[Funland] Chuyện vợ chồng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nha Trang@

Xe điện
Lấy mặt tát vào tay vợ hả cụ ơi ;)
Sáng dậy sớm đi làm, quen thói ở nhà mở đèn tìm đồ trong khi em đang ngủ. Em bảo tắt đèn hai ba lần không tắt, em đập bóng đèn rồi ngủ tiếp như không có chuyện gì. Lần sau rút kinh nghiệm mò mẫm bằng đèn ngủ tìm đồ.

meotamthe

Xe cút kít
Chủ thread làm em nhớ hình ảnh thằng chủ nhà trọ ngày xưa đu cửa tung 2 chân đạp vào bụng vợ ngay trước mắt em. x-(
Thôi không ở được thì giải tán chứ đừng cậy sức đàn ông mà đánh đập dã man kiểu đó cụ thread ợ.
Trang đi học võ chưa :)

L.C.D

Xe container
Trong gđ thì đàn ông thường nóng nảy nên chị em phải cố gắng kiềm chế thôi. Chị em mà cứ nói nhiều, lúc các anh đang điên tiết thì có nói đúng vẫn có thể bị ăn vả oan í chứ!

Nuhoangracroi

Xe tải
Cụ đạp vk vì bất cứ lý do gì cũng là sai và k thể biện minh được đâu. Còn vk cụ sau khi bị đạp la làng bla bla... thì còn có thể biện minh dk do tâm lý chẳng hạn, sốc hoặc do cú đạp của cụ khiến mợ ấy cảm thấy nguy hiểm đến tính mạng nên muốn báo ca. Còn vkck mới cưới mà đã cảm thấy “ gia đình là mồ chôn” thì e là k bền rồi. Chắc time yêu chỉ tính = tuần = tháng đã kết hôn phỏng cụ?

Ta^.pLa'i

Xe buýt
Giải tán cho nhanh, xem nó có dám ko. Đàn bà mà bị đánh thường có lý do.

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
2 vc cãi nhau khá căng, vì nóng tính e có đạp vợ 1 cái mà mợ ấy bù lu bù loa lên cả tầng ngó vào, xong đòi báo công an. Theo các cụ có nên tiếp tục không? Vc e mới kết hôn chưa có con (vợ e có 1 con riêng) mặc kệ nó khóc mà lăn ra kêu gào. Gia đình là mồ chôn thật hả các cụ?
Avata Đức Phật với Anhxtanh thế kia mà vũ phu nhể.
Đúng là không thể trông mặt mà bắt hình dong.

smngoctrinh

[Tịch thu bằng lái]
2 vc cãi nhau khá căng, vì nóng tính e có đạp vợ 1 cái mà mợ ấy bù lu bù loa lên cả tầng ngó vào, xong đòi báo công an. Theo các cụ có nên tiếp tục không? Vc e mới kết hôn chưa có con (vợ e có 1 con riêng) mặc kệ nó khóc mà lăn ra kêu gào. Gia đình là mồ chôn thật hả các cụ?
Cụ lên đây hỏi thì e đoán là yêu vợ và đang muốn có ai đó giúp đỡ lí do bào chữa cho việc cụ lựa chọn sai cái chân. Lẽ ra cụ nên chọn cái chân khác thì mọi việc êm xuôi ạ. Theo e, nếu cụ sau này chỉ cần dùng 1 cái chân đó thôi mà an bề gia thất thì cụ nên dùng ngay và luôn và k cần thiết phải báo cáo cụ thể quá trình sử dụng ạ

meotamthe

Xe cút kít
Em chưa. Phụ nữ yếu hơn, võ không lại. Tốt nhất là xử lý kiểu khác.
Võ được mà, judo, aikido, braxin ninjustu, kendo, boxing, 3 môn đầu ổn với người yếu, học xong bỏ qua một số quy tắc của môn học, đánh được thì đòn đánh xoay thêm 1/2 vòng tròn nữa là đối phương 90% chấn thương, có sức khoẻ hơn thì kendo với boxing, tay không thì đấm, còn nhặt được gậy thì quật, quá ngon luôn, mấy cái này thực dụng phết.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lấy các mợ SGM thì nên cẩn trọng chuyện chân tay... Vì các mợ đã 1 lần đò thường k nhu mì như gái tân nhé

berryfun

Xe điện
trói lại cứ gậy thịt mà vụt

Hello VN

Xe buýt
Cụ phải nói rõ là đạp vào nhà máy nước hay đánh vào đài phát thanh mới tư vấn được .Nếu đạp vào nhà máy nước thì phải đánh tiếp vào đài phát thanh thì nó mới chịu im nhé .
Fun chút cho đỡ căng thẳng chứ ai lại đạp vợ thế .Phụ nữ chân yếu tay mềm ngộ nhỡ quá tay nó bị sao là cụ đi tù đấy .

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Cụ sai.
Nhưng nên giải tán. Gái một lần đò xác định lấy trai tân mà vẫn còn hơn thua và đòi báo công an. Cụ và vợ cụ không dành cho nhau đâu.
Đàn ông một đời vợ rồi là báu vật, đàn ông hai đời vợ là đồ vứt đi. Mong lần sau cụ lựa chọn kỹ khi lấy vợ và nên suy nghĩ kỹ nên làm gì vợ khi cãi nhau. Chúc cụ không thành thứ vứt đi.

tranminh83

Xe tải
Tâm hự với cụ, đánh phụ nữ trong bất kỳ hoàn cảnh nào cũng ko nên. Mặc dù vậy, e cũng mấy lần muốn vả cho Ngan già nhà e mấy phát rồi. E chưa vả dc chẳng qua vì số e ko có khả năng thôi. Lúc mình máu chó nổi lên chỉ mong nó nhường mình 1 tí, mà éo chịu nhường. Thôi mình đành rút kinh nghiệm, thương nó cụ ạ.

cucsat123

Xe tăng
Võ được mà, judo, aikido, braxin ninjustu, kendo, boxing, 3 môn đầu ổn với người yếu, học xong bỏ qua một số quy tắc của môn học, đánh được thì đòn đánh xoay thêm 1/2 vòng tròn nữa là đối phương 90% chấn thương, có sức khoẻ hơn thì kendo với boxing, tay không thì đấm, còn nhặt được gậy thì quật, quá ngon luôn, mấy cái này thực dụng phết.
Cụ đi chết đi.dạy vớ dạy vẩn

meotamthe

Xe cút kít
Cụ đi chết đi.dạy vớ dạy vẩn
Ơ kìa, tay chân yếu thì phải đánh cái loại khỏi vòng chiến ngay, mấy môn đấy đánh quá tay thì thường chỉ trật khớp thôi, đi viện nắn lại được, không quá nguy hiểm đâu, đám vũ phu gặp phụ nữ cứng rắn, khó xơi là nó không dám húng nữa đâu.

iTrust

Xe buýt
Cụ đạp vk là ko nên nhưng vk cụ doạ báo công an thì cụ cân nhắc ký luôn và ngay kẻo muộn :)

lexus350RX

Xe buýt
Đúng chuẩn vợ ngoan thì sau khi ăn đạp phải chìa má ra cho chồng tát vài phát nữa =))

Trạng thái
Thớt đang đóng