[Funland] Chuyện vui trưa thứ 7

haivu603122

Xe tải
E còn nghi là em nó chưa chắc đã nhớ tên cu em kia nữa :D. Thêm động tác nhòm ví rồi vay tiền đúng là khó đỡ.
nhân cách em này chỉ đáng mấy cái bánh, chán nhỉ. chuyện của cụ giống chuyện hài khó đỡ thật
em dự là nó đang nghĩ em cụ là loại dễ chăn, chăn giai để vay mượn
em cụ mà con lăn tăn có đến hay ko thì em cụ là thằng ngu

NgVuBi

Xe tải

Cuabeo

Xe buýt
Em vớ phải con quái thai gấp mấy còn phải chịu đây này. Lúc còn đang cưa nó thì em bao 100%. Lúc yêu rồi thì tiền trong ví em là của nó. Lúc cưới rồi thì cả tiền trong tài khoản của em cũng là của nó. Lúc có con rồi thì tiền mẹ đẻ em hứa cho cũng là của nó.

NgVuBi

Xe tải
nhân cách em này chỉ đáng mấy cái bánh, chán nhỉ. chuyện của cụ giống chuyện hài khó đỡ thật
em dự là nó đang nghĩ em cụ là loại dễ chăn, chăn giai để vay mượn
em cụ mà con lăn tăn có đến hay ko thì em cụ là thằng ngu
e thấy nó từ chối cho vay cũng là có chút tỉnh táo rồi đó cụ :D

NgVuBi

Xe tải
Em vớ phải con quái thai gấp mấy còn phải chịu đây này. Lúc còn đang cưa nó thì em bao 100%. Lúc yêu rồi thì tiền trong ví em là của nó. Lúc cưới rồi thì cả tiền trong tài khoản của em cũng là của nó. Lúc có con rồi thì tiền mẹ đẻ em hứa cho cũng là của nó.
Câu chuyện của cụ lại rẽ sang hướng khác mất rồi, chúc mừng cụ =))

revolutions

Xe buýt
Thưa cccm. E có Cu e (88) cùng ty mới quen một bạn gái (91) làm cùng toà nhà. Htrc cơm trưa xong có rủ e đi cafe và có cả e gái đó (đấy là buổi gặp lần thứ 2 giữa 2 bạn "trẻ" 😁 ). Bạn gái kia chủ động chọn quán TLJ (bán bánh) rồi nhắn địa chỉ. Khi bọn e qua đó và cả 3 ra gọi đồ uống thì e gái bắt đầu đi chọn bánh. Cu e thấy thế nói với e gái là chỉ chọn bánh cho e ý, còn 2ae ăn cơm rồi nên chỉ dùng đồ uống thôi. Đợi mãi vẫn thấy e gái vẫn đang loanh quanh chọn bánh, cu e mới thanh toán hoá đơn 3 đồ uống trc rồi mang ra bàn ngồi đợi. Sau một lúc thấy e gái khệ nệ bê cả khay bánh to đùng ra quầy để thanh toán (mà theo đánh giá của e với chỗ bánh đó thì phải dành cho 3 người và ăn 2 bữa mới hết 😁 ). Tự nhiên thấy e gái gọi "anh ơi ra thanh toán" (khả năng chắc chưa nhớ ra tên). Sau khi cu e ra thanh toán thêm tiền bánh thì E gái yêu cầu cho tất cả bánh vào túi mang về chứ ko ăn ngay. E cũng ko để ý vì lúc đầu cũng nghĩ là mang bánh ra cả 3 ngồi nhâm nhi cho thêm chút hương vị cơ 😆, sau lúc về cu e nói e mới biết. Sau đó ra bàn ngồi nc, đc mấy câu hỏi han xã giao e gái quay ra đề cập vay tiền "nãy a thanh toán e thấy trong ví a có mấy tờ 500k. A cho e vay đi" (nguyên văn e nghe thấy là thế). Cu e tìm lý do từ chối thì nc thêm tầm 5p là e gái xin phép về trc vì đến giờ làm. Còn 2ae ngồi lại, lúc sau lại thấy e gái nhắn rủ đi ăn tối và ko quên nhắn nhủ nội dung vay tiền.
CCCM thấy sao với tình huống này nhỉ, e thì thấy e gái kia hồn nhiên và vô tư quá, nên cũng hơi ái ngại cho cu e nếu có ý định tiến xa hơn, 88 chưa vợ chắc cũng mót rồi 😁.
Nói thật là e chưa gặp e nào như thế này đâu, còn nếu là thật thì rủ đi nhà nghỉ , rồi vay gì thì vay :D

NgVuBi

Xe tải
Nói thật là e chưa gặp e nào như thế này đâu, còn nếu là thật thì rủ đi nhà nghỉ , rồi vay gì thì vay :D
e cũng nghĩ tình huống này hiếm nên mới đưa lên đây cho mọi người tham gia ý kiến xem thế nào. Mỗi người có một góc nhìn cũng tốt cụ nhỉ.

--Lamborghini--

Xe lăn
bao tiền một nháy :))
vay mượn gì.

Loe_hờ lú

Xe điện
Chính ra những em cần tiền như vậy lại “nhanh vào việc” và k phải suy nghĩ nhiều

yesterday

[Tịch thu bằng lái]
Em gái này trẽn phết nhỉ ?
Chắc họ nhà Trơ

DUONGLAM

Xe điện
Em nó ra giá thế rồi còn hỏi han gì nữa.

NgVuBi

Xe tải
Chính ra những em cần tiền như vậy lại “nhanh vào việc” và k phải suy nghĩ nhiều
e nghĩ ko dễ thế đâu cụ. e gái tưởng ngon ăn nên đặt vấn đề vay thôi, còn vụ "vào việc" chắc không xảy ra.