[Funland] Chuyện vợ chồng

barca6996

Xe container
Em có nhiều bạn gái tuổi 4x-5x, và đa số họ đều từng bảo em: xxx với chồng là chịu đựng, chứ chả vui sướng gì... sợ, chán, chỉ muốn trốn!
Một lý do là kỹ năng các ông chồng quá kém, thiếu tinh tế/tế nhị, nên ko thể nào kích thích được vợ họ. Nhưng tiếc bao nhiêu ông hiểu được và hành xử tốt trong vấn đề này...
Hay là đang trong này huyênh hoang em khỏe các cụ ah :)
Xin lỗi, xxx chả cần mỗi sức khỏe, chỉ cần có kỹ năng/thuật tốt, thì chị em nào cũng lên đỉnh hết! 1 lần chất lượng còn hơn mấy lần mà anh sướng, em khổ.
Cái chuyện xxx này mà phải chịu đựng, thì thật nhục hơn chó :P
Cứ thế này bảo sao ngoại tình lắm, cả hai bên đều chịu đựng thì đến một lúc nào đó thôi

thudoll88

Xe tăng
Sắp rồi cụ ah :) Nên thấu hiểu các chị em tầm này lắm :P
Các chị em cũng ngại chia sẻ, vì nói thật phụ nữ VN vẫn e dè lắm, nhưng khi phải than là chán, là sợ, là ko thích, chỉ mong ko phải xxx thì mới thấy đa số các cụ nam giới kỹ năng kém ra sao ...
Nhưng tỷ lệ rất cao các cụ trên này vẫn đang hoành tráng, tự tin về mình lắm :D
Ah em dự là các cụ sẽ ném đá em tới chết vì tổn thương sâu sắc, haha.
ko sao mợ ơi, sự thật luôn phũ phàng mà nhưng nếu dám đối diện mới xử lý được vấn đề. cám ơn mợ đã góp thêm 1 tiếng nói chân lý cho các chị em để các cụ giật mình rút kinh nghiệm;))

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cứ nói thế chứ, nó phải 2 chiều, chị em nào mà chăm chỉ tập thể dục xem có vật chồng ra giường không :D
Em đoán thế thôi, chứ tầm 40 mà nhìn chị em nào xuống cấp quá, các ông cũng chả ham nữa, mà khi đã không ham thì cũng khó chiều lắm :))
Từ thủa trẻ đã sợ, thì sợ cả đời, chứ ko phải tới khi 4x-5x mới ghê sợ :P Chỉ là ghê sợ hơn thôi.
Em đang tò mò nghĩ, cụ có phải là một ông chồng có các bà vợ thảm họa như bạn em ko? :P
Nói thật sói của lũ bạn em, phong độ đẹp trai, có tiền có quyền có cả, khỏe mạnh cả, ko có ai hom hem, có trình độ ...
Nhiều khi cứ buồn cười mãi ...

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Cứ thế này bảo sao ngoại tình lắm, cả hai bên đều chịu đựng thì đến một lúc nào đó thôi
Các bà vợ chịu đựng thôi và chịu đựng mãi ...
Em hỏi sao ko nói?
Họ ko thể trả lời ...
Các ông chồng cũng như các cụ trong này, đang tinh vi nghĩ mình ngon :)

congthuong

Xe điện
Từ thủa trẻ đã sợ, thì sợ cả đời, chứ ko phải tới khi 4x-5x mới ghê sợ :P Chỉ là ghê sợ hơn thôi.
Em đang tò mò nghĩ, cụ có phải là một ông chồng có các bà vợ thảm họa như bạn em ko? :P
Nói thật sói của lũ bạn em, phong độ đẹp trai, có tiền có quyền có cả, khỏe mạnh cả, ko có ai hom hem, có trình độ ...
Các bà vợ sợ chồng từ sớm là hiện tượng phổ biến. Thời trẻ, các cụ rất khỏe, ngày nào cũng hoạt động, nhưng lại không có kỹ năng, dẫn tới vợ bị lãnh cảm, sợ quan hệ từ rất sớm.

Từ đó sẽ khó hòa hợp được, dần dần khô cứng như khúc gỗ, điều này lại tác động ngược lại cánh đàn ông, làm cho cảm xúc họ kém dần đi, ở tuối 40 mà đa phần chỉ chơi tuần 3 lần....

Các ông tìm tới phim, quay tay, gái md... càng làm cho chuyện vợ chồng trở thành thảm họa hơn.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
ko sao mợ ơi, sự thật luôn phũ phàng mà nhưng nếu dám đối diện mới xử lý được vấn đề. cám ơn mợ đã góp thêm 1 tiếng nói chân lý cho các chị em để các cụ giật mình rút kinh nghiệm;))
Các cụ ấy chả rút kinh nghiệm đâu :D
Vì ko hề nghĩ mình tệ như thế, hihi

maianhnguyen0309

Xe đạp
Cho đi massage yoni ở chỗ Quảng Bá, phòng massage đôi chỉ cách nhau mỗi cái rèm. Gái làm cho nam, nam làm cho nữ, phê và hồi hộp lắm cụ chủ ạ! Cụ đưa gấu nhà đi vài lần là phục hồi ngay. Em 45t, vợ em 40t mà điện nước vẫn đều lắm.
có cả dịch vụ này cơ =))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Đàn ông cũng như đàn bà thôi cụ, cũng có lúc mệt, lúc khỏe, cũng cần 2 chiều thoai =))
Còn em ntn thì vợ em biết chứ show ra đây làm gì :)) lên đây cày còm là chính.

becoivn

Xe hơi
những lúc như thế cụ đi bơi chục vòng sông hồng cho nhà cháu, nhiều lúc cũng phải cho vợ nghỉ tý chứ cụ, ngoài 50 hồi xuân mời cụ túc tiệp ;)))

dovanphong

Xe đạp
Em thấy đa số là đàn ông yếu khoản đó hơn phụ nữ mà nhỉ. hehe. cụ trao đổi thẳng với mợ cho cả hai hiểu nhau hơn

vephiadong

Xe điện
Đừng thờ ơ với nội tiết tố nữ...

Về chức năng sinh lý
Đối với cơ thể của phái nữ, Estrogen đóng một vai trò quan trọng trong việc hoàn thiện chức năng sinh lý của các bộ phận sinh dục như: cổ tử cung, tuyến vú, âm đạo, tử cung, buồng trứng,…

Nó giúp chị em tăng khả năng ham muốn quan hệ tình dục, đồng thời giúp tỷ lệ thụ thai cao hơn. Khi quan hệ, Estrogen còn tiết ra dịch giúp chị em tránh bị tình trạng khô rát, đau và không hứng thú với “bạn tình”.

Ở các nước phát triển, từ lâu chị em đã bổ sung để kéo dài đời sống tình dục, níu giữ tuổi xuân, bà cô vk em ở Mỹ tiêm nội tiết tố nên hồi hơn 70 vẫn hành kinh, nay đã hơn 90 nói chuyện vẫn sang sảng, minh mẫn. Các quý ông cũng không ngoại lệ có nội tiết tố nam để bổ sung.
Giới nào cũng thế, sống không có món ấy mất luôn động lực sống và quan trọng là hãy thử để điều chỉnh cho thích hợp với mình, đừng chỉ nghe nói

Em nhiều khi cũng phải giúp vk bớt căng thẳng bằng cách dùng bôi trơn, cho vk xem phim, tập thể thao cường độ cao để giảm nhiệt, giữ tần suất theo quy luật số 9...Vk em cứ tiếc mãi không nghĩ ra dùng nội tiết tố từ sớm

pooka

Xe container
Hay là em đăng ký gian hàng bán hồi xuân dâm dược đan bí truyền- có cả cho nam và nữ, có khi đắt hàng

datto70

Xe điện
Chào các cụ. Em năm nay cũng đã 43. Nhưng sức khoẻ vẫn cươnhf tráng. Tuần có thể xơi 3-4 lần. Ngặt một nỗi vợ em rất rất kém & yếu khoản đó. Tất cả mọi việc đều do em chủ động . Nhiều lúc cảm thấy chán ko có ham muốn, độn lực. Nhưng cuộc sống thực sự thấy bế tắc. Mình là một người chín chắn tuyệt đối, chung thuỷ với vợ con tuyệt đốt. Nhưng cảm nhận của vợ thấy ơ thờ, ko như mình mong muốn. Cin cho lời khuyên. Mình đã có 2 con trai. 1 13 tuổi, 1 9 tuổi. Thân
Thiếu thông tin quan trọng, thời kỳ trước
1- Giai đoạn trẻ đến dưới 35 t, nhu cầu của vợ cụ thế nào: ( 1) Có nhu cầu mà đến hiện tại Nguội lạnh thì kg bình thường; (2) Từ lúc trẻ kg có nhu cầu, hiện tại thì bình thường
2- Giai đoạn trẻ, có bao giờ Cụ làm cho Vợ cụ thỏa mãn khi quan hệ tình dục kg? Có bao giờ Vợ cụ lên đỉnh khi quan hệ kg? Nếu kg thì vợ cụ càng chán tình dục, nó kệ cụ muốn làm gì thì làm cho song việc. Và đây lỗi thuộc về Cụ.

atoxet

Xe buýt
Đừng thờ ơ với nội tiết tố nữ...

Ở các nước phát triển, từ lâu chị em đã bổ sung để kéo dài đời sống tình dục, níu giữ tuổi xuân, bà cô vk em ở Mỹ tiêm nội tiết tố nên hồi hơn 70 vẫn hành kinh, nay đã hơn 90 nói chuyện vẫn sang sảng, minh mẫn. Các quý ông cũng không ngoại lệ có nội tiết tố nam để bổ sung.
Giới nào cũng thế, sống không có món ấy mất luôn động lực sống và quan trọng là hãy thử để điều chỉnh cho thích hợp với mình, đừng chỉ nghe nói

Em nhiều khi cũng phải giúp vk bớt căng thẳng bằng cách dùng bôi trơn, cho vk xem phim, tập thể thao cường độ cao để giảm nhiệt, giữ tần suất theo quy luật số 9...Vk em cứ tiếc mãi không nghĩ ra dùng nội tiết tố từ sớm
Cụ cho hỏi vợ cụ dùng nội tiết tố gì? Em muốn tham khảo để rủ vợ dùng.
Cảm ơn cụ.

Tôm đồng

Xe tải
Em nghĩ là 99% là do kỹ năng kém khiến bà cả cụ chủ thấy chán. Cứ hùng hục rồi bảo mình khoẻ mạnh bình thường là ko phải. Phải rất chú ý đến cảm xúc, cảm nhận của bà cả thì mới làm họ bừng bừng lên được.

Tất nhiên, trong ngày hôm đó, hoặc trước lúc đi ngủ thì đừng có những câu chuyện cãi cọ/ câu nói làm đối tác thấy buồn, mất cảm xúc thì họ rất khó đạt được sự hứng khởi.