[Funland] Chuyện vợ chồng

chaytim

Xe điện
Cụ ơi, có khi nào ng ta hài lòng với 1 thứ vì chỉ biết duy nhất thứ đó mà thôi?
Mợ này đi bộ mà hỏi hay đáo để,

Cơ mà nếu mở cánh cửa đầu tiên đã gặp hoàng tử rồi thì ko phải là hài lòng mà là quá hài lòng í chứ, phù phiếm mà làm gì,

Nga Ngọc Ngà

Xe buýt
Phim này như nào hả cụ, cụ review cho em có can đảm xem với :)
Dạ mợ, em ko tự tin với khả năng review phim của mình lắm, nhưng xin mạnh dạn chia sẻ cảm nhận của em thế này:
Đây là bộ 3 phim có tựa đề bắt đầu bằng Before: Before sunrise, sunset và midnight, tương ứng với 3 giai đoạn của đời người: thời thanh niên với tình yêu mê say, bồng bột; tuổi trung niên chín chắn với những trải nghiệm hợp - tan và cả lựa chọn đổi thay; giai đoạn bình an, đến nhàm chán nhưng vẫn cần nhau, muốn có nhau vì thói quen gắn bó hay do tình yêu còn lại khi cả hai đã bước qua bên kia sườn dốc của cuộc đời.
Gọi là bộ 3 tập nhưng chúng gần như độc lập với nhau nên có thể xem rời nhau. Có điều nữa cũng thú vị là mỗi tập được sản xuất cách nhau 9 năm và vẫn 2 diễn viên chính đó từ khi họ còn trẻ măng đến lúc trưởng thành và có độ chín cả trong trải nghiệm đời sống riêng tư và trong khả năng diễn xuất ah.
Bộ phim ko có những cảnh sex mạnh bạo hay quá lãng mạn, hay mâu thuẫn ái tình hoặc những pha gay cấn, nhưng cực kỳ cuốn hút bởi bối cảnh, lời thoại, diễn biến đơn tuyến đặc biệt.
Chỉ duy nhất 1 phân cảnh ng vợ bán khoả thân, anh chồng sẵn sàng cho cuộc yêu với những nụ hôn và hành động âu yếm vợ, thì mọi sự đột nhiên biến đổi và xấu đi rất nhanh. Cảnh quay chân thực đến mức trần trụi, câu chuyện có lẽ xuất hiện ở mọi cuộc hôn nhân trên đời này, sẽ giúp ta nhận ra 1 điều hiển nhiên rằng: "hôn nhân là nấm mồ chôn tình yêu" vừa đúng lại vừa ko đúng...

barca6996

Xe container

barca6996

Xe container
Chắc vậy :D
Thực ra các bạn em vẫn sống tốt, vẫn hạnh phúc dù ko hài lòng nhá, nhưng với em thì như vậy họ đã phí cả một đời người :P
Chịu với quan niệm của mợ : k hài lòng nhưng vẫn sống tốt vẫn hạnh phúc. Còn việc có phí một đời hay không là do quan điểm mỗi người, ai cũng chỉ sống cuộc đời của mình có sống cho người khác được đâu mà biết

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Thi thoảng em cũng nghĩ thầm, hay là đổ gói thuốc kích dục vào cốc nc của vợ... chán nhưng vẫn phải xơi...

buicongchuc

Xì hơi lốp
my vitek => dăng nhap=> goi cuoc dau tien=> thong tin ca nhan=>

Em nói thật nhé, ngày yêu em vs chồng quan hệ toàn oralsex nhưng e thấy h bọn em cũng ít oral, thi thoảng hnao thích 2 vc bài bản ms oral thôi còn k thì hôn hít các kiểu r lâm trận luôn. e thấy oral lắm bệnh về đường họng nhiều lắm
Oral thì phải sạch sẽ với phải biết kiểu chứ mợ...

buicongchuc

Xì hơi lốp
Đây là 2 bộ phim làm thay đổi đời sống vợ chồng của em. Các cụ thử cùng Gấu xem biết đâu lại cải thiện, với em nó như mở khoá cánh cửa cuối cùng để bước vào một thế giới khác, tìm hiểu và khám phá. Nhưng nhớ là dắt nhau cùng đi mới vui, tìm niềm vui bên ngoài thì dễ, tìm niềm vui cùng nhau mới thú vị.
Film gì đấy cụ?

gacon2020

[Tịch thu bằng lái]
nhà báo câu view viết bài

buicongchuc

Xì hơi lốp
Nhiều nhà hoàn cảnh như cụ.
Phụ nữ tầm 35-45 thì sinh lý kém có vẻ thờ ơ.
Nhưng tầm 45-55 thì sinh lý phụ nữ sẽ trỗi dậy mạnh mẽ...cụ chuẩn bị mà hưởng đi.
Em hóng 5-10 năm nữa xem sao :))

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Chịu với quan niệm của mợ : k hài lòng nhưng vẫn sống tốt vẫn hạnh phúc. Còn việc có phí một đời hay không là do quan điểm mỗi người, ai cũng chỉ sống cuộc đời của mình có sống cho người khác được đâu mà biết
Thì em bảo rõ là với em mà ... em có bảo với họ đâu, vì em ko sống hộ họ :P
Còn họ vẫn ổn đó thôi!

phuonghue1802

Xe máy
Em hóng câu giả nhời của các mợ :)) :))
Em thay mặt các mợ nói lên suy nghĩ của mình mong các cụ đừng ném đá - nếu có ném ném nhẹ tay :)
Nếu đàn ông chung thủy, yêu vợ, có trách nhiệm với gia đình thì sẽ tiết chế dc phần nào cái nhu cầu của mình. Con người khác con vật ở chỗ là có khả năng kiềm chế được bản năng. Nếu đi ăn ngoài kiểu bóc bánh trả tiền, sòng phẳng, ko qhe tình cảm e thấy n vẫn có sự "ghê" ko hề nhẹ. Kiểu như mặc chung 1 c quần sịp với nhiều người í. Cụ chủ thớt thử trao đổi với vợ xem có cách gì cải thiện ko? (tìm lúc thích hợp thủ thỉ với vợ xem) Phải tìm được căn nguyên của vấn đề thì mới giải quyết dc ngọn ngành. VD như vợ ốm yếu quá, mệt mỏi quá hay bị khô hạn quá thì khuyến khích vợ đi tập yoga, đi bộ, uống bổ sung thực phẩm chức năng để cải thiện, hoặc là hỏi xem vợ có thấy tự ti với cơ thể mình ko, có muốn thay đổi gì ko (như 1 số cụ ở trên nói là thay đổi ko gian, ...) Dù gì là vợ chồng bnhieu năm, 2 mặt con, cùng trải qua bao sóng gió còn được tại sao không thể mỗi người thay đổi vì người kia 1 chút. Hạnh phúc thì mỗi người có 1 định nghĩa khác nhau, có người thì phải nhà biệt thự, đi LX, xài hàng hiệu mới sướng; có người chỉ cần nhà vừa vừa, ngày 3 bữa vợ chồng con cái ăn cùng nhau, cùng nhau nói chuyện vui vẻ... E thì nghĩ hạnh phúc là sự cân bằng giữ nhu cầu và khả năng đáp ứng. Chồng vì vợ mà điều chỉnh nhu cầu giảm đi 1 chút, quan tâm nhẹ nhàng 1 chút. Vợ vì chồng mà chăm sóc bản thân, làm đẹp, học các kiến thức và cách chiều chồng chút để giữ gìn hp thì mới là gđ. Chứ chồng tốt thế mà vợ vẫn đẩy ra e nghĩ hơi khó tin. Chả có chị em nào yêu chồng lại muốn có sự xuất hiện của người t3 cả - kể cả là bóc bánh trả tiền nhé các cụ. :3

Rong rêu

Xe điện
Như chém ngoài quán bia thôi mà mợ. E có lần nói muốn biết người đàn bà có hài lòng hay k hãy nhìn ánh mắt của người đó khi ngồi với người đàn ông của mình
Ánh mắt như thế nào để biết là hài lòng, cụ tả mồm cho em để đêm nay em coi ra răng :D

barca6996

Xe container
Ánh mắt như thế nào để biết là hài lòng, cụ tả mồm cho em để đêm nay em coi ra răng :D
Hihi cái này là để người khác đánh giá ở đám đông chứ có phải nội bộ ở trên giường đâu cụ ag. E thấy các cụ ngày xưa có câu rất hay về tình nghĩa vợ chồng : gái yêu chồng đang đông buổi chợ, trai thương vợ nắng quái chiều hôm 😁

barca6996

Xe container
Thì em bảo rõ là với em mà ... em có bảo với họ đâu, vì em ko sống hộ họ :P
Còn họ vẫn ổn đó thôi!
Vâng mợ, theo e có thể có mấy trạng thái theo thứ tự cao dần : k chấp nhận, cam chịu, hài lòng ,hạnh phúc. Chắc hiện nay số đông là ở tình trạng 1&2, 3 thì chắc k nhiều, 4 thì e k biết vì cái này nó k có định lượng và thiên về bột phát

baongan2511

Xe buýt
Cụ phải cho cụ gái nhịn đói thì mới them thuồng. Lúc nào cũng dư thừa thế ai chả chán. Nhưng cụ tài thật. Em mới 3 mấy mà chẳng được như cụ!

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Dạ mợ, em ko tự tin với khả năng review phim của mình lắm, nhưng xin mạnh dạn chia sẻ cảm nhận của em thế này:
Đây là bộ 3 phim có tựa đề bắt đầu bằng Before: Before sunrise, sunset và midnight, tương ứng với 3 giai đoạn của đời người: thời thanh niên với tình yêu mê say, bồng bột; tuổi trung niên chín chắn với những trải nghiệm hợp - tan và cả lựa chọn đổi thay; giai đoạn bình an, đến nhàm chán nhưng vẫn cần nhau, muốn có nhau vì thói quen gắn bó hay do tình yêu còn lại khi cả hai đã bước qua bên kia sườn dốc của cuộc đời.
Gọi là bộ 3 tập nhưng chúng gần như độc lập với nhau nên có thể xem rời nhau. Có điều nữa cũng thú vị là mỗi tập được sản xuất cách nhau 9 năm và vẫn 2 diễn viên chính đó từ khi họ còn trẻ măng đến lúc trưởng thành và có độ chín cả trong trải nghiệm đời sống riêng tư và trong khả năng diễn xuất ah.
Bộ phim ko có những cảnh sex mạnh bạo hay quá lãng mạn, hay mâu thuẫn ái tình hoặc những pha gay cấn, nhưng cực kỳ cuốn hút bởi bối cảnh, lời thoại, diễn biến đơn tuyến đặc biệt.
Chỉ duy nhất 1 phân cảnh ng vợ bán khoả thân, anh chồng sẵn sàng cho cuộc yêu với những nụ hôn và hành động âu yếm vợ, thì mọi sự đột nhiên biến đổi và xấu đi rất nhanh. Cảnh quay chân thực đến mức trần trụi, câu chuyện có lẽ xuất hiện ở mọi cuộc hôn nhân trên đời này, sẽ giúp ta nhận ra 1 điều hiển nhiên rằng: "hôn nhân là nấm mồ chôn tình yêu" vừa đúng lại vừa ko đúng...
Cảm ơn cụ nhiều ah!
Để em lấy can đảm giết thời gian :)

Diễm.

Xe tải
Oral thì phải sạch sẽ với phải biết kiểu chứ mợ...
Kiểu như nào cụ? Em thấy oral thì sạch ban đầu thôi chứ 1 lúc nước nôi các thứ cũng ra thì như nhau. Với chưa kể ai bị viêm nữa thì ra hết ông chồng nuốt hết vào miệng à

duytrong

Xe lăn
Chả hiểu các cụ thế lào hơn 40 tuổi mà đã chệch choạc thế , em đây không hề chém gần 6 sọi rồi vẫn tuần hai nháy đâu ra đấy. Thật đấy .