[Funland] Chuyện tế nhị của đàn ông... :D

Ducnamnd

Xe buýt
đàn ông chúng mình nhiều chuyện quá, người ta ví von chim cò là súng ống em thấy cũng đúng, có cụ ngắm mãi mà bắn không ra đạn, có cụ thì chưa lấy được đường ngắm cơ bản đã cướp cò bắn hết đạn, em có 1 ông bạn rơi vào trường hợp hay bị cướp cò mà chả dám nói với ai, hôm em biết được em bảo vào http://shopthienduong.com/ mà mua chai xịt của Mẽo có vài trăm k về mà dùng (nó là 1 dạng thuốc gây tê tại chỗ loại nhẹ dùng để xịt vào nòng súng, nhằm mục đích giảm sự nhạy cảm của các đầu dây thần kinh tai nơi được xịt thuốc), mấy hôm sau ông ấy gặp em mặt mày hớn hở khoe rằng dùng rất hiệu nghiệm, ông ấy tả lại khi dùng cái đấy rồi thì không bị cướp cò nữa, có mỗi 1 băng đạn mà ông ấy bắn đủ các tư thế nằm, quỳ, ngồi, trồng cây mít.....
Các cụ chả chịu đọc kỹ gì cả, ý cụ chủ thớt hiện có hai bệnh chính
1. Chim tự nhiên thấy to hơn mọi khi một chút (kiểu như bị giữ nước trong thể hang làm chim mọng to lên). Triệu chứng này có thể do phì đại khu vực nào đó ở nòng súng
2. Thi thoảng rơi vào tình trạng trên bảo đứng dậy, nó cứ biểu tình nằm im, đi tè thì bị ướt mũi giầy :)

Cơ bản cụ ấy mới 30 tuổi, súng thi thoảng bị trục trặc. Thế mà các cụ toàn ngồi phán mấy vụ cướp cò là sai bét
Khi nào cụ chủ đi ới em cho vui nhé :D

pooka

Xe container
Đi khám nam khoa, kèm theo kiểm tra nhiều vấn đề khác như tim mạch, nội tiết... Một số bệnh có thể gây hậu quả yếu SL
Với lại phải duy trì chế độ thể dục thể thao thường xuyên , chạy bộ là tốt nhất cho tuần hoàn toàn thân và tuần hoàn tới " cậu em " đấy ạ

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Đi khám nam khoa, kèm theo kiểm tra nhiều vấn đề khác như tim mạch, nội tiết... Một số bệnh có thể gây hậu quả yếu SL
Với lại phải duy trì chế độ thể dục thể thao thường xuyên , chạy bộ là tốt nhất cho tuần hoàn toàn thân và tuần hoàn tới " cậu em " đấy ạ
Hi chạy trong nhà ngoÀi Giời cụ ơI, cơ mà êm tháy ngại ngại là vì ko mặc bảo vệ cho cu e nhiều khi mệt lắm

huyphungtk

Xe tăng
Trước khi đi khám cụ nên gọi dt cho " cô giáo Thảo hoặc Chú Kim " xem. Nếu nói chuyện một lúc mà thấy ổn ổn thì thôi e nghĩ khám làm jee cho Tốn xiền:))
Giờ cô giáo thảo thành bà giáo thảo rồi ạ :))

huyphungtk

Xe tăng
Các cụ chả chịu đọc kỹ gì cả, ý cụ chủ thớt hiện có hai bệnh chính
1. Chim tự nhiên thấy to hơn mọi khi một chút (kiểu như bị giữ nước trong thể hang làm chim mọng to lên). Triệu chứng này có thể do phì đại khu vực nào đó ở nòng súng
2. Thi thoảng rơi vào tình trạng trên bảo đứng dậy, nó cứ biểu tình nằm im, đi tè thì bị ướt mũi giầy :)

Cơ bản cụ ấy mới 30 tuổi, súng thi thoảng bị trục trặc. Thế mà các cụ toàn ngồi phán mấy vụ cướp cò là sai bét
Khi nào cụ chủ đi ới em cho vui nhé :D
:)) ko đến mức như cụ nói đâu ạ, hôm nào em hú cụ đi cùngnhes :)

huyphungtk

Xe tăng
Cụ dạy chí phải, em hưởng ứng cụ ạ ^^

pooka

Xe container
Cụ dạy chí phải, em hưởng ứng cụ ạ ^^
Cụ quá lời rồi, đấy là chia sẻ ý kiến với nhau thôi ạ
Mà chế độ ăn thì cụ cứ ăn nhiều gia vị tỏi và ớt nếu không bị đau dạ dày (Tối Hôm nào mà giao thông với gấu thì đừng ăn tỏi bữa tối nhé kẻo bị kêu )

Nói chung là nhiều nguyên nhân gây ra biểu hiện " trên bảo dưới không nghe " , ví dụ bệnh tim mạch , Huyết áp thấp , bệnh tiết niệu , bệnh cột sống , tiểu đường .... Đi khám nam khoa và khám tổng quát thì phải có thời gian và tốn money kha khá nếu làm nhiều thăm khám

phucoto89

Xe đạp
cụ cư tới phòng khám tư cho tiện , tìm trên mạng cả đống

LeKhanh

Xe tăng
cụ cứ thử qua mấy phòng khám thư giãn .
cà khịa lung tung xong đá nấy cái lọ xem các e ấy đánh giá xem khỏe yếu như nào:D

Phập

Xe điện
Cụ thử nhờ mẹ Mướp khám dùm xem :D

kienkid

Xe container
E cũng mới đi khám về. kết quả không được như mong muốn lắm. hjc

bộ hành

Xe buýt
cụ vào khoa nam học Việt Đức mà khám. lần trước e cũng vào đấy khám. mất 1cu 2.
các cụ rủ nhau đi mà khám. vui phải biết :))

bộ hành

Xe buýt
tý quên. các cụ phải nhịn ko được giao thông 3 ngày hạy ngày ấy. thì chất lượng tinh binh vs đúng để xét nghiệm!!!!

ninhcd

Xe tăng
Các cụ đừng cười em em hỏi thật đấy ạ.
Có ai bẩu cụ ko hỏi thật đâu, theo e cụ đừng nên đi, giờ nó đang chập chờn cũng giống như xe của ae mình thi thoảng bị bỏ máy đó, ko bít là do xăng hay điện, đựng động vào có khi sai bệnh hỏng xe, kệ nó cứ chạy đi lúc nào nó chết hẳn thì sẽ dễ tìm ra bệnh và chi phí thay thế sửa chữa cũng hạt rẻ hơn.
Cụ cứ théo í kiến của e mà làm, các cụ thấy seo ợ

com_mot_phat

Xe đạp
Các cụ ơi cho em hỏi nhỏ với ạ, tình hình em muốn đi khám sức khỏe giới tính của thằng "em" của em xem nó thế nào. Cơ mà chả biết đi đâu khám, tình hình thì sức khỏe em hiện tại tốt, "thằng ku em em" vẫn hoạt động bình thường, tốt, mạnh và đảm bảo :D, cơ bản tự dưng em cảm thấy thi thoảng có lúc nó cứ oằn tà là vằn lúc nhanh lúc chậm, hình như nó lại lớn hơn 1 tý thì phải nên thử khám cái cho ăn chắc coi như đi khám sức khỏe ạ. 30 năm rồi chưa bao giờ em khám cả, các chị em thì mỗi năm đc khám định kỳ 1 lần còn anh em mình thì có khám cũng qua loa, thời đại này càng ngày càng dễ chết nên em cũng muốn đi khám kỹ thử xem có gì lạ không.
Cụ nào biết có địa chỉ tin cậy, nhẹ nhàng êm ái chỉ cho em với nhé, thanks các cụ.

Các cụ đừng cười em em hỏi thật đấy ạ, cụ nào muốn đi khám sức khỏe giống em thì đăng ký đi cùng nhé, cho em đỡ ngại với ạ.
Khoa Nam học bệnh viện Việt Đức. Cụ xem nhé: http://namhoc.com.vn/

trọng_nhân

Xe điện
Cụ ra Bạch Mai nhóe.Trước em với bạn gái cũng rủ nhau đi khám ở đấy vui phết

Mr_Spy

Xe tăng
mới có 30 tuổi mà ko điều khiển dc thằng nhỏ thì quá có vấn đề