi, bây giờ không hiểu sao mà rất nhiều người phải đi khám nam khoa.
Em chưa dám đi cụ ơi. Hic

bulongocvit

Xe buýt
huyphungtk nói:
Cụ đi khám ở đâu thế ạ? Các bước khám xét nghiệm như thế nào thế cụ?
Em được người quen giới thiệu ra phòng khám ở Bạch Mai, bác sĩ là nữ nhưng ngoài 60t rồi nên chả có gì phải ngại, bác ý tư vấn cũng tận tình lắm. Còn không thì cụ có thể đến phòng khám The Light ở Ng Khánh Toàn, chỗ này cũng có vẻ uy tín. Chu trình là làm các loại xét nghiệm như HIV, viêm gan, sởi, rubela, quai bị, giang mai (nếu cụ sinh hoạt 1v1c có thể bỏ cái này). Tiếp theo là xét nghiệm "lính đồ", muốn làm được thì cụ phải Qwerty thôi. Nhưng mà trong cái không gian và không khí đấy thì cụ có mà quay cứng đờ tay thì cũng chả đem lại kết quả đâu :)) Kinh nghiệm của em là khâu này nên có sự trợ giúp của gấu :D. Loại xét nghiệm này sẽ cho biết sức khỏe đám "lính" của cụ ra sao ví như 1 lần xuất binh cụ tống ra trận bao nhiêu lính và tỉ lệ hoạt động của đám đấy là bao nhiêu %, chúng đánh chiếm có hăng hay không. Khâu cuối cùng là khi lấy các loại xét nghiệm rồi thì cụ thiếu cái kháng thể gì thì đi tiêm vacxin đó cho nó đảm bảo. Vậy thôi cụ ạ.

huyphungtk

Xe tăng
Em được người quen giới thiệu ra phòng khám ở Bạch Mai, bác sĩ là nữ nhưng ngoài 60t rồi nên chả có gì phải ngại, bác ý tư vấn cũng tận tình lắm. Còn không thì cụ có thể đến phòng khám The Light ở Ng Khánh Toàn, chỗ này cũng có vẻ uy tín. Chu trình là làm các loại xét nghiệm như HIV, viêm gan, sởi, rubela, quai bị, giang mai (nếu cụ sinh hoạt 1v1c có thể bỏ cái này). Tiếp theo là xét nghiệm "lính đồ", muốn làm được thì cụ phải Qwerty thôi. Nhưng mà trong cái không gian và không khí đấy thì cụ có mà quay cứng đờ tay thì cũng chả đem lại kết quả đâu :)) Kinh nghiệm của em là khâu này nên có sự trợ giúp của gấu :D. Loại xét nghiệm này sẽ cho biết sức khỏe đám "lính" của cụ ra sao ví như 1 lần xuất binh cụ tống ra trận bao nhiêu lính và tỉ lệ hoạt động của đám đấy là bao nhiêu %, chúng đánh chiếm có hăng hay không. Khâu cuối cùng là khi lấy các loại xét nghiệm rồi thì cụ thiếu cái kháng thể gì thì đi tiêm vacxin đó cho nó đảm bảo. Vậy thôi cụ ạ.
Kinh nghiệm đây rồi. Đội ơn cụ ạ

gia doi

Xe điện
Các cụ tư vấn thì ít toàn rủ đi Quất xong lại Đồ :D

huyphungtk

Xe tăng
Em bắt đầu đi khám đây các cụ ơi. Lên thử việt đức xem nó thế nào :)

an_khanh

Xe buýt
Tềnh hềnh là cai bệnh của em co vẻ giông bệnh của cụ chủ thơt, cho nên em sẽ hong hơt cụ chủ thơt làm chuột bạch để em theo sau.8-}
P/s: Các cụ co đ/c nào "khám uy tín" ở trong HN này thì púp lích lên đây nhóe:D:D

huyphungtk

Xe tăng
Số em đen rồi, đi về chiều lên khám các cụ ạ. Chán.